• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

jimmyctho

cái đó đâu bỏ vô v40 mà hack dc, vi gốc của file hack vẫn là firm 32 mà!!thấy tiêu đề v40 mình up rom gốc v40 +file hack cung die. đang đợi bản fixx của chủ topic;;)

b0m_lx

cái đó đâu bỏ vô v40 mà hack dc, vi gốc của file hack vẫn là firm 32 mà!!thấy tiêu đề v40 mình up rom gốc v40 +file hack cung die. đang đợi bản fixx của chủ topic;;)

Đã có bản mới chưa a ơi....nóng ruột quá

Up lên đi boom mỗi người sử dụng khác nhau nên test kỹ hơn

vẫn chưa có thông tin gì mới :D
mình cũng đang đợi đây
mình lấy 5530 về rồi nên mình test là ok :D
các bạn cứ yên tâm :))

daugiang1987

Sorry các bạn nhé do mấy bữa nay mạng ỡ nhà bị hư chiều nay mới có lại được, bản này làm xong từ mấy hôm nay mà ko up lên dc chắc chiều nay sẽ có cho a em, cũng ko có lổi gì đâu vì đã test thữ mấy ngày nay rồi nói chung là hoàn hảo.

Luu_Tan_Vu

Sorry các bạn nhé do mấy bữa nay mạng ỡ nhà bị hư chiều nay mới có lại được, bản này làm xong từ mấy hôm nay mà ko up lên dc chắc chiều nay sẽ có cho a em, cũng ko có lổi gì đâu vì đã test thữ mấy ngày nay rồi nói chung là hoàn hảo.
có 523x k a. hư ổ cứng nên chờ fw của a. hết cook rồi

quangtnhp

A cố gắng up chiều nay nhá.để mai cn ae ở nhà test cho sướng.chư hnay đợi hoài.rat nog ruột

hunt3r2411

bản belle này của b có bị lỗi liệt phím cam không nhỉ :D cho mình xin mod nhé vì mình k dùng 523x :p