• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PM Dự báo thời tiết hay nhất]~Handy Weather v6.0.5 S60v3 SymbianOS9.1 Full

thutrang28

Em update nhưng nó chẳng ra cái gì cả. nó báo là update hoàn thành rồi mà chẳng thấy trời nắng trời mưa gì cả. ở phần view ko thấy chữ day forecast chỉ thấy chữ current cond và máp. cac bro giúp mình nha

may25th8x

tình hình là em cài bản 6.05 vào trước rồi, h không hiểu sao không remove nó được nữa, có bác nào biết xóa ứng dụng trong trường hợp máy báo là không thể xóa không? e sợ phải format thẻ lắm rùi

kira152

5. Bây giờ hãy check ngày hết hạn
6. Chạy X-plore và đến C:\Private\2000139D sau đó mở Task53.dat
7. Bạn tìm thấy chưa?
cái đoạn này mình không làm đc này, ko hiểu chek ngày hết hạn ở đâu, và tìm đến ổ C thư mục Private không có j cả. Các bác làm ơn giúp với . thanks

MinhThang

Manager
5. Bây giờ hãy check ngày hết hạn
6. Chạy X-plore và đến C:\Private\2000139D sau đó mở Task53.dat
7. Bạn tìm thấy chưa?
cái đoạn này mình không làm đc này, ko hiểu chek ngày hết hạn ở đâu, và tìm đến ổ C thư mục Private không có j cả. Các bác làm ơn giúp với . thanks

Máy phải Hack mới thấy và làm được bạn ơi, để truy cập vào Private bạn hãy Mở X-Plore bấm phím số 0 tích vào mấy ô show để thấy file ẩn.

kira152

Cài lại chứ bạn Không được xóa cái đó nhé:

mình cài bằng cách điền key đc rùi, h muốn đưa nó ra ngoài màn hình nền nên đang tìm cái hany shell, bạn giúp mình đc k,cám ơn bạn nhiều

tuan2710

Em cài được rồi cám ơn anh nhé,phần mềm này hay thật.Nhưng tiện anh cho e hỏi luôn:làm thế nào để biết được cái phần mềm mình vừa cài nó nằm ở chỗ nào trong thư mục Private hả anh.Vd nhu cái Handy Weather này ở chỗ C:\Private\2000139D như anh hướng dẫn ấy

MinhThang

Manager
Em cài được rồi cám ơn anh nhé,phần mềm này hay thật.Nhưng tiện anh cho e hỏi luôn:làm thế nào để biết được cái phần mềm mình vừa cài nó nằm ở chỗ nào trong thư mục Private hả anh.Vd nhu cái Handy Weather này ở chỗ C:\Private\2000139D như anh hướng dẫn ấy

Bạn quan tâm cái đó làm gì cho nó nhọc, nếu muốn biết thì dùng Sisware bung nó ra để biết đường dẫn.

tienthembg

Dạo này thấy thằng này báo thời tiết sai be sai bét, kiểu như nó chẳng quan tâm j đến VN ta hay sao ý. Chẳng đúng mấy j cả. Em dùng vài tháng kiểm nghiệm rồi. Mà bác không biết nó lấy số liệu dự báo ở đâu nữa. Thua xa forecaweathert.

MinhThang

Manager
Dạo này thấy thằng này báo thời tiết sai be sai bét, kiểu như nó chẳng quan tâm j đến VN ta hay sao ý. Chẳng đúng mấy j cả. Em dùng vài tháng kiểm nghiệm rồi. Mà bác không biết nó lấy số liệu dự báo ở đâu nữa. Thua xa forecaweathert.

Sai hay đúng là do dữ liệu chứ bạn, Pm thì có liên quan gì nó chỉ cập nhật thôi mà.:-? Có thể Pm này nó không cập nhật chi tiết khu vực mình ở.

tienthembg

Sai hay đúng là do dữ liệu chứ bạn, Pm thì có liên quan gì nó chỉ cập nhật thôi mà.:-? Có thể Pm này nó không cập nhật chi tiết khu vực mình ở.

Thì ý em bảo là nó lấy số liệu từ đâu cơ (ví dụ như từ weath.ms.com hay foreca.com)? Vì em cũng biết phần mềm chỉ là cái liên lạc thôi mà. Hịc ở Hn mà còn không chi tiết thì còn chi tiết ở đâu nữa.

brightstart

Dạo này thực sự là Handy Weather cập nhật dự báo cho Hà Nội rất thiếu chính xác, làm mình chán chả buồn nhìn nữa, khi nào muốn xem thời tiết lại mở WorldMate ra xem còn chính xác hơn.