• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Siêu chụp hình Việt Hóa bản quyền PDAViet® !

dung1291985

E cũng dùng để làm ảnh Bmp nhưng e ko bik làm ảnh mask,và khi cho vào pm để dùng,ko hỉu đóng dấu bị lòe màu :(.A hướng dẫn cách làm đc ko a Dũng,sơ sơ thui cũng đc:D

Mask thì chỉ có 2 màu đen và trắng, càng đen thì cái watermark sẽ càng trong và ngược lại, chú ý với màu đen thì trên watermark những chỗ đó sẽ là trong suốt

Caominh171

Mask thì chỉ có 2 màu đen và trắng, càng đen thì cái watermark sẽ càng trong và ngược lại, chú ý với màu đen thì trên watermark những chỗ đó sẽ là trong suốt

Vậy mình làm ảnh mask cũng bằng PTS luôn fải ko a Dũng?

dung1291985

Vậy mình làm ảnh mask cũng bằng PTS luôn fải ko a Dũng?

đúng rùi, bằng PTS, ví dụ chữ PDAVIET, muốn chỉ có chữ này ko có đường bao thì tất cả màu xung quanh chữ là màu đen, chữ màu trắng thì ko trong suốt, càng tối màu ngả về màu đen thì chữ sẽ trong dần đi :D

Caominh171

Siêu chụp hình bản cập nhật 1.1-2 ngôn ngữ Việt-Anh

Super Screenshot v1.1 bản cập nhật

Mình thấy a Troly trong SymPViet cũng đã đăng bản VH rồi nhưng mình ko bik,tại đang làm dở dang,nay up bản này luôn cho các bạn có nhìu lựa chọn.Bản của mình thì chỉ có 2 ngôn ngữ Anh-Việt thui,có kèm đóng dấu của PDAViet trong đó rùi:D

Đây là vài tấm mình dùng ctrình này để chụp:

Thank nếu bài viết có ích cho bạn nha :D

qtdb

hi

OK rồi em, em có thể thiết kế cho anh em SymPViet Một con dấu " SymPViet" Chữ màu nào cho thật nổi được không em? =D>=D>=D>. Cảm ơn trước nhé!

bác ơi chỉ em cách làm 1 con dấu riêng cho mình đi bác!
em cám ơn nhìu nhìu!

vandunga3

UHM cho em hỏi lúc chụp màn hình thì có logo PV đè lên ko vậy??? Ích kỉ chút, chụp ảnh độc mà có cái logo chềnh ềnh vào mất hay

MinhThang

Manager
UHM cho em hỏi lúc chụp màn hình thì có logo PV đè lên ko vậy??? Ích kỉ chút, chụp ảnh độc mà có cái logo chềnh ềnh vào mất hay

Thiếu gì cái không có Logo, chụp ảnh màn hình có Logo chỉ dùng cho những người cần nó, bạn không thích thì tìm chỗ khác.

kp_enter

Bạn có thể vào cài đặt tắt chức năng đóng dấu đi hoặc bạn có thể thiết kế 1 con dấu của riêng bạn rồi chép vào !:\data\SuperScreenshot (! ở đây là thư mục bạn cài pm đó nhé).
Bạn cũng có thể tham khảo thêm pm này nếu thích :) Nó ko có chức năng đóng dấu đâu:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=438821&postcount=3

dieuhau84

Thanks bác!
Không biết xài được trên E 65 kô.
Ai có soft reset lại điện thoại cho mình xin với
!

MinhThang

Manager
Thanks bác!
Không biết xài được trên E 65 kô.
Ai có soft reset lại điện thoại cho mình xin với
!

Theo chữ ký của mình để tải bản Việt hóa về mà dùng bạn à, có cả rồi đấy.

troly

Well-Known Member
Không thay đổi biểu tượng PDAViet thành cái khác được à ?

Sao đểu thế ?

Có bài hướng dẫn thay dấu ở trên đó bạn! Bạn nói "đểu" là sao mình không hiểu. Diễn đàn này mang tên là PVAViet mà bạn?:-??

JS_AnhTuan

Active Member
B oj m caj vo may no bao update error la sao ha b? Gjup m voj. Thank b nhjeu nhe!
Sorry m ol bang dtdd nen ko vjet dau dc.

Dù viết ko dấu nhưng bạn cần phân biệt "i" & "j" nhé!!

TuanSymbian

Bác Dũng ơi, cái này bác modify từ source code của screenshoot ra rồi lại nói là bản quyền PDAViệt [-x thế là ko đc rồi.

hhh_hhh3060

haiz ở đời có kẻ cứ thích chọc ngoáy lăng nhăng, mì thích phá các vip và các mod thì đi chỗ khác! Bắt bẻ người khác quá đáng. Theo tui nghĩ cái chữ bản quyền PDAViet ở đây là con dấu của riêng PDAViet đó. Người như ông lên các diễn đàn khác thì ngồi cả ngày không hết chuyện bắt bẻ. Khó chịu!!!:-?