• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự báo thời tiết qua GPRS S60V2 Việt hóa

Mr_Sulla

Đợi thêm vài bác nữa kêu ca để em lấy căn cứ đính chính những loại máy nào dùng đc nha :)
Posted via Mobile Device

loveandlove

Đợi thêm vài bác nữa kêu ca để em lấy căn cứ đính chính những loại máy nào dùng đc nha :)
Posted via Mobile Device
Bro cho em xin bän MOD chua VH duñc ko. Bän VH này em ko dùng dc. Thx
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Bro cho em xin bän MOD chua VH duñc ko. Bän VH này em ko dùng dc. Thx
Posted via Mobile Device
viết bài có dấu nhé bạn
sao bạn lại không dùng được trong khi đó người ta dow và click thank ầm ầm mà
và nếu bản VH này bạn dùng không được chưa chắc bản English bạn đã dùng được đâu nè.

loveandlove

viết bài có dấu nhé bạn
sao bạn lại không dùng được trong khi đó người ta dow và click thank ầm ầm mà
và nếu bản VH này bạn dùng không được chưa chắc bản English bạn đã dùng được đâu nè.
Sr hôm qua em mới thãy bô gõ TV của anhtam nhờ anh đưa lịnh trong box thảo luận đấy. Ở trên em rãt cố gắng viẽt TV khi chư có bộ gõ rồi : D
Posted via Mobile Device

loveandlove

Posted via Mobile Device
À quên em xin bản gõc và bản MOD được không ạ. Vì bản này VH từ bản MOD có thể kén máy hơn. Clik thx em ngĩ thãy bài viẽt hay thôi và có ích thôi, chứ bản thân em ko dùng được vãn thx! (Hix viẽt bằng đt lâu qúa)

Mr_Sulla

Posted via Mobile Device
À quên em xin bản gõc và bản MOD được không ạ. Vì bản này VH từ bản MOD có thể kén máy hơn. Clik thx em ngĩ thãy bài viẽt hay thôi và có ích thôi, chứ bản thân em ko dùng được vãn thx! (Hix viẽt bằng đt lâu qúa)
Bản gốc bạn có thể lên google search từ khóa "Mobile Weather". Còn bản này tôi VH từ bản gốc. Bản mod chỉ thay các biểu tượng thời tiết. Không đụng đến ngôn ngữ

hunterviet

Well-Known Member
Bản gốc bạn có thể lên google search từ khóa "Mobile Weather". Còn bản này tôi VH từ bản gốc. Bản mod chỉ thay các biểu tượng thời tiết. Không đụng đến ngôn ngữ

con 6béo ko xài được PM này rồi, ông fix lại giùm ae 4rum đi, coi như là ông giúp tui và các ae khác lên đời con 6600, thế là mọi người biết ơn công ông lắm rồi

loveandlove

Posted via Mobile Device
đúng thẽ em đã tìm trên mạng nó đã chỉ đích danh ko hõ trợ 6600. Đau qúa huu! 11

hunterviet

Well-Known Member

Nản quá, thế ko thể fix lại để dùng được cho 6600 à, tôi biết ông hoàn toàn có thể làm được mà, nếu vướng mắc chỗ nào thì có thể nhờ các pro, các Mod trong 4rum mà, Tôi tin vào khả năng của ông

mansion3x

Tai sao may pac tai file gan them cai duoi 7z chi vay? E down truc tiep ve may dung fexflor bo duoi do van k xai dc,nan chi wa

hunterviet

Well-Known Member
Bạn down lại file đính kèm rồi vào đúng folder chứa file down về, bấm Menu Tools>Folder Options...>Chọn Tab View>tích vào dòng Show hidden files and folders>bỏ tích tại 2 ô Hide extnsions for known file types và Hide protected operating system files (Recommended)>OK. Giờ quay lại và xóa đuôi 7z đi và dùng thôi. Đề nghị chủ topic nên nén lại thành file rar trước khi thêm đuôi 7z nhé, nhiều member bỡ ngỡ chỗ này lắm, nén lại có mất 1->2s là cùng sao ko làm:-?

Mr_Sulla

Có pm tôi dùng pm siêu nén để nén trực tiếp thành dạng 7z. Ko qua winrar. Anh em có thể dùng pm winrar trên pc để giải nén. Cũng có pm tôi chỉ rename thêm đuôi 7z sau đuôi sis. Nếu xóa đuôi 7z mà vẫn ko cài được vui lòng mang lên pc giải nén . Mấy trăm lượt tải có thấy nhiều người kêu ca đâu
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Có pm tôi dùng pm siêu nén để nén trực tiếp thành dạng 7z. Ko qua winrar. Anh em có thể dùng pm winrar trên pc để giải nén. Cũng có pm tôi chỉ rename thêm đuôi 7z sau đuôi sis. Nếu xóa đuôi 7z mà vẫn ko cài được vui lòng mang lên pc giải nén . Mấy trăm lượt tải có thấy nhiều người kêu ca đâu
Posted via Mobile Device

Đã nói là cho các new mem bỡ ngỡ, bác nén thì nén chả nén thì ai nói bác gì đâu nào

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device

khi post bài mà có file đính kèm nếu có dung lượng lớn thì khi up file ta chọn mục rename và chọn thêm vào .7z sau .sis
cái này thì ai cũng biết làm cả. trừ mem mới thôi, cần gì bạn phải dùng phần mềm nén .7z để rồi các mem mới xóa .7z đi rồi không cài được và kêu ca thì khổ . tốt nhất là nên rename chứ đừng nén , tiện hơn:))

Mr_Sulla

He he theo nguyên tắc 7z fải là 7z. Ko được cheat. Đùa thui từ nay nếu post bài có file đính kèm mình sẽ nói rõ cách cài hơn để ko ai fải kêu ca j cả. 0k
Posted via Mobile Device

loveandlove

Posted via Mobile Device
Đang nói về pm dự báo thời tiẽt mà các bác. Ai biẽt pm nào dùng được trên 6béo ko cho em xin, toàn vào trang của trung tâm dự báo KTTV quõc gia nhưng load chậm qúa

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đang nói về pm dự báo thời tiẽt mà các bác. Ai biẽt pm nào dùng được trên 6béo ko cho em xin, toàn vào trang của trung tâm dự báo KTTV quõc gia nhưng load chậm qúa

mình đã tìm nhiều rồi bạn ạ, cho dòng S60v2 có cái này cài vào là thấy icon, nhưng ko dùng được, mình dùng 6péo giống bạn nè, xin chia bùn cùng bạn:(

loveandlove

Posted via Mobile Device
Đúng thẽ pm dự báo TT cho s60v2 hầu như không có. Bro nào có thể convert từ pm dành cho s60v3 sang dùng cho s60v2 được ko hi! (6béo)