• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

blackstars_ls

em chơi đến đoạn , cô giáo nhờ tìm cánh dơi vàng về làm thuốc , em ko biết kiếm co dơi đó ở đâu, chỉ thấy mấy con dơi đen , chém hết bao nhiêu mà chả được j cả ??

THCN

Đánh dơi vàng ở miếu kojin đó bạn. Trong bản đồ thấy hình 3 ngôi miếu, đến đó đánh dơi vàng rồi về gặp cô.
Posted via Mobile Device

tieutu11

mình xài E63 nhưng k thể cài cái file hack được cứ báo lỗi k truy cập đc.có ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với.thank

THCN

mình xài E63 nhưng k thể cài cái file hack được cứ báo lỗi k truy cập đc.có ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình với.thank

Cái file hack đó máy hack rồi cài mới được nhe bạn!

Posted via Mobile Device

MAN16678

Mình dùng N6220 classic, sau khi hack level chạy chương trình thì nó cứ khời động lại hoài không biết tại sao.

Có huynh nào biết chỉ dùm.

THCN

Mình dùng N6220 classic, sau khi hack level chạy chương trình thì nó cứ khời động lại hoài không biết tại sao.

Có huynh nào biết chỉ dùm.

Không hiểu bạn hỏi gì nữa, hack lever rồi chạy chương trình gì? Cái gì tự khởi động?

Posted via Mobile Device

largo_kent

Level cao nhất là bao nhiu hả các bác? em hack level 40 mà ko chém chết đc boss cuối, nhảy chém liên tục nhưng nó chưởng cho mình 1 cái là teo lun

THCN

Hack lever lên 40 nhưng sức đánh bao nhiêu vậy? Bạn hack lever là chỉ hack được con số mà thôi bạn à!

MAN16678

Không hiểu bạn hỏi gì nữa, hack lever rồi chạy chương trình gì? Cái gì tự khởi động?

Posted via Mobile Device

Khi chaỵ chương trình để Hack level thì maý nokia khởi động lại như lúc mới mở máy lên. Các Bạn biết chỉ dùm..

THCN

Vậy chắc là máy bị lỗi hoặc xung đột với phần mềm nào rồi, nhất là đối với các phần mềm luôn chạy ẩn trên menu (tự động chạy ẩn khi mở máy lên) như jtask, power exchange... bạn thử gỡ bỏ các phần mềm này xem thế nào.

kumapgl

Sao chơi mà toàn hack thế, em có cần hack đâu mà vẫn phá đảo như thường, lv 23 hit boss vô tư.

fabregas2000

Sao hùi đó mình cài đc pm hack này mà giờ sign nó rùi mà cài vẫn ko đc. Hix. Nó kêu ko cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu. Hix. Đã sign. Đã từng cài đc trước khi format. Giờ ko đc. Hix. Có pro nào giúp mình với.

THCN

Sao hùi đó mình cài đc pm hack này mà giờ sign nó rùi mà cài vẫn ko đc. Hix. Nó kêu ko cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu. Hix. Đã sign. Đã từng cài đc trước khi format. Giờ ko đc. Hix. Có pro nào giúp mình với.

Máy không hack sẽ không cài được, có một số phần mềm sign rồi mà máy chưa hack cũng không cài được, nếu bạn nói trước đây cài được phần mềm này mà bây giờ cài không được thì có khả năng bạn sign chưa thành công. Sao bạn không hack máy để cài được nhiều chương trình hơn?

fabregas2000

Mình làm hoài ko đc. Hix. Chỗ chạy pm hellox nó cứ unpacking hoài. Hix. Nản wá nên khỏi làm nữa. Sign cũng đc. Vậy mà giờ. Hic hic. Bạn có cách nào hack ko. Mà hack leve thì xài pm j.