• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET Rom Black&Blue 4.3 PRO WWE For HTC Artemis

hanhpn

Đợi bản 4.4 của TOM dài cả cổ. Nốt lần này mà không ra là em chuyển qua Iphone đấy :D

xuyenthaulongem

sao bản này cài vietlips bị lỗi quá,khi vào quản lý file,nó ko hiện lên thanh tác vụ.cụ thể là ko hiện " lên,xuống ",nó còn ko có midlet manage,microsoft active......
hôm nọ tí thì bị tiêu máy do up bản rom mình chế,mà up xong bản này thì lỗi quá

tmn

Muốn bỏ cái pBar thì bạn vào Windows/startup rồi xóa cái pBar.lnk đi, reset lại là xong

huytroc

Chiều nay vừa ăn con M700 xong, vào forum mò mẫm tưởng đã có 4.4. Vậy mà vẫn chưa có, buồn quá. Thôi đành vọc bằng 4.3 vậy. Mong bác Tom sớm up 4.4 cho anh em thưởng thức.

remankid

sao bản này cài vietlips bị lỗi quá,khi vào quản lý file,nó ko hiện lên thanh tác vụ.cụ thể là ko hiện " lên,xuống ",nó còn ko có midlet manage,microsoft active......
hôm nọ tí thì bị tiêu máy do up bản rom mình chế,mà up xong bản này thì lỗi quá

BẢn ROM 2006 đã có VietLip 2006 đâu! Kawa chưa quảng đại quần chúng mà!
Bạn dùng 2005 chắc chắn bị lỗi 1 số thứ đó! :D

hanhpn

Các bác vào lại trang bên xda-developers.com, link bên đó vẫn down được bình thường.

myGenio

KHông biết có ai bị lỗi như em không nhỉ, BlueTooth ko nhận dc bất cứ BT của dtd, PDA, lẫn Notebook thử đi thử lại mà không dc.

O

O2_Orbit

Guest
Còn mình thì gặp trường hợp Wifi cực chậm với bản 4.3 này. Có bạn nào gặp phải trường hợp như vậy và có cách nào khắc phục ko vậy? Mình rất thích bản này ngoài wifi. Mình thấy nó kết nối wifi, sau đó một lúc lại out, tự động kết nối lại rồi lại out. Cứ vậy hoài nên mình quay lại bản 4.2. Hichic

hanhpn

Em không thấy bị hiện tượng này. Bác có thể cài thêm một vài phần mềm quản lý wifi xem việc kết nối này như thế nào (liên tục hay bị ngắt)

khanhgt

Tom cho mình hỏi chút có dc ko vì chat thì ko thấy Tom trả lời , có thể là do bận quá , tuy nhiên mình muốn hỏi 1 chút về vấn đề GPS . Mình đang ở Pháp và dùng SPV M650 , lúc đầu việc dùng bản ROM gốc của nó thì ko có vấn đề gì về GPS cả , có nghĩa là tất cả các chương trình đều nhận thiết bị thu tín hiệu của máy nhưng khi mình up lên bản BB 4.3 này thì nó không nhận dc GPS tích hợp trên máy mình nữa :( Mình đã thử tải cái fix lỗi GPS cho M650 và cài đặt rồi khởi động lại máy nhưng vẫn không thể nào nhận dc GPS receive của máy cả . Tom có thể hướng dẫn mình 1 tí dc không , merci bc ! :D

bác PhamQuang ơi!!!!!!!!!! tôi chờ lâu quá mà ko thấy bác up lên bản rom nào mới cho Love hết vậy?????

labatvi

chờ bản 4.4 của bác Tom sốt ruột quá,bác định tết mới mừng tuổi mọi người đấy à?