• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket InfoMap 1.0 phần mềm bản đồ miễn phí cho Hà Nội và HCM

PocketInfomap v1.0 có thực sự hữu ích với bạn ?

• Total voters
    180
Status
Không mở trả lời sau này.

asutaka3

em vừa cài xong, chạy soft, hiện lên cái giao diện mấy button tròn tròn, click thử vào 1 cái - đơ luôn máy -> soft reset.
Mở lần 2, bấm vào "chọn bản đồ" - đơ máy luôn -> lại soft reset tiếp.
Mở lần n, bấm vào bất cứ nút nào - máy luôn đơ -> remove khẩn cấp.
CHỉ có mỗi button "thoát" là làm việc tốt nhất. Hik.
Bao giờ ra bản 2.0 đây bác tranduybien ?

musungus77

em vừa cài xong, chạy soft, hiện lên cái giao diện mấy button tròn tròn, click thử vào 1 cái - đơ luôn máy -> soft reset.
nhúng dl vào map là rất dũng cảm nhưng viết vội hay sao nên software nặng quá
đã tests trên zinc còn ko chạy đc, bó tay

bicycle

Mình tìm trên web chỉ thấy mỗi bản đồ HN & Hồ Chí Minh
Tại sao không thấy các bạn làm bản đồ tỉnh khác nhỉ, đi tỉnh khác thì mới hay lạc chứ ở HN & HCM thì ít thấy lạc lắm :p
Với lại đi du lịch, đi công tác có bản đồ các tỉnh

Nếu thấy vất vả, các bạn có thể kiếm thêm ng` giúp đỡ, rồi thượng mại hóa, rất nh` ng` sẵn lòng mua

Một vài lời góp ý của ng` mới dùng PDA, có gì không đúng mong bạn thông cảm :p

for1danny

ko bít pác gì gì ấy có chỉnh lại chưa . ko bít vì sao mà khi tui down về thì lại map HN mặc dù đã chọn HCM.

tks.

trungtinhoc

Em cài O2 IIs bị y chang bác này

pklcmvn123

giống hệt mấy huynh

khi down chọn HCM file.cab cũng là hcm, cài vào là hà nội... cũng định test thử, ai ngờ treo máy ... huhuh softreset nhiều lần cuối cùng quyết định không use nữa... tôi đang sài PDAL

maxxium

Em có phần mềm này trên máy, nhưng hình như là phiên bản cũ thì phải...Tại thấy toàn là đường ngang đường dọc mà chẳng thấy thể hiện tên đường trên đó...Coi cũng chẳng biết đang ở đâu. Mai mốt load vẻ này về xài xem sao....hehehe. Thanks các anh viết ra các phần mềm này.

matrix_reload

Em cài vào Neo WM5 cũng treo máy khi chạy (chỉ hiện cái tròn tròn rồi đơ lun). Đã cái NET CF rùi nha (bản mới nhất là 3.5 beta đó).

shiva

các anh ơi, em down về rồi, cài vào storage card rồi, bung file cab ra thì thấy mất tiêu luôn.em vào program file cũng chẳng thấy.Cá anh giúp em vói.Thạnks.

hoatim

Mình cũng cài thử bản đồ 2 thành phố này vô máy rồi, nhưng khi mở vào tới trong là máy treo, đành ngậm ngùi tiếc nuối. Không biết có bạn nào bị giống mình không ?

tanlinhub

Super V.I.P
Mình cũng cài thử bản đồ 2 thành phố này vô máy rồi, nhưng khi mở vào tới trong là máy treo, đành ngậm ngùi tiếc nuối. Không biết có bạn nào bị giống mình không ?

Các bạn yên tâm, hiện nay nhóm tác giả này đang tiếp tục hoàn thiện sản phẩm. Hy vọng 1 ngày không xa, chúng ta sẽ được sử dụng InfoMap với những tính năng chuyên biệt, tốc độ vượt trội, tiện ích trên các HĐH WM.

nguyenlam1105

Mình cài trên máy bình thường mà, nếu cài trên thẻ bị treo thử lại trên máy xem thế nào nhé. Mĩnh cũng xài O2 stealth

Status
Không mở trả lời sau này.