• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản Việt Hoá dành cho iPhone firmware 1.1.1

quyduc84

Phiên bản Việt Hóa dành cho iPhone firmware 1.1.1 do mình tự làm dành tặng cho các bạn thành viên của diễn đàn PDAVIET.

Đang làm thêm chế độ chuyển đổi ngôn ngữ sẽ up cho các bạn trong vài ngày ....

Vài hình ảnh minh họa :

DOWNLOAD HERE
user : PDAVIET
pass : pdaviet

Cám ơn anh Longgiang81 đã up dùm em!

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Nhanh lên bạn ơi! Hồi hộp quá, không biết bản Việt Hóa này có good không nhưng xem qua hình post thì thấy bắt mắt lém rùi!

8XMOBILE

Bản này mình đang test , xài rất ổn định ! Trong mục Setting vẫn còn 1 số lỗi nhỏ . QUYDUC84 đang fix , nếu ok thì sẽ Post lên . Thanks QUYDUC84 nhiều .

Tuan1412

Bản này mình đang test , xài rất ổn định ! Trong mục Setting vẫn còn 1 số lỗi nhỏ . QUYDUC84 đang fix , nếu ok thì sẽ Post lên . Thanks QUYDUC84 nhiều .

Bản này nhìn qua ảnh DEMO thì thấy khá hoàn thiện rồi đấy,mình đang dùng bản của tanalong,cũng chỉ tương tự như bạn.Đang đợi bản release của bạn đây
Thannks

nhany

nhanh lên bạn ơi,tất cả đang nóng lòng chờ phiên bản của bạn đó...

arthurking

Mình thấy xài Tiếng Anh cũng tốt mà. Có thể cải thiện trinh độ AV chút đỉnh. Mà nếu có thể sử dụng song ngữ thì hay.
:D

XuanTruong

Super V.I.P
Phiên bản việt hóa này thể hiện tiếng việt được khoảng bao nhiêu % vậy Bạn?;;)=D>=D>=D>

quyduc84

Tiếng Việt hầu như là được 99% rồi đó , nhưng mình đang test 1 số lỗi nữa .
1 số hình minh họa :

Chỉnh sửa cuối:

lechicuong

sao lâu qué vậy bro?hix anh em cả nhà đang chở tác phẩm của bro áh! cố lên! em nạp tiếng việt bằng các file trước đây vào iphone 1.1.1 thì nó thiếu quá chừng! mà product của bro có đủ ko ah?em thấy cơ bản bên ngoài là tuyệt rùi ah! ko biết khi vào bên trong như installer (Ừng dụng) nó có tiếng việt luôn ko bro? hehe em mong quá đi mất! thanks bro trước nha!

quyduc84

theo lời của bác longgiang81 thì mình sẽ không làm các icon ứng dụng mới cài có tiếng việt nữa , để nguyên thủy tiếng Anh luôn .. đã làm xong và đang chuẩn bị up lên đây ..hiiii

iphoner

Theo ý mình thì quyduc84 cứ up them 1 file giao diện tiếng Việt cho icon, bạn nào thích thì cứ đổi cho vui.

lechicuong

đúng đó! theo bro iphoner thì bác nên up lên làm 2 cái ah, 1 có icon tiếng việt và 1 là để nguyên thuỷ! Mong bro up lên nhanh ah! để anh em còn chiêm ngưởng thế nào!

Mrbmw318i

Hồi hộp quá trời...đúng là chưa có máy nào khiến anh em tò mò như iPhone, không hổ danh là tác phảm của năm...tuyệt...

trungnghia1984

anh em ơi quyduc84 đã send file cho bác longgiang81 rồi để nhờ bác up lên host ,chắc sắp sửa up lên cho anh em mình rồi đó .

karn

Bản Việt hóa này sử dụng cho 1.1.2 được không vậy quyduc84? Tiện cho mình hỏi tại sao một số trang web mình vẫn ko xem được tiếng Việt, chỉ hiện ô vuông và ký tự trong khi mình đã install rất nhiều font tiếng Việt vào Iphone mà nó vẫn ko tự encode :(, có cách nào sửa lại ko?