• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hỗ trợ âm thanh SRS WOW HD

hvanet

Newformula làm ơn chỉ rõ cho mọi người sử dụng với! Thanks nhiều.

thachnx

Cài phần mềm này vào wm 6.5 cứ khi nào stand by rồi bật lại thì mất tiếng

ppcxn

SS I8000 có bản 1.5 chưa vậy bà con oi, có mấy bản cứ vào là thoát báo lỗi.

kulee

SRS WOW HD 1.5.1.0

Link đâu vậy ta Hic pác nói cho vui vậy đúng hông

đây naz bạn ;))

Mã:
[B][FONT="Comic Sans MS"][SIZE="4"][URL="http://www.fileden.com/files/2008/8/5/2036084/Soft%20Up%20by%20Kulee/SRS_WOW_HD_1.5.1.0_OMNIA.rar"]BẤm Thank Cho mình nha>> download[/URL][/SIZE][/FONT][/B]

kasuri7560

cài vào con sony X1 của mình cũng tắt tiếng luôn, có bản nào dành cho x1 không zây??

AnhPheCT

cài vào con sony X1 của mình cũng tắt tiếng luôn, có bản nào dành cho x1 không zây??

Đẫ có hướng dẫn!! Và "Chú Ý" rồi mà Bạn!!! Cài vào theo yc của Máy là phải Reset ngay, nếu ko thì mất tiếng, chỉ còn cách HR máy lại thôi. Good luck!

kimcuongtu1978

Mình cài cả bản cũ và bản mới cho con Sam sung Omnia i900 đều bị mất tiếng phải hardreset, có lẽ không hỗ trợ con này thì phải. Trước mình dùng cho con Asus P535 rất tốt.

Hướng dẫn mình tí. Mình cài vào là mất tiếng.
i900 xài ngon lắm, cài vào âm thanks khác hẳn

Last edited by a moderator:

dung_sawaco

CÀi vào X1 xài Wm 6.1 ko thấy tác dụng gì hết, mình thấy X1 xài bản Sound Booster của HTC ROm có hiệu quả hơn

dung_sawaco

Mình cài phần mềm này vào và reset lại máy thì xài bthu7o72ng đc vài hôm thì máy bị tình trạng điều chỉnh volume ko có tác dụng, kéo volume xuống còn 0% mà vẫn còng nghe hát

oplat

Em cũng vừa cài thử trên máy thằng bạn ----> Mất tiếng luôn, may mà chưa cài trên máy mình.:D

chú ý: đả tìm ra cách khắc phục.

có 2 cách:

cách 1

cài cả hai bản cùng trên máy ,cài bản 1.2.10.0 trước-rồi cài tiếp bản 1.5.1.0 sau.nhớ là cài vào máy. xong khởi động lại máy.

khi vào start,vào settings, vào system sẽ có hai icon wow hd settings có 2 vision khác nhau nhé,bạn vào cái nào củng được điều chỉnh và sử dụng cái nào thì thông số trên cái kia i chang như vậy.
đả cài đặt thành công và chạy mượt mà trên máy i900 win 6.1. mọi người hảy thử trên máy của mình xem và cảm nhận.

cách 2 :

st của ahaidailanh-mysamsung toàn bộ nguyên văn:

''sau nhiều ngày tìm cách cài srs wow hd trên b7610 ( cài toàn bị mất tiếng ) mình đã cài và sử dụng thành công phần mềm âm thanh nổi này. công nhận dùng cái này nghe nhạc phê thật cả bằng loa ngoài lẩn tai nghe. các bác cài theo hướng dẫn sau nhé:
1. Security_Off.cab
2. SRS_WOWHD_v1_5_1_0.cab
sau khi cài xong 2 file trên thì tiếp tuc làm tiếp bước sau đây( chú ý ko được chạy SRS wow ngay sau khi cài nhé):
Vào registry chỉnh thế này:

HKEY_LOCAL_MACHINE / Drivers / BuiltIn / WaveDev

Tìm khóa [OldDriver] chỉnh lại như thế này ( nhớ ghi lại thông số củ của olddriver nhé để khi cần thì chuyển lại ):
mở OldDriver lên chỉnh nội dung trong đó thành wavedev.dll
rồi soft reset máy hehe sau khi khởi động xong các bạn có thể chạy SRS wow hd được rồi Nhớ check vào Enable SRS để có tác dụng nhé. ( muốn thấy rõ thì bật wmp lên mở nhạc cho chạy nền và vào chỉnh Wow Hd để cảm nhận sự khác biệt. tải tập tin này''.

Chỉnh sửa cuối: