• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng tâm sự

leminhhai111

Thiệt là dã man...rợ . Cầu cho chủ nó pị wả páo gấp ngàn lần. Thả chủ nó sống với chuồg kọp...

Em trai xúi bậy không àh . nhốt chung với cọp thì lại tội cho con cọp đó nửa

Khoaaa

Ko biết ở TQ ra sao chứ gặp bên Mỹ cái này ở tù với phạt tiền cực nặng. Tội nghiệp cho con chó wa đi, sớm mong cho nó đc giải thoát :((

llTuyetTinhCocll

hết ý kiến cho chủ nuôi chó này quá dã man

Cư dân mạng TQ đang hết sức bức xúc với những hình ảnh về chú chó Xixi bị một kẻ vô nhân tính hành hạ. Hắn móc 2 mắt Xixi, cắt bộ phận sinh dục, và khoét lỗ chỗ những mảng thịt của nó

Hiện nay Xixi đang được các tình nguyện viên chăm sóc, nhưng nó rất khó khăn trong các vấn đề sinh hoạt như ăn uống, tiểu tiện…Và nó hay chui vào 1 góc tối để nằm, nhiều người có kinh nghiệm nuôi thú cho rằng: Khi một con vật biết được nó sắp chết, thì nó hay tìm một nơi bình yên để tĩnh dưỡng….

Rất nhiều người đã khóc và cầu nguyện cho Xixi. Mong rằng sẽ sớm tìm ra kẻ thủ ác, và hắn sẽ phải trả giá cho hành động vô nhân tính đó

Con NaNa nhà em dễ thương lắm nha......nó ko đẹp nhưng mà khôn vật vã.....chỉ cần giơ chỗi thôi là nó cụp đuôi, che mặt lại rồi.....ai mà nỡ đánh....vậy mà có ng wánh dog đến như vậy.....???? chết xuống âm phủ cưa 2 nấu dầy liền chứ ko chơi.....

TruongHan

Super V.I.P
Nhắm mắt chỉ thấy một chân trời tím ngắt... chỉ thấy lòng nhớ thương chất ngất

HuyChung

Em ở gần Tôi lại ở xa, tim vẫn đập về nơi Em nhiều nhất và Tôi tin Em là có thật. Em bỏ Chồng về ở với Tôi không?

TruongHan

Super V.I.P
Người mặc áo mưa đi trong nắng

Ào...
Vừa ghé bên kia đường thì cơn mưa bất chợt ập đến,cơn mưa giữa cái nắng như đổ lửa của Sài Gòn
Mở vội cốp xe,khoác cái áo mưa lên người
Không ngạc nhiên cho lắm,mưa Sài Gòn mà...

Ban sáng mẹ điện thoại có dặn "nhớ đem hờ theo áo mưa"...mẹ biết tánh thằng này hay lơ đãng.Như thường ngày thì quần áo đã lắm lem vì mưa rồi

Vậy là may

Mình thích đi trên những con đường đầy mưa,nhưng phải mặc áo mưa trong khi trời vừa nắng,vừa mưa như thế này thì thật...lạ

Mưa Sài Gòn như tánh tình con gái Sài Gòn vậy..bất chợt đến,bất chợt đi...vội vã,ồn ào nhưng mau tạnh...có khi trở chứng.Không nơi nào mưa như mưa Sài Gòn

...không đâu như con gái Sài Gòn

Yêu bao nhiêu người con gái Sài Gòn rồi nhỉ?Thôi,cái này thì không khai được..ít ra cũng đã yêu con gái Sài Gòn

Trước cứ nghĩ phải yêu con gái miền Tây thôi,mình dân miền Tây mà...người miền Tây thật khác

Lần đầu quen con gái Sài Gòn

_ Em ở đâu?
_Dạ,em ở Sài Gòn anh,nhưng em là người miền Tây !

