• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtu3250

cám ơn bạn thật nhiều. tớ down được rồi. vừa tối wua còn kết nối gprs để cập nhật mà không được. thanksssss!!

vivataba

Bạn dùng Dakk hack xong thì gỡ nó ra cũng được, không ảnh hưởng gì đâu :) Cài lại Xplore này rồi cài thêm cái RomPatcher là xong, khỏi cần dùng CapsOn/Off cũng được.

^^! cám ơn bạn nhưng còn vụ nó bị lỗi cập nhật ấy nó báo vậy rồi thoát ra luôn hay là file cài mình down về có vấn đề nhỉ :-?

kicoi

sao mình thử theo 2cách trên của bro dung1291985 vẫn ko dc,mình dùng ê61i.khi cài đè v1.15 lên v1.30trial ->remove v1.15->install v1.22.nó vẫn bắt update,mà h mình ko thể update lên v1.30 dc lun.thử remove tất cả rồi cài mới hoặc thử chỉnh lùi ngày cũng ko đc lun.bro nào chỉ dùm mình đc ko.thanks all.

MinhThang

Manager
sao mình thử theo 2cách trên của bro dung1291985 vẫn ko dc,mình dùng ê61i.khi cài đè v1.15 lên v1.30trial ->remove v1.15->install v1.22.nó vẫn bắt update,mà h mình ko thể update lên v1.30 dc lun.thử remove tất cả rồi cài mới hoặc thử chỉnh lùi ngày cũng ko đc lun.bro nào chỉ dùm mình đc ko.thanks all.

Cái này quả thật là đau đầu bạn ơi, mình cũng không cài được nè.

kicoi

Cái này quả thật là đau đầu bạn ơi, mình cũng không cài được nè.

vậy h bạn đag xài bản nào?tại h mình update v1.30trial,nó toàn error ko ah.thế là ko xài đc version nào lun:-??.kì quá

MinhThang

Manager
vậy h bạn đag xài bản nào?tại h mình update v1.30trial,nó toàn error ko ah.thế là ko xài đc version nào lun:-??.kì quá

Mình cài bản 1.22 của mình úp trong rum, rồi up lên bản 1.30 Trial.

dung1291985

bro hỏi thừa quá à :-?? muốn bít khi nào hết hạn cứ chỉnh ngày tháng trên máy là bít liền b-)

mrdinh71

Mình cài bản 1.22 của mình úp trong rum, rồi up lên bản 1.30 Trial.

bản của bạn up trong rum không dùng được nữa rồi(mình vốn dùng bản đó mà tiếc là mình không biết cách pot pm)bạn dow bản 1.22 tiếng Trung(quay lại trang 2hay 3)mặc dù vậy mình cài xong vẫn hiển thị tiếng Anh chạy bình thường gỡ đi cài bản của dũng vào chạy nồt (chẳng hiểu tại sao :-?? )

anhbaba

Mình xài N78
Xui là máy mình không có X-Plore sẳn trong máy. Mình tìm thấy hướng dẫn cài X-plore của bác dung1291985 -> nhưng sao cài X-plore 1.15 vào máy cứ báo hết hạn (dù là set time lại 15-5-2007) cài thử các bản X-plore 1.22 cũng không được?
Không có X-plore coi như không hack cái N78 của mình được, buồn quá

caothanhhai

Tôi tháo 1.30 Trial ra ,cài 1.15 , gỡ 1.15 , cài 1.22 Việt hóa OK nhưng báo là bản chưa đăng ký
Làm thế nào bác ui ?

MinhThang

Manager
Mình Vừa Tìm Bên Web Trung Quốc , Có Bản X-Plore V1.22 Đã Cài Đặt Và Dùng Tốt Trong Năm 2009 , Chúc Thành Công .

Link Down : http://www.megaupload.com/?d=COIFWBZ6

Link Down : http://www.mediafire.com/?jmxgttwo2ii

Bản này sử dụng tốt năm 2009, full luôn hên quá chưa cài thử bản của Dũng. Anh em hướng dẫn thì đã thành công bắt đầu từ bản này, với những máy khó tính như máy mình.

bản của bạn up trong rum không dùng được nữa rồi(mình vốn dùng bản đó mà tiếc là mình không biết cách pot pm)bạn dow bản 1.22 tiếng Trung(quay lại trang 2hay 3)mặc dù vậy mình cài xong vẫn hiển thị tiếng Anh chạy bình thường gỡ đi cài bản của dũng vào chạy nồt (chẳng hiểu tại sao :-?? )

Trên đây là cách mà mình đã thành công sau bao ngày điên đảo, giờ đã full với X-Plore1.22 ở bài 1.

nguyenson_44

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều bạn dùng X-plore 1.22 bị hết hạn, mình cũng nằm trong số đó, quả thật X-plore là phần mềm thật sự cần thiết cho chúng ta, những người thích khám phá và giải trí trên chiếc điện thoại yêu quý của mình, sau 1 thời gian test thử rất nhiều bản, tìm tòi lang thang trên khắp các website, đây là bản hoàn chỉnh và ưng ý nhất với mình, cũng là bản có thời gian sử dụng lâu nhất, mình đã chỉnh sửa pack lại với Icon đẹp hơn... để kiểm chứng sau khi bạn cài hãy chỉnh thời gian xem đến năm 2039 còn sài đc ko :D. Hy vọng bài viết này giúp đỡ được các bạn đã gặp vấn đề rắc rối với X-plore 1.22 như mình :D

1. Đầu tiên với những ai đang dùng bản 1.30 Trial thì phải cài lại bản 1.15 mình gửi ở đây, cài xong thì remove bản 1.15 đi (Khi chạy bản này nó cũng báo hết hạn mà)

2. Sau đó cài mới bản 1.22, đăng kí bằng k3y bạn có hoặc sài k3y mình gửi kèm.

Chú ý: Với những ai đang sài bản 1.22 hết hạn thì chỉ cần gỡ bản cũ đi cài lại bản mình gửi là đc, ko cần phải cài bản 1.15 đâu nha!

ALL IN ONE
Mã:
http://www.mediafire.com/?ynxymtnz5mq

Ai muốn sài tiếng Việt thì đầu tiên down cái này về View attachment 105710 sau đó giải nén được thư mục "LCG Lang", chép cả thư mục vào ổ E:\
Còn file này View attachment 105711 giải nén được Data.dta, chép đè vô ?:\private\a0000bcd\Explorer\

Sau đó vô Conguration chỉnh ngôn ngữ là Vietnamese, thoát ra vô lại là đc, nếu chưa thấy hiển thị tiếng Việt đúng thì vào mục About (thông tin) bấm tổ hợp phím 800 là sẽ thấy đc tiếng Việt hoàn chỉnh

attachment.php

Hoặc cài bản đã built lại hoàn chỉnh: Việt hóa X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 tại đây
:
http://pdaviet.net/showthread.php?p=553266#post553266

Sao lạ quá. Đang sài bản 1.30 trial, down bản 1.22 này về, gỡ bỏ bản 1.30 và cài lại 1.15, cài đè bản 1.22 lên bản 1.15 thì 0K. Khởi động lại X-Plorer thì lại báo là check new vertion. Bác nào có cao kiến gì giúp tôi với nào ! Thử mọi cách rồi vẫn không được, buồn quá. =))

minchoulee

Nó xài kkk của 1.22 củ đó bạn.:))
Bạn có thể giúp mình key ko vậy? Mình xài N82 v30 , imal 358984017182752. Lúc trước xài bản 1.20 biết mỗi key 00000 mà giờ hết hạn rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.