• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm nhá máy cực chuẩn!

hellboy2389

thư mục python nằm trong thư mục E:\ data á bạn ( nếu bạn cài trên thẻ nhớ ) và ở C:\ data néu bạn cài trên điện thoại

sao mình vào data rui mà cũng ko thấy vậy. mình cài python 1.95 đó. Mình cài xpress beer van được mà

Kenji1992

sao mình vào data rui mà cũng ko thấy vậy. mình cài python 1.95 đó. Mình cài xpress beer van được mà

ũa sao lạ vậy , máy mình foder python nó nằm trong data mà , bạn thử kiểm tra lại xem , bạn cài python trên máy hay trên thẻ

phongtinh

mình cài xong sử dụng ok nhưng mội tội không có chức năng chọn bao nhiêu cuộc mặc định nhá có 2 cái! hix

langmanhtung

chắc cái này nhá chỉ kêu 1 cái là thôi. tớ cần nó kêu đến khi người khác nhấc máy là nó tự cúp cơ.

Kenji1992

mình cài xong sử dụng ok nhưng mội tội không có chức năng chọn bao nhiêu cuộc mặc định nhá có 2 cái! hix
nó gọi cả trăm cuộc chứ sao có 2 cái bạn ...
cảm máy và thẻ đều ko có bạn ui. Mình cài trên thẻ mà
bạn cài lại pythone trên thẻ thử lại sao .
chắc cái này nhá chỉ kêu 1 cái là thôi. tớ cần nó kêu đến khi người khác nhấc máy là nó tự cúp cơ.

cái đó thì hok có bạn . cái này là nhá với sll , chứ hok có cái nhá theo yêu cầu của bạn đc

your_rules

cái đó thì hok có bạn . cái này là nhá với sll , chứ hok có cái nhá theo yêu cầu của bạn đc
Có chứ bạn, lúc đầu down của bạn về rùi mà chưa test, chỉ nhá 1 hồi rùi tắt liền
Còn cái này là nhá đến khi nào bên kia bắt máy rùi sẽ tự động cúp và gọi lại nè
http://www.mediafire.com/?50amjdymjiz
Lưu ý là với Python 1.9.5, khi đang chạy chương trình thì bạn k exit được, bạn cứ bấm nút màu đỏ thì python sẽ tắt, lúc đó sẽ k nhá máy nữa

langmanhtung

Có chứ bạn, lúc đầu down của bạn về rùi mà chưa test, chỉ nhá 1 hồi rùi tắt liền
Còn cái này là nhá đến khi nào bên kia bắt máy rùi sẽ tự động cúp và gọi lại nè
http://www.mediafire.com/?50amjdymjiz
Lưu ý là với Python 1.9.5, khi đang chạy chương trình thì bạn k exit được, bạn cứ bấm nút màu đỏ thì python sẽ tắt, lúc đó sẽ k nhá máy nữa

Có thật không vậy? tớ thử test xem thế nào nha.lại phải tìm Python 1.9.5 à.khó nhỉ.bạn có thì up nốt lên đây đi.thank 1 cái nè!=D>

your_rules

Có thật không vậy? tớ thử test xem thế nào nha.lại phải tìm Python 1.9.5 à.khó nhỉ.bạn có thì up nốt lên đây đi.thank 1 cái nè!=D>

python 1.9.5 thì chủ topic up rùi đó, còn file nhá máy đến khi nào bên kia cúp thì sẽ tự động ngưng và tự động gọi lại thì mình up rùi đó, bạn k tin thì đưa số đt của bạn đây, tối nay thức 1 đêm tới sáng test với mình k?hihi

nguyendoanto

python 1.9.5 thì chủ topic up rùi đó, còn file nhá máy đến khi nào bên kia cúp thì sẽ tự động ngưng và tự động gọi lại thì mình up rùi đó, bạn k tin thì đưa số đt của bạn đây, tối nay thức 1 đêm tới sáng test với mình k?hihi
cái này cũng giơ tay chào thua pm Mcleaer thui các bạn ơi. sdt của mình nè 01689 016642 nhá thử coi có được ko nào. chỉ dọa được mấy thằng gà thôi

Posted via Mobile Device

langmanhtung

mình có đủ pm nhá máy+chặn cuộc gọi+bắt cuộc gọi.an tâm là mình không gà...=))

your_rules

Các bạn có vẻ thích thách đố quá nhỉ, mình chỉ nói đưa số đt để mình nhá thử vì để cho cái bạn hỏi mình có file nhá máy mà khi nào bên kia bắt máy thì bên đây tự động cúp và gọi lại chứ k có ý gì cả

langmanhtung

Các bạn có vẻ thích thách đố quá nhỉ, mình chỉ nói đưa số đt để mình nhá thử vì để cho cái bạn hỏi mình có file nhá máy mà khi nào bên kia bắt máy thì bên đây tự động cúp và gọi lại chứ k có ý gì cả

Cảm ơn vì ý tốt của bạn nhưng mình có thể 1 mình test được trò này.và mình có SĐT trên chữ ký rồi đấy.

langmanhtung

éc! test xong rồi. kết quả là chỉ tút được 1,5 cái là thôi. làm gì có tút đến khi nhấc máy rồi tự cúp. cáp pro chỉ giáo dùm

Kenji1992

éc! test xong rồi. kết quả là chỉ tút được 1,5 cái là thôi. làm gì có tút đến khi nhấc máy rồi tự cúp. cáp pro chỉ giáo dùm

thì chương trình này là như vậy mà bạn , mỗi cái đều có điểm íu và điểm mạnh riêng . cái này thì có điểm íu là chỉ nháy trong khoản 1.5 cái như bạn nói . và điểm mạnh là số lượng của nó hok hạn chế gây cho người bị hại 1 tâm trạng là muốn tắt máy .

langmanhtung

thì chương trình này là như vậy mà bạn , mỗi cái đều có điểm íu và điểm mạnh riêng . cái này thì có điểm íu là chỉ nháy trong khoản 1.5 cái như bạn nói . và điểm mạnh là số lượng của nó hok hạn chế gây cho người bị hại 1 tâm trạng là muốn tắt máy .

Theo mình nghĩ thì chúng ta có thể dùng MisCalme v1.4 + chương trình tự động cúp máy tên là gì thì quên mất rồi. Tối nay mà rảnh thì tớ sẽ thử test xem kết quả.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

langmanhtung

Theo mình nghĩ thì chúng ta có thể dùng MisCalme v1.4 + chương trình tự động cúp máy tên là gì thì quên mất rồi. Tối nay mà rảnh thì tớ sẽ thử test xem kết quả.

Posted via Mobile Device

không được rồi. vẫn bị bắt giây.có lẽ dùng thế là được rồi.chịu thôi!