Vậy là yêu

_oOo_

Đèn đỏ

_Anh,bỏ áo mưa ra đi,nóng quá này !
_Kệ em,lát lại mưa nữa bây giờ

Đối thoại ngắn gọn của 2 người dừng xe bên cạnh,lúc này mưa cũng ngớt hạt..mà nắng thì chói chang hơn rồi

Chạy qua 2 ngã tư nữa thì mưa tạnh,nhiều người tấp vội vào lề rũ bỏ chiếc áo mưa đã mềm nhũn ra...phờ phạc

Kệ...

Còn 2 ngã quẹo nữa là mình tới công ty rồi,có khi chốc lại mưa nữa cho mà xem..lý do chính đáng để mặc áo mưa chạy trong nắng đấy chứ

Hít vội vài hơi thuốc dang dở chuyền tay nhau trong bãi xe,ngước nhìn ra ngoài thì mưa lại ập đến,thật....

Không nơi nào mưa như mưa Sài Gòn

JongZiZi

Dzui dzui, cũng cái tật nhìu chiện wa 4rum khác bị ban luôn nick. kakaka :))

lephuocvtv

Anh em ơi ccho hỏi tí nèo. Tui dang sử dụng con HTC Verizon nhưng mỗi lần nói chuyện mệt quá toàn phải hét trong điện thoại. anh em có cách nào để micro của nó to hơn không. xin chỉ bảo. Đa tạ

Cleonardo

Anh em ơi ccho hỏi tí nèo. Tui dang sử dụng con HTC Verizon nhưng mỗi lần nói chuyện mệt quá toàn phải hét trong điện thoại. anh em có cách nào để micro của nó to hơn không. xin chỉ bảo. Đa tạ

Vào topic box htc androi mà hỏi bạn , ở đây tám ko mà ha..hi!

JongZiZi

Đề pít kảm ják pị paned là thế nào a zogzizi nhỉ?kaka.

Tham gia nhìu 4rum.
Bị cảnh cáo từ PV nhà ta, bị ban 6 tháng vì 1 4rum game.
Giờ đây bị ban luôn 4rum xe.
Quyết định về nhà PV spam khỏi lo bị ban chỉ sợ bị chửi. :))

Cleonardo

Tham gia nhìu 4rum.
Bị cảnh cáo từ PV nhà ta, bị ban 6 tháng vì 1 4rum game.
Giờ đây bị ban luôn 4rum xe.
Quyết định về nhà PV spam khỏi lo bị ban chỉ sợ bị chửi. :))
Kòn em spam đủ 4room dd luôn , chừa mỗi dd pdaviet là có đất dung thân thui a ha..ha..ha. Ở đây chém gióa vui nhất nhỉ!

JongZiZi

Đi chỗ khác mới biết vị thế mình ở PV cũng ko đến nỗi nào.

Chắc ng ta ganh tỵ nhan sắc. Ko trách. :))

Cleonardo

SẾP ZONG TỰ SƯỚNG ...HEHEHE ! E đi nổ với mấy nhỏ mà có nhỏ nào khoái nghe đâu , nó nói hổng rành đới, hổng chơi đới !

JongZiZi

Nổ cái gì vậy cha. ? :))

Cleo đổi chữ ký đi. Nhìn thấy khó chịu sao sao á.

Ko đổi mốt ép ún thì đừng có trách. kakaka

Cleonardo

Nổ cái gì vậy cha. ? :))

Cleo đổi chữ ký đi. Nhìn thấy khó chịu sao sao á.

Ko đổi mốt ép ún thì đừng có trách. kakaka

thank a quan tâm nhoa, chữ ký đổi 1 tháng , chưa tới ngày mà đổi làm gì a. Mà đổi mấy câu nào người đọc càng khó chịu thì lại càng thích anh à ,spam nghệ thuật đới hehehe! :)):)):))
E tự nhiên lại khoái ún bia nữa chớ..ơ!
Nổ ve cài pm đóa , cài xong nó la " ba cái đồ iu này cũng chịu khó rãnh ngòi mò quá ha nữa chứ , nghe mà hok hỉu " , xĩu.. đc cái chỉ vô pox 8 thì chịu liền!

JongZiZi

Trả lời liền, mò cái gì tui cũng biết chứ đừng nói mò mấy cái này. :))