• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phầm mềm xem phim mới nhất dành cho symbian đây..

kute_1988

đây càng pro nữ nè, các anh em khi down về bỏ đuôi 7z là được , đừng bung đuôi cps chi

anh này , có skin dẹp nhung sao tách ra nhièu vậy, gọp lại cho em down 1 lan cho it tốn thời gian , nhưng khôg sao cung cảm ơn anh nhiêu, skin dẹp quá=))

ngocthanhdhgtvt

thưa jimmyvm88 , em sẽ rút kinh nghiệm ạ , do em chụp ảnh đi kèm nên mới post vậy

kute_1988 , em sẽ rút kinh nghiệm , anh lớn hơn em nên cứ xưng em là em hoặc gọi em là bạn , à mà nhớ post bài có dấu đầy đủ nha vì là thành viên cấp 1 rồi đó , anh cũng nên chấn chỉnh lại bài viết nha anh kute

tranphilong009

có ai biết cách làm sao dể xem youtube trên s60v2 không? help me chứ xem kiểu thông thường mà sài tới 3g vẫn chưa xem được

DreamLand

có ai biết cách làm sao dể xem youtube trên s60v2 không? help me chứ xem kiểu thông thường mà sài tới 3g vẫn chưa xem được
S60V2 mình đã thử nhiều cách nhưng không thể xem youtube được bạn à !

peacewar

trên diễn đàn có bản coreplayer v1.30 chạy tốt trên N70,N72 có cả bản E và việt hóa rồi mà