• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

em dùng 5250 đã hack bằng jaf rồi.. bây giờ em muốn nâng cấp lên dùng FIRMWARE của C6 chẳng hạn hay như của bác ở trên có đc ko ạ?
Bác chỉ giúp em với.. Nếu có thể thì bác tạo giúp em 1 bản có icon Anna lun.. đỡ phải dùng giao diện nặng máy lắm.. Thank bác nhiều nhiều.. :D

hoanglongbf

em dùng 5250 đã hack bằng jaf rồi.. bây giờ em muốn nâng cấp lên dùng FIRMWARE của C6 chẳng hạn hay như của bác ở trên có đc ko ạ?
Bác chỉ giúp em với.. Nếu có thể thì bác tạo giúp em 1 bản có icon Anna lun.. đỡ phải dùng giao diện nặng máy lắm.. Thank bác nhiều nhiều.. :D
đây là bản dành cho 5530 mà bạn, mình ko dùng 5250 nên ko làm được, hay bạn chuyển qua 5530 dùng đi :))