• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

lookmex7

Do bạn chưa chép file installserver vào nên ct vẫn đòi lisence. bạn chịu khó đọc lại mấy trang đầu mình có hd cách chép file installserver .chúc bạn vui:)):)):)):)):)):)):)):)):))

mình chép installserver này vào ổ C:\sys\bin rùi nhưng nó vẫn báo nhập key :(. hay bạn cho file installserver mìnht tỉa về làm lùn.
thanks

DUCBACLIEU

mình chép installserver này vào ổ C:\sys\bin rùi nhưng nó vẫn báo nhập key :(. hay bạn cho file installserver mìnht tỉa về làm lùn.
thanks
bạn phải xóa pm irR đi ,rồi chép file installserver vào Đt trước.Sau đó cài lại pm irR:D:D:D:D:D

lookmex7

mình hack = hello0X 1.3 làm như lời bạn chỉ,kết quả củng y như vậy.vẫn báo nhập key mới sài được bản full

DUCBACLIEU

mình hack = hello0X 1.3 làm như lời bạn chỉ,kết quả củng y như vậy.vẫn báo nhập key mới sài được bản full
bạn hãy làm các bước thứ tự sau: format 4 ngón đt,rồi hack phone ,cài X-plorer,chép file installserver( nhớ cài cho đúng loại) vào,sau đó cài irRemote thử coi có còn đòi lisence kg.:-?:-?:-?:-?

thanks
mà bạn sài đt nhãn hiệu, model gì vậy?:-?:-?:-?:-?

burinmoi

N82 chắc là ko xài dc hả pác ? vì e ko thấy có cổng hồng ngoại ? hix hix

MinhThang

Manager
N82 chắc là ko xài dc hả pác ? vì e ko thấy có cổng hồng ngoại ? hix hix

Không có cổng hồng ngoại thì không dùng được, chứ chắc gì nữa bạn, vì pm này nó điều khiển bằng tia hồng ngoại mà.:D

handh

Theo mình phần mềm này không hữu ích lắm, nếu không muốn nói là vô dụng. Cài vô E71 chả thấy điều khiển được gì.
Mất công đợi unzip file remotes.zip 11MB bằng PC mà cũng phải hơn 10 phút (gần 3000 file xml).Unzip file remotes.zip trên điện thoại chắc ... không đủ kiên nhẫn.

Tốt nhất cầm cái remote của máy lạnh hay tivi điểu khiển cho nhanh.:))

HuyChung

phần mền hay. mà các anh ơi em dùng n85 cài đặt vào ko dùng được .chán wa...

MinhThang

Manager
Theo mình phần mềm này không hữu ích lắm, nếu không muốn nói là vô dụng. Cài vô E71 chả thấy điều khiển được gì.
Mất công đợi unzip file remotes.zip 11MB bằng PC mà cũng phải hơn 10 phút (gần 3000 file xml).Unzip file remotes.zip trên điện thoại chắc ... không đủ kiên nhẫn.

Đây chỉ là một ứng dụng trên Mobile thôi vì vậy không thể bằng thiết bị đi kèm chuyên dụng của sản phẩm, tuy nhiên nó vẫn có cái hay của nó, bạn có thể sử dụng cái ĐT để điều khiển các thiết bị như Tivi, tủ lạnh máy lạnh máy giặt....nó sẽ gây chú ý hơn là bạn dùng cái remotes của nó. Chín người 10 ý mà bạn, không thích có quyền không dùng, như mình đây không dùng bao giờ mà có chê lần nào đâu. Nó chỉ hữu dụng với những ai biết phát huy tính năng của nó thôi.

North

mình cài rồi nhưng khi vào chương trình nó vẫn báo license expired và bắt đăng kí. hay tại trước đấy mình cài ir remote rồi và đã gỡ ra trước khi cài bản này, bây giờ giải quyết sao hả bạn. Máy mình là N80 đã hacked Imei 358814000368359. Cám ơn nhiều

DUCBACLIEU

mình cài rồi nhưng khi vào chương trình nó vẫn báo license expired và bắt đăng kí. hay tại trước đấy mình cài ir remote rồi và đã gỡ ra trước khi cài bản này, bây giờ giải quyết sao hả bạn. Máy mình là N80 đã hacked Imei 358814000368359. Cám ơn nhiều
B:Dạn chịu khó đọc lại mấy trang đầu là giải quyết được vấn đề của bạn.:D:D:D:D:D:D:D:D

bluedragon0307

N73 là máy rùa bò nhất rồi mà giải nén có 20 phút, E71 gấp mấy lần N73 thì làm sao mà chậm dc hả bạn? Mà ko điều khiển dc là do bạn chưa có code của thiết bị cần điều khiển thôi, cái nào có code thì xài ok luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.