• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phầm mềm xem phim mới nhất dành cho symbian đây..

vantuan_evil

CorePlayer 1.2.5 cho Symbian UIQ - Đã hỗ trợ Flash Video và YouTube
27/06/2008, 10:05​

Coreplayer nổi tiếng là phần mềm nghe nhạc xem phim từ các trang web bằng máy tính hoặc điện thoại di động. Nay với những cải tiến mới đáng kể, phiên bản Coreplayer 1.2.5 còn hỗ trợ thêm việc khai thác từ Youtube.

Với việc hỗ trợ từ hệ điều hành Windows dành cho máy tính đến các hệ điều hành dành cho di động như Window Mobile và Symbian. Coreplayer đã trở thành phần mềm giải trí thông dụng với mọi người.

Ở phiên bản 1.2.5 mới nhất này, ngoài việc
fix nhiều lỗi từ phiên bản trước, đặc biệt là fix lỗi bị treo máy trên các máy của phiên bản 1.2.4. Coreplayer 1.2.5 có điểm đặc biệt là cho xem phim dạng flash video và có sẵn liên kết vào thẳng trang youtube để tải phim.

Các chức năng chính của Coreplayer đã khá quen thuộc với nhiều người. Nói chung nó là phần mềm tích hợp nhiều chức năng giải trí: nghe nhạc, duyệt ảnh, xem phim rất chuyên nghiệp và chất lượng cao.

Nhưng do là phần mềm mới ra nên không có bản dùng thử, và cài đặt xong nó bắt phải đăng ký ngay mới cho vào chương trình. Nếu bạn vào trang chủ để tải bản trial cũng không được, nó bắt phải mua thì mới cho tải về.Tuy nhiên mình đã tải được bản này trên một trang web Nga, nên mình share trước cho các bạn bản trial này.

Thông tin về phần mềm,xem tại: www.coreplayer.com

Download: http://www.mediafire.com/?9mjxgenmmc2

Shy

đúng là máy 6600 không cài đc bác ah.Chán wa cái này trên PDA phone va smartphone nghe thoai rồi :(

Kojiro

Super V.I.P
có bản 1.25 rồi mà, dành cho s60 2nd mà sao chưa có anh tài nào crack được ah?

Tìm nát nước mà không thấy nơi nào đề cập đến bản này, toàn dành cho S60v3 và UIQ thôi.

ngphuocdai2401

Xin các bạn chỉ giúp cách cài đặt phần mềm này vào dế như thế nào. Mình đang dùng N82 black.

Mình chưa download được từ link trên. Link bị die rồi thì phải.

chemi1209

Tìm nát nước mà không thấy nơi nào đề cập đến bản này, toàn dành cho S60v3 và UIQ thôi.

ý ông anh là bản nào?1.2 or 1.25?thấy nhiều mem nói ko cài dc bản này(1.22) hay để em pót lại nha!

dtnt

Tôi đã đang đùng CorePlayer trên điện thoại N70ME, tính năng rất tuyệt, đặt biệt nhất là tính năng chọn danh sách để play rất tiện dụng và dễ dàng. Trước đây bị lỗi khi dùng Gallery nhưng sau khi cai bản Patch đã khắc phục được lỗi này rồi.

hoanghai2288

a e cho hỏi mình xài chương trình này chỉnh speed cỡ bao nhiu %.tại tui chọn 100% thì nhạc nghe rõ nhưng hình chạy nhanh wa',còn chỉnh thấp thì hình hơi đứng và tiếng bị rè,mình xài ver 1.1.2