• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chạy trên PC hỗ trợ up firmware offline cực kỳ mạnh mẽ.

HaiBanh

có anh em nào bị giống em không , dạo này dùng Navi down FW về , down tầm 50% thì nó cứ báo mất kết nối.

coi lại kết nối mạng hoặc khởi động máy lại, navifirm này nó chỉ báo lỗi lúc mới mở lên hoặc đang download nó đứng 1 hồi lâu ko load về dc chac la do máy chủ kẹt thôi chứ ko báo mất kết nối đâu....mạng kết nối bình thường với máy chủ thông thoáng thì nó down tương đương mediafire đó chứ ko chậm đâu ;;)

0919571983

bác KJO ơi sao cài navi nó hiện ra 1 cái bảng nhỏ hiện chữ Communication erro.Là sao bác :O

huyquang91

bác ơi, em up con 6120 nhưng no không co tiếng việt, thấy toàn china thoi, thì làm lam thế nào hả bác

HaiBanh

bác ơi, em up con 6120 nhưng no không co tiếng việt, thấy toàn china thoi, thì làm lam thế nào hả bác

Những máy s60 thì bạn nên kéo thanh trượt xuống gần phía cuối ấy, nó có ghi VIETNAM thì load về chạy bảo đảm có tiếng việt

leepek

Em dùng E 63-Rm 437. Khi em tìm fw bằng Navi thi` ko ti`m thấy code đúng với máy em. Vậy down như nào vậy

P/s: Có phải là phải chọn đúng Việt Nam ko.

AndyCuong

Supper Moderators
Em dùng E 63-Rm 437. Khi em tìm fw bằng Navi thi` ko ti`m thấy code đúng với máy em. Vậy down như nào vậy

P/s: Có phải là phải chọn đúng Việt Nam ko.

bạn up firmware offline chỉ cần download RM-XXX đúng là được rùi , còn code thì không quan trọng nhé!

leepek

Mình tưởng phải chọn Việt Nam. Hóa ra chọn Thái Lan,Mỹ.. hay nước nào đó cũng đc à

mckenzise

Anh KJR cho em hỏi cái nha : Bên cột Variants có nhiều cái VietNam quá ( RM-xxx VIETNAM xxxxxxx ), thì biết chọn cái nào cho phù hợp vậy a ?

E đang dùng N82 V31 muốn up lên V35 .

Kojiro

Super V.I.P
Anh KJR cho em hỏi cái nha : Bên cột Variants có nhiều cái VietNam quá ( RM-xxx VIETNAM xxxxxxx ), thì biết chọn cái nào cho phù hợp vậy a ?

E đang dùng N82 V31 muốn up lên V35 .

Tìm cái nào có code trùng máy em hoặc dùng đại cái nào mình ưng máy cũng được :D

kakalic1

tình hình là em thấy up = NSU bi phang nhau với thằng NSS có cái này thì không có cái kia. E thấy cách này vẫn chứa hiểu rỏ lắm. Bác8 KKJ chi rõ lại dùm em với. Máy em n82 xách tay RM 313 không có code phía sau

sathukobungu

ai cho mình link down fw của e63 tv đc không? navifirm không chịu chạy, cứ nhấn releases là nó đứng im luôn ah.

e_binh

em đến đoạn update bấm vào góc hình tròn của bác thì nó báo đại khái là không có Dp1 hoặc Dp2 để nhận biết cho sản phẩm hoặc sản phẩm chưa được nhận diện là sao hả bác

TranNguyenTu

tình hình là em thấy up = NSU bi phang nhau với thằng NSS có cái này thì không có cái kia. E thấy cách này vẫn chứa hiểu rỏ lắm. Bác8 KKJ chi rõ lại dùm em với. Máy em n82 xách tay RM 313 không có code phía sau

N82 thì bạn dùng Phonix up là ngon đấy bạn!!