• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket InfoMap 1.0 phần mềm bản đồ miễn phí cho Hà Nội và HCM

PocketInfomap v1.0 có thực sự hữu ích với bạn ?

• Total voters
    180
Status
Không mở trả lời sau này.

CaoHungVN

Hic hic... em cũng vào muộn và link cũng die rồi... có bác nào hảo tâm úp lại em cái o^.^o

nguyen001

Pocket InfoMap 1.0 phần mềm bản đồ miễn phí cho Hà Nội và HCM

Link này chết rồi bạn ơi !
Cho Link mới đi !

salemgtvt84

Bác ơi, e down được roài, nhưng lúc cài vào, chạy thì bị treo máy, ko hỉu ra sao nữa, hic....

XuanTruong

Super V.I.P
Mình cũng down không được

Bác ơi em không down được. Gửi qua mail cho em nhé: thanthai77@yahoo.com.
Cảm ơn bác.

Em không down được. Gửi qua mail cho em nhé: nguyenhoang2979@gmail.com.
Cảm ơn bác nhiều.

Cái link đăng ký để download này die rồi bác ơi, bác xem lại xem thế nào nhé ???
Đăng kí download tại đây

Các Bạn PM cho tác giả bài viết nhé! Không post bài kiểu này nữa đâu, lần sau sẽ Del bài đó! Chúc vui!;;)

LeoDH

Các Bạn PM cho tác giả bài viết nhé! Không post bài kiểu này nữa đâu, lần sau sẽ Del bài đó! Chúc vui!;;)

Híc, thì em đã PM rồi, nhưng trả thấy bác ý trả lời gì cả nên bần cùng bất đắc dĩ mới phải post lên đây hỏi thăm đấy chứ :(

Nếu bác ý không support cái soft đấy nữa thì mấy mod del béng đi cho rồi, chứ cứ để thế kiểu gì chẳng có mem mới tìm thấy hỏi chủ topic không được lại phải post hỏi, mất công mấy mod del bài :D

LuongQuang

Super V.I.P
Vì lý do không thấy hồi âm của tác giả cũng như trả lời các thắc mắc của người dùng. Tôi xin tạm lock chuyên đề này lại, tránh các bài thắc mắc mà không có trả lời như trên, tạo đất spam! :-??
Tác giả có thể PM cho các MODs điều hành để unlock nếu thấy cần thiết và có thể tiếp tục hỗ trợ! :D

Status
Không mở trả lời sau này.