• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET.NET 1 MÙA GIẢI !

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
mèm ơi , có dzụ thi đua nhau spam nữa cơ à @_@ , tình hình là tăng cường giám sát , check từng bài 1 , nữa chữ spam --> cũng là spam --> del :D

Anhtoitb

mèm ơi , có dzụ thi đua nhau spam nữa cơ à @_@ , tình hình là tăng cường giám sát , check từng bài 1 , nữa chữ spam --> cũng là spam --> del :D

Ặc... Man ơi chừa tên em ra khỏi danh sách nhé! Vì Box này vui quá nên em vô đây nhảy múa, tính em là vui chơi vô độ nên thấy Box 8 sôi động là em mê :D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Đề nghị anh em không Spam tại đây, ở đây chỉ bình luận về PDAVIET.NET Super Cup 2008 mà thôi, hiện tại tên Huycl2507 hoạt động ghê quá

Badamgiak23

Super V.I.P
7h47 ngày 25/5/2008 :
Hiện tại 2 vị trí dẫn đầu đang ghanh đua quyết liệt, cả 2 đều tỏ rõ năng lực Spam là vô cùng lớn.
Ở vị trí thứ 5 và thứ 6 đúng như đự đoán XuanTruong đã vượt qua Congvoi và chính thức bứt phá với khoảng cách 80 điểm.
Anhtoitb đang bám sát Kojiro và đến 90% trong tuần tới sẽ vượt qua để chiếm vị trí thứ 7 và để hoàn thành mục tiêu lọt vào Top5 Anhtoitb sẽ phải cố gắng hơn nhiều thì mới có hy vọng vượt qua được Congvoi và XuanTruong .

Thân !

Status
Không mở trả lời sau này.