• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm nhá máy cực chuẩn!

Kenji1992

thấy box mới này nên post 1 bài mở hàng là ứng dụng py nhá máy cực chuẩn , đảm bảo các bạn sẽ hài lòng với bản này và nạn nhận chỉ có việc tắt máy thôi chứ hok đở nổi quả này đâu . đây là file đặt biệt .Chương trình rất đơn giản chỉ cần điền số điện thoại của nạn nhân vào và ngồi chơi đến khi điện thoại hết pin thôi . chương trình này sẽ chạy mãi mãi khi nào chán các bạn tắt đi . số lượng cuộc gọi nhá máy có thể lên đến 1000 nếu các bạn để trong thời gian lâu , sau đây là vài hình ảnh của chương trình .

link đow : http://www.mediafire.com/download.php?w335yiiqikr

Chỉnh sửa cuối:

your_rules

cài ntn hả bạn ơi

trước tiên bạn phải cài chuơng trình python vào rùi copy file mà chủ top post lên đó, chép vào thẻ nhớ, phần python, rùi làm theo hướng dẫn ở trên
Cuối cùng là mún test thì nhớ bấm cái số "0932727922" thử nha,hihi=))

thong1260

chương trình này có tự động gác máy khi người kia nhấc máy không ?

Kenji1992

Bỏ vào thư mục !:\python
Vào icon pyth0n rồi chạy nó thôi à!
@cái file này có từ rất xưa.
Posted via Mobile Device
cái bản hồi sưa là 1 file đơn giản , còn file này fức tạp hơn nhiều
trước tiên bạn phải cài chuơng trình python vào rùi copy file mà chủ top post lên đó, chép vào thẻ nhớ, phần python, rùi làm theo hướng dẫn ở trên
Cuối cùng là mún test thì nhớ bấm cái số "0932727922" thử nha,hihi=))
bạn cứ nhào zô , dùng KMS chặn là khỏi bị thôi :D , trước khi post cái này đã lường trước rồi
chương trình này có tự động gác máy khi người kia nhấc máy không ?

có bạn àh , nó sẽ tự dộng gác . nếu bạn dùng mobi thì yên tâm mà sài từ sáng đến tối hok mất 1 đồng còn mạng khác thì mình chưa thử

your_rules

cái bản hồi sưa là 1 file đơn giản , còn file này fức tạp hơn nhiều

bạn cứ nhào zô , dùng KMS chặn là khỏi bị thôi :D , trước khi post cái này đã lường trước rồi

có bạn àh , nó sẽ tự dộng gác . nếu bạn dùng mobi thì yên tâm mà sài từ sáng đến tối hok mất 1 đồng còn mạng khác thì mình chưa thử

Chia sẻ chút, chương trình này good lắm, vô lớp học mình nhá mấy thằng bạn, tụi nó cứ nhìn mình, mà trong khi đó mình đâu có cần đụng vô đt mà đt vẫn tiếp tục nhá nên tụi nó k làm gì đc mình cả, khoái nhất vụ mình hù tụi nó là có "tin tối nay tao cho mày khỏi ngủ k?", nhất là máy đứa đang online bằng đt đó, nhá máy là tụi nó rớt mạng liền, đứa nào nghe đến cũng phải năn nỉ hết=))

wiswys

chờ cái này hơi bị lâu rồi. Thích bị người khác chửi hay nguyền rủa thì xài..hêhhe.

Kenji1992

chờ cái này hơi bị lâu rồi. Thích bị người khác chửi hay nguyền rủa thì xài..hêhhe.

sài cái này lúc nữa đêm , sáng mai người ta hok chửi hoặc qua nhà đánh cho 1 trận thì chuyện lạ :))

your_rules

Cái chương trình này có cái hay là khi mình nhá cho ngta, ngta k nghe thì 1 hồi lâu nữa chương trình mới nhá lại ( khiến ng bị nhá tưởng mình ngừng rùi)
Còn nếu ai chịu k nổi mà tắt mày thì chương trình cũng tự động ngưng lun

hungnet22

E dùng mạng vina nháy 1 giây vẫn mất tiền các bác à. Thế mà nó cứ nhấc máy liên tục là cũng tốn tiền đấy :(

dangminhduc69

các anh cho em hỏi,khi em gõ sdt của nạn nhân vào rồi ok thì nó cứ chạy dòng bot call.......1--> 2,3,4.....mà vẫn ko thấy máy bên kia đổ chuông,làm thế nào để chỉnh đây, cám ơn

hidenman

Chương trình này công nhận hay thiệt bên kia bắt máy là nó tắt liền. Nhưng nếu có thêm số lần nhá máy thì hay hơn. Chứ bấm nhá máy nó cứ nhá hoài muốn tắt nó đi cũng khó nữa chứ

your_rules

Thì bạn cứ vào python và chọn exit là được rồi chứ có gì khó đâu bạn
Quan trọng là mình đã làm cho đối thủ sợ tới già là ok rùi,hihi

Kenji1992

các anh cho em hỏi,khi em gõ sdt của nạn nhân vào rồi ok thì nó cứ chạy dòng bot call.......1--> 2,3,4.....mà vẫn ko thấy máy bên kia đổ chuông,làm thế nào để chỉnh đây, cám ơn

bên kia vẫn đổ chuông mà bạn , mình đã test rất kĩ trước khi post lên rồi .

hidenman

Mình bấm exit ko kịp bấm là nó nhá tiếp bấm cũng gần chục lần nó mới exit vậy mới khổ chứ

hellboy2389

Ủa sao mình cai python rồi mà đau có thấy cái folder python nào đâu. Với lại mở cái python.py lên nó chỉ hiện đoạn text thui thế thì lam sao cho số đt vào thế

Kenji1992

Ủa sao mình cai python rồi mà đau có thấy cái folder python nào đâu. Với lại mở cái python.py lên nó chỉ hiện đoạn text thui thế thì lam sao cho số đt vào thế

thư mục python nằm trong thư mục E:\ data á bạn ( nếu bạn cài trên thẻ nhớ ) và ở C:\ data néu bạn cài trên điện thoại