• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

BuuPhucCT

Well-Known Member
em hi vọng bác ghé qua va doc dc dong nay cho em xjn sdt dj em mun lay code ma hem pit sdt bác có j pác pm sdt em nhe 0948133315 em xjn cá code

Có gì bạn cứ PM là được rồi khỏi cần điện chi cho tốn tiền.;;)

vuongtrungduong

ặc bác chủ ơi em đang chơi màn 10 thì tự nhiên 1 dòng to đùng nhảy vào chính giữa màn hình : illegal registration! huhu :(( ko bít anh em có ai bị như mình khi cài lại lần 2 ko?lần trước mình cài và đc bác chủ thớt reg hộ code thì ok lắm!lần này lại gặp cái vụ này :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
ặc bác chủ ơi em đang chơi màn 10 thì tự nhiên 1 dòng to đùng nhảy vào chính giữa màn hình : illegal registration! huhu :(( ko bít anh em có ai bị như mình khi cài lại lần 2 ko?lần trước mình cài và đc bác chủ thớt reg hộ code thì ok lắm!lần này lại gặp cái vụ này :((

Game này nó bị lỗi thế mà bác. Do lỗi của game thôi. Chịu khó thôi.

traihp9001

Well-Known Member
cho hỏi nha.tại sao bạn k đưa phần mềm tim key len ma cứ bắt ng khác phải thanks.cái thanks quan trọng vay sao??????

ko ai bắt bạn phải thanks đâu.kể cả ko thanks thì vẫn đc mọi người tìm kkk cho bạn cơ mà.chủ yếu là ý thức của bạn đến đâu mà thôi.
chỉ có những ai hay post bài mới hiểu công sức của người ngồi post bài mà thôi.cái thanks thể hiện sự cảm kíck,động viên cho những người ngày đêm ngồi tìm tòi post bài cho các bạn đó

clam9x

bạn ơi cho mình xin cái code của trò tankzos với mã của mình là
4935 6871 2535
thank bạn trc nhé

hnthanh09

cho mình hỏi có cách nào để lần tiếp theo vẫn chơi được tiếp từ ván lần trước đang chơi dở không nhỉ? Bây giờ cứ phải chơi lần lượt từ ván 1:-?:-?:-?