• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket InfoMap 1.0 phần mềm bản đồ miễn phí cho Hà Nội và HCM

PocketInfomap v1.0 có thực sự hữu ích với bạn ?

• Total voters
    180
Status
Không mở trả lời sau này.

trantuan1207

khai thông tin mãi vẫn ko down đc, chán quá. Cái system này khi nào mới ổn định được thế bạn?

shogunr125

Bạn có thể thêm dữ liệu của các thành phố lớn khác trong nước vào được không? Chẳng hạn như Hải Phòng, Quy Nhơn, Nha Trang, Cần Thơ, Buôn Mê Thuột, Đà Lạt...

tlMinh

Bọn mình đang phấn đấu cho càng nhiều tp vào càng tốt bạn à. Nhờ mọi người nhận xét giúp về phần mềm để bọn mình nâng cấp cho tốt hơn. Do trình độ nhóm còn hạn chế nên rất mong mọi người đóng góp ý kiến để sản phẩm ngày một tốt hơn.

sonicdisto

Đã sài thử, phần mềm vẫn hơi chậm so với một số Map khác! nhg rất hữu ích .chúc các bạn sớm có phiên bản mới đầy đủ hơn.

TrungTran10

Chạy tốt bạn ạ. Mình đang dùng bản 06 chạy tốt mà không cần phải cài compack framework. Bạn dùng thử xem nhé. Thân!!!

Tôi cũng đang dùng bản 06, nhưng sao chạy chậm quá. Đôi khi nó làm cho máy bị freeze và tôi phải khởi động máy lại. Bạn có bi như vậy không?

Có rùi mà bạn, bản mới hiện giờ cho bạn chọn 3 thành phố ...

Tôi down hôm qua (25/07/07) tại trang http://downloadcounter.manggiaothuong.net/ nhưng sao không thấy bản mới. Bạn cho biết down bản mới ở đâu?

Last edited by a moderator:

congdanao

Hi hi, thành thực xin lỗi các bạn, bản đồ HCM bị trỏ nhầm file cơ sở dữ liệu, đến đầu giờ chiều ngày mai tức là ngày 26 tháng 6 chúng tôi sẽ cập nhật lại phiên bản mới. Mong các bạn download lại và thông cảm :). Và cảm ơn bạn ChuHuyHoan đã test giúp mình, thanks again !

Bạn có thể vui lòng kiểm tra lại một lần nữa không, tôi mới downl hôm qua vẫn bị tình trạng chỉ có bản đồ Hà Nội thôi.

cuunon

Bạn xem lại đường mạng của mình đi van down được mà

Đã chọn HCM mà tải về thì cứ ra HN, chạy chậm wá đến nõi hổng biết nó chạy k ? màcũng k biết nó có chạy trên WM06 (HTC P3300) không nữa ?

Vào web rồi , thậm chí vào theo đường link của "Thế Giới @" số 177 ngày 8/8/07, thì chỉ có bản 0.5 mặc dù trên báo qcáo là 1. , cũng k down đc luôn .

Nhờ bác nào đó có bản chuẩn 1.0 của HN và HCM thì up lên hót khác cho bà con hưởng ứng với .

Tks All.

Đã chọn HCM mà tải về thì cứ ra HN, chạy chậm wá đến nõi hổng biết nó chạy k ? màcũng k biết nó có chạy trên WM06 (HTC P3300) không nữa ?

Vào web rồi , thậm chí vào theo đường link của "Thế Giới @" số 177 ngày 8/8/07, thì chỉ có bản 0.5 mặc dù trên báo qcáo là 1. , cũng k down đc luôn .

Nhờ bác nào đó có bản chuẩn 1.0 của HN và HCM thì up lên hót khác cho bà con hưởng ứng với .

Tks All.

Ko post lên được đâu bạn, phải tôn trọng yêu cầu của tác gỉa, có lẽ bạn ấy muốn thống kê số lượng người tải và lưu giữ email để gởi thông tin về phiên bản mới nên ko post thẳng lên đây thôi!

nhock_genic

pác ơi em cài vào được rùi mà sao nó không có chạy zậy hay trong lúc em cài dặt bị lỗi gì không ,pác có thể hướ`ng dẫn kĩ từng buớc cho em được không ,cám ơn máy pác

duck_king_dn

pác ơi em cài vào được rùi mà sao nó không có chạy zậy hay trong lúc em cài dặt bị lỗi gì không ,pác có thể hướ`ng dẫn kĩ từng buớc cho em được không ,cám ơn máy pác

Bác này giống y mình . Cài .Net thì nó báo ko được có lẽ do mình dùng WM6 ( HTC TOUCHFLO ) . Ko cài .Net cài phần mềm thôi thì ngon ơ, thông báo thành công , vào Programs hiện ra POCKETINFOMAP , click vào nó ra giao diện gồm cát nút bấm ĐỊA ĐIỂM, HƯỚNG DẪN VIÊN , ... đầy đủ .

Click vào 1 trong các chức năng, đứng máy . SR vô lại , đứng máy lần 2 . Bực mình SR cái nữa , đứng tiếp T__T . Lập hardtrick lun . Zay là đành phải từ biệt em nó trong khi mình đang rất cần HCM Map ... huuu

Bác HANOI INFOMAP coi dùm mình có cài sai chỗ nào ko nhá . Mình install cab bằng cách thông thường

phenmientay

Tớ cũng bị tình trạng : chọn HCM, down về, cài xong, mở lên ra bản đồ HN. Load cực lâu. Mình xài EXEC. Lại còn báo không hỗ trợ màn hình landscape. Mong tác giả xem lại và điều chỉnh giùm. Tks.

bolide

WM6 TouchFlo đã bao gồm cả .Net riìo bạn ạh.. do đó có muốn bạn cũng không cài thêm .net đc đâu...cứ thế cài soft vào dùng thôi bạn ạ

hcqp

Tớ cũng bị tình trạng : chọn HCM, down về, cài xong, mở lên ra bản đồ HN. Load cực lâu. Mình xài EXEC. Lại còn báo không hỗ trợ màn hình landscape. Mong tác giả xem lại và điều chỉnh giùm. Tks.

Tuy mở lên ban đầu mặc định là Hà Nội, bạn vào chọn lại bản đồ TP.HCM (báo: Hanoi: True; TP.HCM: Fail; Vung Tau: Fail) nhưng khi chọn xong, thoát ra hay reset máy gì đó (quên rồi) ...khởi động lại chương trình là OK ngay!

tranduybien

Chào các bạn, thời gian qua chúng tôi đang rất bận xây dựng bản đồ 3 chiều trên nền web cũng như phát triển phiên bản 2.0 cho PocketInfomap bởi vậy không thường xuyên lui tới trả lời các bạn được. Cảm ơn hpqp đã trả lời giúp tôi, các bạn nhìn thấy true và false ở phần chọn bản đồ ở đây mang ý nghĩa là nếu true là bản đồ đang được sử dụng và ngược lại. Tôi có một đề nghị nhỏ là các bạn post giúp mình tất cả những gì các bạn mong muốn ở phiên bản 2.0 của pocketInfomap để chúng tôi có thể hoàn thành tốt nhất ở phiên bản 2.0 này. Cảm ơn các bạn rất nhiều !

hoangnha

Bạn cho mình hỏi là cài Net framework vào tới 24MB lận mình cài vào thẻ nhớ phải không

Status
Không mở trả lời sau này.