• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phương pháp hack N96 v12.043 - v20.

Status
Không mở trả lời sau này.

victory150275

Tui đã download Binsign về thử sign trên PC, sau đó copy file helloox...signed.sis vào N96. Nhưng khi cài đặt file này trên N96, nó cho cài đến mục chọn ổ để cài, đợi 1 lúc thì xuất hiện thông báo lỗi "Unable to install.Constrained by the certificate" xong thoát luôn.
Không biết là tui bị lỗi ở mục nào nữa...bạn chỉ giúp tui với:-??

ngkhanhhoang

Ko biết có hack được firmware mới nhất của N96 ko vậy? Mình tính lượm 1 em nhưng phân vân quá :-??

luutruongdat

các bạn giúp mình đi mình hack không được mình xài phần mềm 11.018 các bạn hướng dẫn mình cách hack cho n96 ,cám ơn các bạn nhiều lắm.

MinhThang

Manager
các bạn giúp mình đi mình hack không được mình xài phần mềm 11.018 các bạn hướng dẫn mình cách hack cho n96 ,cám ơn các bạn nhiều lắm.

Bạn đọc bài 1 đã hướng dẫn nếu chưa hiểu, bạn nên đọc các bài trong Topic này để xem anh em làm như thế nào, sau đó bạn có thể Hack cho máy của mình bạn nhé.

HaiBanh

Bạn đọc bài 1 đã hướng dẫn nếu chưa hiểu, bạn nên đọc các bài trong Topic này để xem anh em làm như thế nào, sau đó bạn có thể Hack cho máy của mình bạn nhé.

Em đã format thử cả hello ox 1.03 lẫn 1.05 vẫn ko dc anh àh, cứ đến đoạn install rootcer... thì đứng y chang n97...máy e fw 30.013 :(

caongan49

Với cer và key bạn lấy dc từ Opda thì phải sign trên pc bằng Binsign nhé.dùng s60Signsis.sis vô tác dụng. Chúc thành công !
Posted via Mobile Device

hồi đó mình mất file sign trên pc nhưng vẫn jữ file cer sau đó sign trên đt vẫn chạy đc đó thui

Nynk_102

hồi đó mình mất file sign trên pc nhưng vẫn jữ file cer sau đó sign trên đt vẫn chạy đc đó thui
Mình ko sign trên đt nên nghĩ vậy. Thế thì bạn thử sign lại rùi cài lại thử xem. 4mat trước khi làm cho chắc ăn
Posted via Mobile Device

luutruongdat

em nói thiệt em rất mệt không cài được hack xóa tới xóa lui rồi cài hết cái này đến cái khác .thôi giờ em xin mấy anh giúp em 1 lấn cài giúp em ,nó hành em quá giờ em đã nâng cấp lên 20.050 seri cũa em là:356406025811265 nokia n96 .em mong các anh ráng giúp em hack ,

Kojiro

Super V.I.P
em nói thiệt em rất mệt không cài được hack xóa tới xóa lui rồi cài hết cái này đến cái khác .thôi giờ em xin mấy anh giúp em 1 lấn cài giúp em ,nó hành em quá giờ em đã nâng cấp lên 20.050 seri cũa em là:356406025811265 nokia n96 .em mong các anh ráng giúp em hack ,

Phải chịu khó bỏ công thì mới hưởng được thành quả chứ.
Qua đây xem hướng dẫn xin file cer nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=59511

caongan49

bạn yên tâm đj trước đây mình cũng có bít mù tịt j đâu,ráng "fá máy " là bít ah.giờ cũng bít chút ít thui.lấy file cer xog sign file helo ox và là theo hứơng dẫn của a kojiro

luutruongdat

nhưng em không thễ bung fine rompatchem em chỉ có thể bung fine helo ox thôi.em nâng cấp lên 20.050 dậy có hack được không anh.mong các anh có thễ giúp em .hãy hướng dẫn em từng chi tiết gì em không hack được em cám ơn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
nhưng em không thễ bung fine rompatchem em chỉ có thể bung fine helo ox thôi.em nâng cấp lên 20.050 dậy có hack được không anh.mong các anh có thễ giúp em .hãy hướng dẫn em từng chi tiết gì em không hack được em cám ơn nhiều

Thế này nhé, cài HelloOX trước, sau đó có thể cài RomPatcher trên, sau đó tiếp tục làm theo hướng dẫn nhé. N96 hack được đến fw 20 rồi đó, hướng dẫn ngay trên mà, ko chịu đọc kỹ gì cả.

luutruongdat

sau khi cài được rompachem trong đó có 2 fine intallsever n96 và n960open4all rồi em làm gì nữa anh.hướng dẫn em nha anh.em cám ơn anh nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.