• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm nhá máy cực chuẩn!

Black_Cat999

cái này nó nháy đến khi nào bạn thoát chương trình hoặc hết pin thì thôi bạn àh .. nên bạn cứ yên tâm việc bên kia tắt máy rồi bật lại .. bạn tha hồ mà quất tiếp em nó =))

Vậy là chùm gòy.........vậy là nạn nhân có nước tắt luôn cái điện thoại hoắc đổi sim..........mà nhá kiểu này nó báo tổng đài nó bị số này quấy rối thì cũng hơi bị mệt................:D

Kenji1992

Vậy là chùm gòy.........vậy là nạn nhân có nước tắt luôn cái điện thoại hoắc đổi sim..........mà nhá kiểu này nó báo tổng đài nó bị số này quấy rối thì cũng hơi bị mệt................:D

làm gì có chyện nó gọi đc tổng đài hả bạn =))

langtulovely

nó dùng số khác báo thì sao hả bạn ;))
tụi tổng đài chỉ cần kiểm tra thấy đúng sự thật là bạn vui lòng chuyển sang chế độ offline vài ngày đi nhé =))
cuối cùng cũng k ai có chương trình nhá tới khi nào bắt máy mới cúp hả :(

Kenji1992

nó dùng số khác báo thì sao hả bạn ;))
tụi tổng đài chỉ cần kiểm tra thấy đúng sự thật là bạn vui lòng chuyển sang chế độ offline vài ngày đi nhé =))
cuối cùng cũng k ai có chương trình nhá tới khi nào bắt máy mới cúp hả :(

mình dùng viettel trả sau nên hok có chuyện chuyển sáng chế độ offline nha :D , vs lại cái chương trình này mình thấy khá ổn , chứ chưa tìm được chương trình nhá máy cho đến khi bắt máy mới cúp cả

8375600

sao không bạn, nếu nó nhanh tay, nó còn gọi ngược lại cho mình nữa kìa.... hehe
mà không biết sao chứ mình xài 5800 nếu boôm nó mà nó không gọi ngược lại thì thui, chứ nó mà gọi ngược cái là đơ đo luôn, muốn vào để ẽit py cũng hem được nhấn menu giữ luôn chọn tắt ứng dụng dang chạy vẫn kô xong) phải xài cách tháo thẻ nhớ mới đóng được Py

dù sao soft này có thề nói là soft nhá máy ok nhất mình từng quậy qua ... hihi

O9xx19xx29

Thật tuyệt - he he he.................
Thích nhất chức năng nháy đến khi bắt máy - đây mới là thực sự nháy máy nhất là khi mình dùng sim rác

langtu069

uầy... nhá máy thế này khác giề khủng bố nhỉ >:)... 1000 cuộc cháy nhà luôn còn giề :)) mà đơn giản thật, khi nào cần lên down vìa quậy. :)) :))

nhoxkyo97

ngu như chó.........^^!..dễ thế ma` không bỉt a`..về chết đi
xin anh tôn trọg các ae cũg như các mod trên dd chút. lần sau nc có văn hóa chút :D :D
em cũng đag xài một phần mềm nhá máy và bắt máy chạy trên nền py. hơn c.trình này ỡ chỗ có c.năng nghe khi bị nhá lại. :D :D
ai cần em sent cho.

Beaboy92

Sao mà m nkáy máy chỉ đc 1s là đã tắt rồj .ngta chưa kịp pắt máy .ai pít kàj tkế nào để khj ngta pắt máy thj mấy tắt k.help !

ngunhi

pác oy em dùng python 1.45 thì đói với cái pm nhá máy này phải sài như thế nào ạ pác??? xin cho hướng dẩn cụ thể...!

Yozoom

Tải file trên về,giải nén ra có file nhamay.py,copy vào thư mục python
Vào python,nhấn phím mềm trái,chọn runscrip,chọn nhamay.py rùi nhập số điện thoại muốn nhá vào và ok