• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

ZHIHWA

PS: có bạn nào kiểm tra list tiếng Anh chưa? Mình kiểm tra thấy số không đúng. VD: Bài How can I tell her (số đúng là 40877) nhưng tra trong list không đúng, hay bài When you say nothing at all cũng bị sai số. Bạn nào kiểm tra rồi cho ý kiến! Có lẽ nên dùng lại bản cũ vì list tiếng Anh chưa chuẩn và tốc độ chậm quá

Bác Luật ơi. Bản tiếng Anh bác post lên là bản dùng cho đầu ariang AR 36 đó. Trong khi đó thì khi mình đi ra ngoài hát thì đa số sử dụng đầu DH 3600.
Em đang sử dụng đầu AR 36 kiểm tra lại thì đúng hoàn toàn. Mong Bác ghi lại ghi chú thêm ở bài trên để AE không bị hiểu lầm.

Sẵn gởi cho Bác vol 33 T.Việt trong trang chủ

Chỉnh sửa cuối:

ZHIHWA

LongxuyenBoy ơi. Bác lấy data từ trang chủ rùi cập nhật cho Bác Luật đi Thanks Bác nhiều nhé

lvl

có vol.33 rùi kìa pác Luật ơi. cần update ko ;;)

LongXuyenBoy làm luôn cho anh em đi!!! Mình đi công tác Cần Thơ 7/9 mới về. Về sẽ cập nhật ngay để anh em có cái mới. LongXuyenBoy cứ cập nhật vào cái file bữa trước rồi chuyển cho mình mình sẽ cập nhật.

Bác Luật ơi. Bản tiếng Anh bác post lên là bản dùng cho đầu ariang AR 36 đó. Trong khi đó thì khi mình đi ra ngoài hát thì đa số sử dụng đầu DH 3600.
Em đang sử dụng đầu AR 36 kiểm tra lại thì đúng hoàn toàn. Mong Bác ghi lại ghi chú thêm ở bài trên để AE không bị hiểu lầm.

Không biết có cách nào chuyển đổi 2 cái list tiếng Anh đầu AR 36 và DH3600 không vậy ZHIHWA nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

ZHIHWA

Không biết có cách nào chuyển đổi 2 cái list tiếng Anh đầu AR 36 và DH3600 không vậy ZHIHWA nhỉ?

Xin chia buồn cùng Bác Luật. Hai cái list này mã số khác nhau hoàn toàn rồi. Lúc mình mua đĩa cũng phân biệt loại máy đó Bác. :(:(:(

ZHIHWA

Bác Luật ơi. Bác cập nhật vol 33 để riêng thêm một trang chỉ vol33 ( giống như mình chọn ngôn ngữ t.anh đó) có được không? Em thấy làm vậy thì AE dễ chọn những bài trong list mới. Vì nếu để chung toàn bộ thì mình không biết những bài nào mới được cập nhật. Bác thấy làm vậy có khả thi không?

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Luật ơi. Bác cập nhật vol 33 để riêng thêm một trang chỉ vol33 ( giống như mình chọn ngôn ngữ t.anh đó) có được không? Em thấy làm vậy thì AE dễ chọn những bài trong list mới. Vì nếu để chung toàn bộ thì mình không biết những bài nào mới được cập nhật. Bác thấy làm vậy có khả thi không?
Tôi thấy không hay cho lắm, cứ để chung nhưng có thêm ghi chú ở phần phụ lục cũng được.

lvl

Làm thì không khó nhưng mình cùng ý kiến với Phong_Quang là không nên. Thực tế thì chủ yếu là ta hát thôi mà :) Có thể thêm một cột đánh dấu bài vol mới nhưng mình chưa thấy ứng dụng thực tế???? :)

@LongXuyenBoy: làm tốc hành thế. Chủ nhật về mình sẽ update ngay!!!! Thanks LongXuyenBoy nhiều!

LongXuyenBoy

Tớ chỉ nhập liệu thôi, còn cái source soft thì phải đợi pác Luật update mà :D
Đợi CN này là có bản mới nhé ;)

mykolor

Chủ nhật này có bản mới rồi sao, thích nhé. Đang chờ đợi bản mới của lvl...

ZHIHWA

Sáng giờ em cứ vào "canh" hoài vẫn chưa thấy được Bản mới. Nóng lòng quá Bác Luật ơi (vì tối nay em có độ K với mấy đứa bạn). Mong Bác sớm up lên nhé. Cám ơn Bác nhiều

PhongQuang

Super V.I.P
Cũng chỉ là update vol 33 thôi, lúc nào Bác lvl rảnh thì làm chứ anh em mình đang dùng tạm bản vol 32 cũng ổn rồi.

hao0907047407

chỉ còn 30 phút nữa là hết ngày hôm nay rùi.hok bít có up lên trước 24h không nhỉ???

lvl

Xin lỗi các bạn! Hôm qua hành quân từ 9g30 sáng mà tới 5g chiều mới về tới nhà. Tối "phê" quá nên thăng luôn để sáng nay đi cày. Chắc chắn trong ngày hôm nay sẽ cập nhật.

ZHIHWA

Vất vả Bác quá. Hôm nay thứ hai rồi nên Bác từ từ cũng được vì AE thường đi K lúc cuối tuần mà.