• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản Việt Hoá dành cho iPhone firmware 1.1.1

quyduc84

Bản Việt hóa này sử dụng cho 1.1.2 được không vậy quyduc84? Tiện cho mình hỏi tại sao một số trang web mình vẫn ko xem được tiếng Việt, chỉ hiện ô vuông và ký tự trong khi mình đã install rất nhiều font tiếng Việt vào Iphone mà nó vẫn ko tự encode :(, có cách nào sửa lại ko?

Bạn dùng winscp404 copy file CGFontCache.plist vào thư mục System\Library\Fonts rồi khởi động lại .
Mình đang chuẩn bị làm tiếng Việt cho vẻ 1.1.2 đây ,mình thấy 1.1.1 cũng giống như 1.1.2 thôi bạn có thể xài dc đó.

lam6630

có chuyễn đổi Anh - Việt được ko Bác . Nếu ko sau này muốn về tiếng Anh thì mần sao ?. Xin giúp . Thank nhiều !!!!

lam6630

Bác dammeppc ơi ! LanguagePack v1.2 Không cài đc̣ cho 1.1.1 ( This will break your 1.1.1 phone DO NOT INSTALL ) cái ni chỉ dành 1.0.2 . xin HD tiếp . thank !!

cat_nobita

Bác dammeppc ơi ! LanguagePack v1.2 Không cài đc̣ cho 1.1.1 ( This will break your 1.1.1 phone DO NOT INSTALL ) cái ni chỉ dành 1.0.2 . xin HD tiếp . thank !!

Trước khi cài Bạn Copy 2 thư mục gốc (Applications và System) ra PC lưu vào đâu đó dễ nhớ, lúc nào muốn chuyển về Tiếng Anh thì copy lại là được thôi.

ke_da_tinh1717

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể cách cài không? Cảm ơn bạn nhiều

CongtuN92

hôm nay mình hỏi 1 cửa hàng dt nói bản 1.1.2 h chưa nghe gọi được đúng không vậy ?

Mrbmw318i

Xin lỗi vì hỏi câu này hơi chuối,biết là đầu đề ghi là phiên bản tiếng Việt cho 1.1.1 nhưng mình muốn hỏi là cái này có xài được cho 1.0.2 không vậy?(không có máy để test)Cảm ơn nhiều.Thân!!!

minhcoi

Bản Việt hóa này sử dụng cho 1.1.2 được không vậy quyduc84? Tiện cho mình hỏi tại sao một số trang web mình vẫn ko xem được tiếng Việt, chỉ hiện ô vuông và ký tự trong khi mình đã install rất nhiều font tiếng Việt vào Iphone mà nó vẫn ko tự encode :(, có cách nào sửa lại ko?

1.1.2 bạn cài font của 1.1.1 vãn dùng tốt nha bạn =D>

AntiPlus

quyduc84

Xin lỗi vì hỏi câu này hơi chuối,biết là đầu đề ghi là phiên bản tiếng Việt cho 1.1.1 nhưng mình muốn hỏi là cái này có xài được cho 1.0.2 không vậy?(không có máy để test)Cảm ơn nhiều.Thân!!!

PHIÊN BẢN NÀY CHỈ DÀNH CHO 1.1.1 THÔI BẠN Ạ,CÀI VÔ 1.0.2 SẼ BỊ LỖI ĐÓ...

ke_da_tinh1717

Có ai hướng dẫn mình cách cài tiếng việt và phần mềm chuyển đổi ngôn ngữ sử dụng không, mình cảm ơn nhiều lắm lắm? Mình đang dùng FW1.1.1,

symbian

mình xài tv này cho 1 con máy thì nó bị lỗi phần ringtones , trc khi cài tv , mình đã upload 10 bài ring vô rồi , sau khi đưa tv vô thì mất hết ring mà mình đã cài , lúc đó đưa ring gì vào cũng ko được , kể cả sendsongs , ko biết khắc phục chỗ nào nữa ???

ke_da_tinh1717

Bạn ơi có thể chỉ mình cách cài vào không? Trong bộ full có sẵn bàn phím tiếng việt chưa? XIn cảm ơn bạn nhiều

Mrbmw318i

To:Quyduc84. Cho mình hỏi, máy mình đang là 1.0.2, vậy giờ muốn cài bản tiếng Việt này thì phải upgrade lên 1.1.1 hay sao?Như thế có bị lỗi không?Cảm ơn!Thân!

symbian

Link này khó tải quá toàn báo error thôi , làm ơn đưa sang link # được ko bạn ?