• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

lephunghien

Chơi đến cửa diệt thằng học trò phản bội để cứu cháu gái cô yumi mà nó cưỡi con Robo gỗ khủng quá! tàng hình+biến thành siêu Ninja tóc đỏ vẫn bị nó bem cho xì khói! vừa vào đầu nó bảo theo nó mà có nút Yes là mình theo ngay :D.

hvnh

Chơi đến cửa diệt thằng học trò phản bội để cứu cháu gái cô yumi mà nó cưỡi con Robo gỗ khủng quá! tàng hình+biến thành siêu Ninja tóc đỏ vẫn bị nó bem cho xì khói! vừa vào đầu nó bảo theo nó mà có nút Yes là mình theo ngay :D.

ax ax =)) dùng phần mềm ăn gian mà chơi >:) và khỏi phải tàng hình mà chỉ cần biến thành tóc đỏ thui (tàng hình mình lại khó nhìn ra) và 1 điều cực kì quan trọng là :D thường xuyên cung cấp mana ko thì die nhanh lắm

khuybc

má ơi cái này quen hình như cái này của em up trên tinh tế bây giờ nhảy qua đây kô ghi nguồn à

hvnh

Hack đuôi jar là cái gì vậy. Bác nói gì tui chả hiểu.:-/

chắc ý bác ấy nói là phần mềm giúp ta ko phải đăng ký mà tự crack lun những ứng dụng java đó anh :D cái này bên soft v2 giới thiệu oy nhưng em ko wan tâm lắm vì ko tin :))

kumapgl

hack lv

ax ax =)) dùng phần mềm ăn gian mà chơi >:) và khỏi phải tàng hình mà chỉ cần biến thành tóc đỏ thui (tàng hình mình lại khó nhìn ra) và 1 điều cực kì quan trọng là :D thường xuyên cung cấp mana ko thì die nhanh lắm

máy mình 5300 nên hok xài sorcerer được, bạn có thể hack giùm mình, vào lúc đầu , chưa làm nv nào hết lv 4x, max vàng nha, rùi up file save lên cho mình, thx
P/s: bác nào có sorcerer chạy trên 6120classic (s60 v3) thì share cho e lun nha

penoxvip

mình muốn xin phần mềm Sorcerer_v1.09_FP1_FP2.sis.7z‎ nhưng mà đuôi jar chứ đuôi sis máy tính mình không giải nén được , xóa đuôi .7z thì nó ra tệp tin gì màu trắng ấy, mà điện thoại cũng không xài được đuôi sis . T_T

you2youto

Bài này sẽ hướng dẫn các bạn hack xiền vàng trong game.
Lấy chỗ trước kẻo mất :D

Để hack được yêu cầu cần có phần mềm Sorcerer v1.09.

B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game ninjaschool lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được>:)
xóa đuôi .7z đi rùi cài nha

Sao bác k dẫn link qua topic cho tiện

superman0524

chia sẽ em cách giết con quỷ cuối cùng với ( con robot gỗ ấy) em chả giết được nó dù dùng đủ cách và đủ mọi tuyệt chiêu :( chỉ em cách giết nó với ^^ thanks ạ !

kumapgl

@you2youto: thx, máy mìmh chạy file sis hok đc, chỉ đc jar thui, bạn share file save cho mình đc hok.

angelpooh

chia sẽ em cách giết con quỷ cuối cùng với ( con robot gỗ ấy) em chả giết được nó dù dùng đủ cách và đủ mọi tuyệt chiêu :( chỉ em cách giết nó với ^^ thanks ạ !

àh,vừa vô bạn lập tức ấn số 9 để ẩn thân,để né mấy con dơi vàng đó,mệt lắm,sau đó áp sát lại gần robot bạn liên tục nhảy lên rồi đánh vô đầu nó,cứ thế,nó chết thôi à,lúc mình diệt boss này thì máu của mình gần 8k vơí sức đánh hơn 2k ^^,vài phát là nó lên đườg thôi

kinkara31710

Em xin mạo muội copy bài của bác manhhai1 forum thienlong.org.Đây là cách chơi game Ninja School mà kô cần phải mua,(đã test trên n72 100% thành công)
!!!ninja school full and free for s60v2!!!

--------------------------------------------------------------------------------

các bác làm như sau để chơi ninja school nhé,mặc dù rất áy náy nhưng.
thôi,cách làm sau chỉ dành cho s60v2,còn s40 thì khi nào rảnh minh up sau
Trước hết cài ninja school vào,file đính kèm ở trên.

Sau đó copy file rms(đã giải nén) vào system/MIDlets/101xxxx jì đó.
nhớ là trong foder 101xxxx đó là nơi cài ninja school.Xem hình là bít.

Típ đó là cài lại ninja school,nó hỏi có save lại những gì từ trước ko thì chọn yes vào game và chơi.nếu vẫn hỏi code thì gõ code 4091 là ok.
Chúc vui vẻ

ngocquynh47

Mạo muội thì cũng fai test đã chứ b, b dùng N72 thì vào topic này làm j`, ở đây là 3rd rồi mà, mọi chtrinh cài xong sẽ vào private chứ ko ở mỗi system đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em xin mạo muội copy bài của bác manhhai1 forum thienlong.org.Đây là cách chơi game Ninja School mà kô cần phải mua,(đã test trên n72 100% thành công)
!!!ninja school full and free for s60v2!!!

--------------------------------------------------------------------------------

các bác làm như sau để chơi ninja school nhé,mặc dù rất áy náy nhưng.
thôi,cách làm sau chỉ dành cho s60v2,còn s40 thì khi nào rảnh minh up sau
Trước hết cài ninja school vào,file đính kèm ở trên.

Sau đó copy file rms(đã giải nén) vào system/MIDlets/101xxxx jì đó.
nhớ là trong foder 101xxxx đó là nơi cài ninja school.Xem hình là bít.

Típ đó là cài lại ninja school,nó hỏi có save lại những gì từ trước ko thì chọn yes vào game và chơi.nếu vẫn hỏi code thì gõ code 4091 là ok.
Chúc vui vẻ

Game được post ở trên đã là FULL rồi thì cần phải làm gì cho rắc rối nữa bạn.:-?

kinkara31710

Ai có pm hack vàng,lv k?Em dang cân cho con N72,thây trên forum có nhung nó dành cho s60v3,hjxhjx
Posted via Mobile Device

Khoaaa

ôi Sh..t ! Chứng chỉ lỗi. Đây là game thứ 2 trong tháng ko chơi đc rồi đấy đen thế ko biết.
Hình như bản krack làm mình ko cài đc thì phải. Bạn nào có bản gốc ko post lên cho mình test thử xem, chán thế ko biết nữa
Posted via Mobile Device