• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phầm mềm xem phim mới nhất dành cho symbian đây..

belunhugo

mình cũng đang tìm chương trình này.có hay không?

Bạn có thể nhìn vào chức năng và các định dạng phần mềm này hỗ trợ là đoán được nó hữu ích thế nào rồi.. Have fun!!!:)

thanhtungsx

cái này phiên bản bao nhiêu vậy bạn và link không sử dụng đượcX-(

Bạn đang xài máy gì , cho mình biết để mình post lại cho . :D , tải ko được thì yêu cầu anh em có thì giúp đỡ chứ bạn , có gì đâu mà ngầu vậy ? :D

trinh86

hic hic moi người ơi em dùng n72 có dùng được không vậy. sao dow về máy rồi mà khi cài nó lại hiện chữ "file corrupted" vậy

thanhtungsx

hic hic moi người ơi em dùng n72 có dùng được không vậy. sao dow về máy rồi mà khi cài nó lại hiện chữ "file corrupted" vậy

Theo tác giả Upload thì cái này dùng cho hệ điều hành UIQ , bạn muốn dùng thì qua trang này nè , mình up bản mới hơn bản này , nếu bạn muốn dùng bản cũ cũng có cho bạn đó .
Link : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=41394

phoenix1985

chương trình này hỗ trợ bitrate video cao nhất là bao nhiu vậy? Chép 1 số phim chuẩn DVD vào xem bị giật quá

TruBic

Well-Known Member
Cái này mình thử chạy trên Ngage Qd như hổng được. hay có phảin tại máy mình bị lỗi kông nhỉ.

có thể Ngage Qd ko sài được đấy bạn Ngage Qd và S60 cũng có 1 số phần mềm ko dùng cho nhau được

ngocthanhdhgtvt

giao diện cho coreplayer, donwload về giải nán chép vào E:/syetem/apps/coreplayer là ok liền nhớ bỏ duôi 7z là được

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

đây càng pro nữ nè, các anh em khi down về bỏ đuôi 7z là được , đừng bung đuôi cps chi

Chỉnh sửa cuối: