• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

ơ !@ Tui vẫn dùng có việc gì đâu bạn ! chả phải Valid va lung gì hết ! Bản mình tiếng anh nguyên gốc

hunter19000

Vậy là hiện giờ còn n92 n80 5700 ... chưa cài xplore 1.22 được vẫn phải đợi *_* Nhân tiện cho mình hỏi 5700 có fw mới hơn v5.11 tháng 4 /2008 ko vậy?
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trường hợp mình thế này nhờ anh em giúp với. Mình mới mua em E 63 và hiện tại chưa hack được nên đang điên đầu vì không cài gì được hết.
mình đã cài X-plore 1.30 bản trial nhưng khi cài lại bản 1.15 của tác giả thì nó báo chứng chỉ hết hạn.
Khi cài bản 1.22 của tác giả thì nó báo phải cập nhật lại bản mới.Bó tay luôn.
Cho mình hỏi có cách nào khắc phục nhờ anh em giúp với.

056886533

Posted via Mobile Device chung chi het han thi lui ngay lai dau nam 07 xem , cai xong 115 dien key vao xong cai 1.22 nay vao . Chinh lai ngay hien tai .

CongVoi

Super V.I.P
Trường hợp mình thế này nhờ anh em giúp với. Mình mới mua em E 63 và hiện tại chưa hack được nên đang điên đầu vì không cài gì được hết.
mình đã cài X-plore 1.30 bản trial nhưng khi cài lại bản 1.15 của tác giả thì nó báo chứng chỉ hết hạn.
Khi cài bản 1.22 của tác giả thì nó báo phải cập nhật lại bản mới.Bó tay luôn.
Cho mình hỏi có cách nào khắc phục nhờ anh em giúp với.

Máy bạn chưa Hack thì không cài được bản này đâu.Bản này dành cho những máy đã hack mà.Chịu khó dùng bản 1.30 vậy!!!

mrdinh71

Mình dùng N818GB cài không chạy,co bạn nào cai được trên N81 xin chỉ giúp với thanks
:-?

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Mình dùng N818GB cài không chạy,co bạn nào cai được trên N81 xin chỉ giúp với thanks
:-?

Theo mình biết thì máy bạn chưa hack được!!! Cài ko được cũng đúng thôi.Chịu khó đợi :-/

Bo0Bo0

Mình thì xóa bản cũ đi cài bản này vào dùng ngon chả phải key gì hết hehe rồi icon cũng được bác Dũng mod lại nhìn lạ mắt ghê..giờ lại yên tâm dùng xplore ít nhất là 30 năm nữa hehe

mrdinh71

Theo mình biết thì máy bạn chưa hack được!!! Cài ko được cũng đúng thôi.Chịu khó đợi :-/

Máy mình hack rồi đang dùng 1.22 bình thường,nhưng hết hạn,khi cài lại theo hương dẫn nó vẫn bắt update

Bo0Bo0

Không hiểu bạn thế nào máy mình cài vào chả hiện gì cả..lúc bạn cài vào tình trạng hiện ra thế nào có vào được opition để bỏ chức năng auto update không?

MinhThang

Manager
Máy mình hack rồi đang dùng 1.22 bình thường,nhưng hết hạn,khi cài lại theo hương dẫn nó vẫn bắt update

Chuyện này đã nhiều bạn nói rồi bạn à, tùy vào từng máy thôi,mình cũng vậy nè.:))

thebaobim283

sặc E61i mình cài bình thường mà, công nhận bác Dũng Tàu hay thiệt sáng chế ra bản này độc thật mình dạo qua mấy trang nước ngoài thấy chúng nó copy bài X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 của bác Dũng Tàu quá trời.

mrdinh71

Cảm ơn dung1291985 nha mình làm thành công rồi,duy có phần tiếng Việt thì có vẻ không ổn,vào chọn ngôn ngữu vẫn cho chọn tiêng VIỆT nhưng không có gì thay đổi cả,vào about ấn 800 chỉ thấy thay đổi nét chữ thôi.Mặc du vậy tiếng Anh cũng tốt rồi,cảm ơn tất cả !!!!!!!!!!!

mrdinh71

Chuyện này đã nhiều bạn nói rồi bạn à, tùy vào từng máy thôi,mình cũng vậy nè.:))

MinhThang à bạn thử tải bản tiếng TQ ở trang 2hay3 của topik cài vô chạy tôt ma tiếng Anh hẳn hoi,nếu muốn gỡ đi cài bản của Dũng vào la được chẳng hiểu tại sao nữa,nói chung là đã thành công bằng cách này,chúc vui !

vivataba

:(lạ nhỉ mình luc hack phone cài Drakkarious da co x-plore 1.22 nhưng luc remove mình không thấy nó trong mục quản lý ư.dụng chỉ thấy mỗi Drakkarious vì e-plore nó nằm cùng mà vậy giờ làm sao đây nhỉ mình có thử cài đè file của bạn dũng zo thì nó báo lỗi cập nhật lạ nhỉ mình cũng muốn dung đến 2039 :(

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
:(lạ nhỉ mình luc hack phone cài Drakkarious da co x-plore 1.22 nhưng luc remove mình không thấy nó trong mục quản lý ư.dụng chỉ thấy mỗi Drakkarious vì e-plore nó nằm cùng mà vậy giờ làm sao đây nhỉ mình có thử cài đè file của bạn dũng zo thì nó báo lỗi cập nhật lạ nhỉ mình cũng muốn dung đến 2039 :(

Bạn dùng Dakk hack xong thì gỡ nó ra cũng được, không ảnh hưởng gì đâu :) Cài lại Xplore này rồi cài thêm cái RomPatcher là xong, khỏi cần dùng CapsOn/Off cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.