• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chạy trên PC hỗ trợ up firmware offline cực kỳ mạnh mẽ.

TranNguyenTu

tình hình là em thấy up = NSU bi phang nhau với thằng NSS có cái này thì không có cái kia. E thấy cách này vẫn chứa hiểu rỏ lắm. Bác8 KKJ chi rõ lại dùm em với. Máy em n82 xách tay RM 313 không có code phía sau

Bạn tìm code tiếng việt trên mạng, dùng NSS đổi code đi, sau đó dùng NSU up date FW online hoặc dùng Phonenix up Offline

Kojino

các bác cho em hỏi N5630 thấy trên mạng có fw 13.009 vietnam rồi mà trên navi chưa có thì có nên up fw trên mạng kia không nhỉ :D, trên navi chưa có thì chắc nokia chưa đưa lên trang chủ đúng ko ạ

dongdieu

thay cái navifirm_V 0.3 này vô cái bài đầu tiên đi mod bản này hỗ trợ down bằng idm nè chứ down bằng navifirm_V 0.2 lâu lắm:))

thuocconmeo

các bạn cho mình hỏi :
mình đang sài con nokia E71 RM-346 nokia E71-1(28) mình đã up firmware bằng NFU của nokia lên firmware 500.21.009.nhưng vì đây là máy xách tay nên ko hiển thị tiếng việt.các bạn có thể chỉ cho mình cách up firmware ra ngôn ngữ tiếng việt.thanks

habaolinh

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi :
mình đang sài con nokia E71 RM-346 nokia E71-1(28) mình đã up firmware bằng NFU của nokia lên firmware 500.21.009.nhưng vì đây là máy xách tay nên ko hiển thị tiếng việt.các bạn có thể chỉ cho mình cách up firmware ra ngôn ngữ tiếng việt.thanks
Bạn dùng Navi down gói FW có TV về rồi dùng JAF hay Phoenix flash.

votu04

mình dùng n97 mini rm555 nhưng tìm không có code tiếng việt của singabo thôi :((

subasa1403

cho choi rm 242 5610d

em co con 5610 xách tay nay muốn lấy rm 242 red để cho nó có TV nhưng ngặt nỗi ko bik code của 5610 red rm 242 có code là mấy xin mấy bro chỉ giúp

phuongth514

lâu quá trời đất, 35 phút rùi mà chưa dc 1.5Mbs, vài chục M chắc em nó hì hục đến sáng mất, up fw cho vợ con 5610 mà nhọc quá

dùng bài của bác Hải Bánh cũng không xi-nhê gì, vẫn quá lâu luôn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

thay cái navifirm_V 0.3 này vô cái bài đầu tiên đi mod bản này hỗ trợ down bằng idm nè chứ down bằng navifirm_V 0.2 lâu lắm:))

Sao bac DONGDIEU không tạo thớt mới cho ace băm chặt cho nhanh

Chỉnh sửa cuối: