• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hỗ trợ âm thanh SRS WOW HD

keo_lac

em xài cái này hơi khó chịu ở chỗ cứ đến đoạn nào mà âm thanh trong bài hát to to chút là nó tự điều chỉnh lại nghe bé hẳn đi, em chỉnh mãi mà ko đc, các bác có cách nào ko chỉ em với

AnhPheCT

thằng này là thằng nào vậy bác anhphe ?

attachment.php

Nó là Equalizer trong Programs đó!!!​

lee_bk

tớ cũng dùng dopod818pro khi cài ra ko thấy chương trình đâu cả. help me!

ankhang2001

Bị chổi phần mềm thì không sao đâu quan trọng là các pác có ủng hộ chủ topic không mới là quan trọng. Mình thì lúc nào cũng ủng hộ các anh em có tinh thần chia sẻ những phần mềm này đó. Thank

ducson14

Máy em O2 Graphite cài xong máy mất tiêng luôn :|, gỡ ra thì máy ko còn đc như trước mất mấy âm thanh cũ

AnhPheCT

em dùng o2 mini, cài xong chẳng thấy chương trình đâu bác ạ T_T

tớ cũng dùng dopod818pro khi cài ra ko thấy chương trình đâu cả. help me!

Máy em O2 Graphite cài xong máy mất tiêng luôn :|, gỡ ra thì máy ko còn đc như trước mất mấy âm thanh cũ

Cài xong nó nhảy vào trong system vào bằng Start/ Settings/ System kéo trược ở dưới cùng. Cài xong nhớ Reset máy ko thì mất loa đó!!!

yeugapnganlanhon

Hic, sao các bác xài O2 mini và dopod828 ko thấy reply vậy ? Có thử lại và có gặp vấn đề gì không thì xin share lên cho forum biết với ??? Vì e cũng đang xài O2mini,cũng muốn biết là xem nó có phù hợp với O2mini ko ....
Chưa down nhưng cũng thanks để ủng hộ người up

yellowriver

Cái này bản rom P51 19209 của mình có sẵn nghe rất hay. Nhưng mà up sang bản rom khác roài giờ cài lên chả có tiếng. Tức thật.

thehaineo

cái này kết hợp với xbass của pocket music thì nghe tuyệt vời,các bạn thử xem:)

yeugapnganlanhon

Bác nào đó làm ơn cho em hỏi PM này có xài đc cho O2mini hoặc dopod818 và 828 ko ạ? Ai thử wa rồi làm ơn trả lời em dùm! Thanks!

hitle72

Thật là tai hại...dowload về cài vô 02mini mất tiến luôn. Mai mà có backup lại ko thi mất công HS...:(

yellowriver

mình dùng Benq P51 bản rom WM6.1 209 có sẵn dùng rất hay. Nếu dùng các bản rom khác thì cài vô không sử dụng đc. Tức quá. Có bác nào bị vậy ko?