• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET Rom Black&Blue 4.3 PRO WWE For HTC Artemis

hanhpn

Muốn nhận bluetooth thì bạn phải chọn cả 2 option: receive Incoming beem và Chọn vào option của bluetooth là cho phép các máy khác nhìn thấy máy mình. Khi đó sẽ nhận được file gửi hoặc kết nối với các máy khác. khi pair với tai nghe hoặc sync qua bluetooth với Notebook thì không cần thiết bật chức năng này. Bản 4.3 cũng giống 4.2, chạy tít mù.

@TOM: định treo niêu bản 4.4 trên nền OS mới đấy à? Em chịu hết nổi rồi nhé, đang định đổi máy đây :D

hanhpn

Cảm giác thôi. Không có gì đâu. Bác chỉ bớt Wifi, các ứng dụng và chịu khó tắt màn hình đi là xong mà? Em vẫn dùng được tối đa pin lên tới ... 2.5 ngày mà vẫn còn 25% percent pin (theo báo cáo của PBAR)

hanhpn

Chúc mừng SMOD TOM với tước hiệu chuyên gia HTC hàng đầu.

Cơ mà đợi bản ROM mới dài cả cổ. EM đã up lên up xuống lần lượt từ 4.3 đến 3.7 mấy lần rồi mà vẫn chưa có gì à?

tmn

Híc, em cũng vậy, dùng bản B&B 4.3 hơn 2 tháng nay rồi. Dạo này chả có ROM gì up nên cảm thấy chán chán PPC mới lạ chứ

cuunon

từ ngày tải bản 4.3 về , hôm nay mới có dịp ghé wa diễn đàn , 4.3 tốt nhưng sẽ tốt hơn ở 4.4 :):p >hôm trc , mình bị tình trạng màn hình tối thui, phím Power k tác dụng, gỡ pin , gắn lại thì đc nhưng khi máy tự tắt màn hình thì không còn cách nào khác cách gỡ pin để dựng máy lên. Thậm chí điện thoại gọi tới máy vẫn reo nhưng chẳng thấy gì trên màn hình. Up lại 4.3, xài tới hôm nay , mong chờ 4.4 lắm lắm . À tiện thể cho mình hỏi tắt T9 trong tin nhắn thế nào nhỉ ?

nguoixem

Member
@ O22s: Cái xT9 này có thể bật tắt trong ROM Settings mà.

Và bác TOM đã nghiên cứu vụ muốn bật tắt Wifi và BT phải 2 lần trong Comm Manager chưa ạ, sao bản 4.3 bên xda không bị lỗi vậy?

cụ thể là cái xt9 tắt thế nào hả bạn.Để vậy khó nhắn tin và chát quá

sonmacmat

Làm sao download được trong Sym-viet nhỉ. Mình không tài nào download được là sao???

hanhpn

@nguoixem: Vào phần Program Files, chọn PDA Setting, chọn ROM setting, uncheck vào ô Enable T9 là sẽ tắt được chức năng này.

Chúc vui

hanhpn

Tóm lại là TOM nhất quyết không mừng tuổi anh em bản 4.4 rồi. Em chuyển qua Tyn2 và Iphone thôi.

langtuvotinh151

Bác ơi em dùng room này nhưng sau cái bánh xe lăn 360 độ của em cứ lăn lên trên là không được các chiều kia thì được, bác nào có bít nguyên nhân tại sao không