• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

vuongtrungduong

nhìn dòng "cảm ơn bạn đã đăng kí,chúc vui" mà phê quá :))
bác có cách nào hack đc số sao ko cho em xin với? >:)

tux4892

xin lần thứ mấy rồi hôk nhớ nữa. Test font lỗi format lại xin. 4398 8991 2485
Posted via Mobile Device

Khoaaa

cái này nhớ có trang web lấy trực tuyến mà ta lúc trứớc có lưu trong máy format lại mất tiêu. Giờ phải xin lại.
4512 4103 1965.
P/s register xong sao chơi tới màn 5 là xuất hiện dòng KKK giữa màn hình mất thẫm mỹ gì đâu
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này nhớ có trang web lấy trực tuyến mà ta lúc trứớc có lưu trong máy format lại mất tiêu. Giờ phải xin lại.
4512 4103 1965.
P/s register xong sao chơi tới màn 5 là xuất hiện dòng KKK giữa màn hình mất thẫm mỹ gì đâu
Posted via Mobile Device

Của bác nè:1288-2000

lele3010

thật may là cái topic này vẫn có người gúp đỡ, hiện giờ máy em ko ở đây nên ko thể nhờ hỏi key đc
nhưng cho hỏi em đã down phần mềm crack key về mà mở ra ko đc, dù đã tắt Avast??
hơn nữa 1 code có thể có nhiều key ko? em thử dùng trang web kiếm key online của 1 bạn trên này đưa ra, dùng thử code của 1 bạn gửi lên thì thấy số key hiện ra khác với số admin đã đưa :D
dù sao cũng cảm ơn vì game này e rất mê, đã gửi vài tin nhắn, tốn hơn 100k mà ko thấy bọn tổng đài nó gửi key lại gì cả :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
thật may là cái topic này vẫn có người gúp đỡ, hiện giờ máy em ko ở đây nên ko thể nhờ hỏi key đc
nhưng cho hỏi em đã down phần mềm crack key về mà mở ra ko đc, dù đã tắt Avast??
hơn nữa 1 code có thể có nhiều key ko? em thử dùng trang web kiếm key online của 1 bạn trên này đưa ra, dùng thử code của 1 bạn gửi lên thì thấy số key hiện ra khác với số admin đã đưa :D
dù sao cũng cảm ơn vì game này e rất mê, đã gửi vài tin nhắn, tốn hơn 100k mà ko thấy bọn tổng đài nó gửi key lại gì cả :((

Khổ thân bạn ghê. Tiền mất mà tật mang mới khổ. Mấy cái vụ mua game qua mạng không ổn tý nào. Game thì cứ lên mạng kiếm chứ cần gì phải mua chi cho tốn tiền hả bạn.:-?

vuongtrungduong

huhu mình lỗi font nên fải format rùi hix,bạn giúp mình lấy lại code với T_T
seri mình là 4253 5466 2485
sorry vì đã làm phiền bạn nhé :p