• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự báo thời tiết qua GPRS S60V2 Việt hóa

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đúng thẽ pm dự báo TT cho s60v2 hầu như không có. Bro nào có thể convert từ pm dành cho s60v3 sang dùng cho s60v2 được ko hi! (6béo)

Điều này ko pải riêng bạn mong chờ, chắc chờ đến tết conggo bạn nhé>:)

Mr_Sulla

Ai thích thì dùng bản handy weather dành cho s60v2. Nhìn rất đẹp mắt. Thông tin dự báo chi tiết hơn. Mỗi tội ko full. Dùng free 2 tuần, hết dùng thử 4mat máy cài lại lại xài tiếp
Posted via Mobile Device

loveandlove

Posted via Mobile Device
Bro up lên cho anh em dùng đi. Liệu em backup ổ C và ô E rồi sau 14 ngày resto lại được ko(giõng ghost trên máy tính. Tiện đây cho em hỏi có phần mềm deepfree cho điện thoại ko :)

Mr_Sulla

Thì mình toàn backup đó chứ. Pm handy weather bạn lên google tìm nha. Mình ở nhà ko up đc. Hi
deepfree dành cho máy tính. Chắc trên mobile ko có đâu
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Thank thì nên dùng hành động nha bạn. Nếu không thì đừng spam. MOD xóa bài đó

Nhưng đôi khi cũng muốn nói lời củm ơn chứ bạn :)), có lúc mình muốn nói thanks nhưng nào có dám đâu vì sợ bị delete mà chỉ lẳng lặng click thanks
thế mới đau:((

Mr_Sulla

Nhưng đôi khi cũng muốn nói lời củm ơn chứ bạn :)), có lúc mình muốn nói thanks nhưng nào có dám đâu vì sợ bị delete mà chỉ lẳng lặng click thanks
thế mới đau:((

Nếu được "lời nói đi với hành động" thì mình đâu có nói. Nhưng...Thà cứ yên lặng mà làm anh hùng nup như các bác khác có phải hay không. Được như bạn thì lại tốt quá.Hi

lang_tu84tb

Đây là phần mềm dự báo thời tiết thông qua GPRS. Bạn có thể cập nhật tình hình thời tiết ở các nơi trên thế giới qua điện thoại di động. Chỉ cần chọn địa điểm bạn muốn xem thời tiết, phần mềm sẽ trả kết quả về cho bạn rất nhanh, tuy lượng thông tin không nhiều nhưng cũng đủ để bạn biết rõ tình hình thời tiết nơi đó. Phiên bản mới nhất Việt hóa bởi Mr_Sulla. Tuy đã việt hóa cả trong *.rsc và *.app nhưng vẫn còn những từ không thể việt hóa được(do server trả về) và phải viết tắt một số từ: N(North-Bắc); E(East-Đông); W(West-Tây); (South-Nam). Với những cụm từ như TTN các bạn hiểu theo nghĩa T= Tây; N= Nam; Đ= Đông; B= Bắc. MT= Mặt trời. Viết ra đây thì dài vậy chứ đọc thì rất đơn giản. Phiên bản gốc biểu tượng thời tiết rất xấu, mình đã tìm được bản MOD biểu tượng rất đẹp và đóng gói lại hoàn chỉnh. Chỉ việc Dow về và cài đặt. Vì đây là phần mềm miễn phí nên mình đính kèm luôn file cho dễ Dow. Nếu thấy phần mềm có ích cho bạn vui lòng kick tha ..... sao e cài vào con 7610 của e mà không được vậy mấy pro ui

JuRay-Duan

Đây là phần mềm dự báo thời tiết thông qua GPRS. Bạn có thể cập nhật tình hình thời tiết ở các nơi trên thế giới qua điện thoại di động. Chỉ cần chọn địa điểm bạn muốn xem thời tiết, phần mềm sẽ trả kết quả về cho bạn rất nhanh, tuy lượng thông tin không nhiều nhưng cũng đủ để bạn biết rõ tình hình thời tiết nơi đó. Phiên bản mới nhất Việt hóa bởi Mr_Sulla. Tuy đã việt hóa cả trong *.rsc và *.app nhưng vẫn còn những từ không thể việt hóa được(do server trả về) và phải viết tắt một số từ: N(North-Bắc); E(East-Đông); W(West-Tây); (South-Nam). Với những cụm từ như TTN các bạn hiểu theo nghĩa T= Tây; N= Nam; Đ= Đông; B= Bắc. MT= Mặt trời. Viết ra đây thì dài vậy chứ đọc thì rất đơn giản. Phiên bản gốc biểu tượng thời tiết rất xấu, mình đã tìm được bản MOD biểu tượng rất đẹp và đóng gói lại hoàn chỉnh. Chỉ việc Dow về và cài đặt. Vì đây là phần mềm miễn phí nên mình đính kèm luôn file cho dễ Dow. Nếu thấy phần mềm có ích cho bạn vui lòng kick tha ..... sao e cài vào con 7610 của e mà không được vậy mấy pro ui
Bạn quote gì mà khó đọc quá :| Khi cài vào thì nó báo lỗi gì, nói ra thì anh em mới giúp bạn đc chứ? :-?