• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí cho người VN cần giúp đỡ!!!

pynav111

pm rất hay. Thankss
Nhưng còn vấn đề về chữ Hoa và chữ Thường, nếu tên đường ghi trên bản đồ mà là chữ Thường thì coi như pó tay ko tìm ra đc, vì trên bàn phím chỉ có chữ Hoa mà gõ chữ Hoa thì pm lại ko tìm ra??!!
Chao Ban
Phan mem se tim ra dc tat ca ban ah
Than

PhongQuang

Super V.I.P
Cái này phải có GPS hả bạn, mình sài O2 XDA II Mini
Nếu máy bạn không có GPS thì vẫn dùng được, chỉ mỗi chức năng định vị toàn cầu là không dùng được còn tất cả chức năng khác vẫn dùng bình thường.

PhongQuang

Super V.I.P
Phần mềm vẫn chưa sửa lỗi không dò được GPS trong. Mình đã tải bản mới nhất mà vẫn thế.

justenough

hi ban,
Phiên bản hiện tại đã hỗ trợ GPS built in (ra mắt ngày 21/11) rồi nên bạn gửi lại yêu cầu cho chúng tôi nhé!
Cám ơn bạn,
JustEnough

PhongQuang

Super V.I.P
hi ban,
Phiên bản hiện tại đã hỗ trợ GPS built in (ra mắt ngày 21/11) rồi nên bạn gửi lại yêu cầu cho chúng tôi nhé!
Cám ơn bạn,
JustEnough
Em vẫn không hiểu ý Bác, em đã gửi yêu cầu và đã được mã đăng ký. Phần mềm vẫn chạy bình thường chỉ duy nhất là không bắt được GPS (đèn GPS vẫn làm việc và dùng Vietmap r12 vẫn tốt) và đã tải bản hôm nay mà vẫn không dò được.
Vậy như ý Bác là em vẫn phải gửi yêu cầu để lấy mã mới hay là sao?
Em dùng HTC P3300, mong Bác giúp em

justenough

hi bạn,
xin lỗi vì sự nhầm lẫn. Hiện tại trên dòng Symbian mới hỗ trợ GPS built in. Còn trên Windows Mobile chúng tôi đã hoàn thiện và sẽ cập nhật vào các phiên bản tiếp theo,
Cám ơn bạn,
JustEnough

Mình đang dùng Bavapen B800(hệ đièu hành 5.02), cài chương trình vào máy rồi và đã nhận được Activekey, khổ nổi bán phím không gõ được. không biết có phải cài thêm phần mền hổ trợ bàn phím gì nữa không.
Các bác chỉ giúp!

itlover

Tuy PM free nhưng khá hay, dịch vụ tốt, xin mã đăng ký là có ngay. Ủng hộ PM và mong PM ngày càng phát triển hơn nữa.

justenough

Mình đang dùng Bavapen B800(hệ đièu hành 5.02), cài chương trình vào máy rồi và đã nhận được Activekey, khổ nổi bán phím không gõ được. không biết có phải cài thêm phần mền hổ trợ bàn phím gì nữa không.
Các bác chỉ giúp!

Hiện tại dòng smartphone chúng tôi đang phát triển nên đối với phiên bản hiện tại thì Bavapen B800 chưa dùng được bạn ạ

T

Target_Locked

Guest
sao trang web đóng cửa rồi hả bác? làm sao có được key để sử dụng?

Last edited by a moderator:

atomx

phần mềm dùng rất tốt - giao diện đẹp. chỉ có điều cách tìm kiếm hơi rắc rối một chút ( các bạn có thể tích hợp như vm được không), bên cạnh đó để tìm đoạn đường ngắn hoặc đường trách hay đường từ chỗ mình đến chỗ cần tìm phải đi như thế nào thì hơi lâu. (chả biết có phải chưa khai thác hết khồn) nhưng nếu tìm từ a đến b thì phải đợi máy hướng dẫn đi từng tí một lâu quá. nếu tích hợp được những điều nầy. thì quá tuyệt. thank các bạn vì phần mềm tốt nhé

justenough

phần mềm dùng rất tốt - giao diện đẹp. chỉ có điều cách tìm kiếm hơi rắc rối một chút ( các bạn có thể tích hợp như vm được không), bên cạnh đó để tìm đoạn đường ngắn hoặc đường trách hay đường từ chỗ mình đến chỗ cần tìm phải đi như thế nào thì hơi lâu. (chả biết có phải chưa khai thác hết khồn) nhưng nếu tìm từ a đến b thì phải đợi máy hướng dẫn đi từng tí một lâu quá. nếu tích hợp được những điều nầy. thì quá tuyệt. thank các bạn vì phần mềm tốt nhé
Cám ơn bạn. Chúng tôi đang phát triển phiên bản tiếp theo của PGuider. Hi vọng sẽ làm bạn hài lòng!

justenough

Vẫn chưa fix lỗi hỗ trợ GPS in cho PPC hả Bác?

hi bạn,
Giai đoạn này chúng tôi đang tiến hành nâng cấp các tính năng của PGuider, hi vọng sẽ sớm ra một bản mới với việc fix các lỗi hay gặp.
Cám ơn bạn,
JustEnough

justenough

hi các bạn,
Đã có dữ liệu đầy đủ, chi tiết của 18 tỉnh thành lớn. Mời các bạn vào trang web của chúng tôi để cập nhật (chỉ cập nhật dữ liệu, soft giữ nguyên).
JustEnough

PhongQuang

Super V.I.P
hi các bạn,
Đã có dữ liệu đầy đủ, chi tiết của 18 tỉnh thành lớn. Mời các bạn vào trang web của chúng tôi để cập nhật (chỉ cập nhật dữ liệu, soft giữ nguyên).
JustEnough
Vẫn chưa fix lỗi hỗ trợ GPS built-in cho dòng PPC hả Bác?