• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKET MECHANIC PROFESSIONAL - CÁC PHIÊN BẢN

h2_viethoang

Bản 2.42.187 đã ra từ 17/4 rồi. Có bác nào có key k ạ. Chìa của các phiên bản trước không dùng được nữa rồi. Thanks

Azumy

AntonTomov Pocket Mechanic Pro V2.35.180

AntonTomov Pocket Mechanic Pro
V2.35.180

Một công cụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống để làm việc cực kì tốt, đã quá quen thuộc với nhiều người
- Phiên bản nâng cấp với nhiều tính năng mới
- Ưu điểm là hỗ trợ các HDH từ WM02 trở lên

Tham khảo và tải về ở đây
Cài đặt với chìa:0EA-A06-409-A00-67F-109-81D
Chú ý: một số mem dùng UNIVERSAL thì dùng key trên theo bản này

PS:Soft nhiều người quan tâm nên giới thiệu luôn cả ở chuyên đề riềng và ứng dụng ppc

Azumy

Bản 2.42.187 đã ra từ 17/4 rồi. Có bác nào có key k ạ. Chìa của các phiên bản trước không dùng được nữa rồi. Thanks

Mình có rồi nhưng bận thi, chưa test đc, hy vọng sẽ giới thiệu sớm nhất trong nay mai. Có thể a Thaikiên cũng sẽ up lên nếu có thời gian.

huyphung

:O:O
Pocket Mechanic Professional v2.23.163

Phiên bản mới nhất hiện nay của phần mềm đã quen thuộc.
Phiên bản Full, đăng ký bằng Code.
Tham khảo tại đây:

http://www.antontomov.com/web/support/

Hình ảnh minh họa:

Dưới đây là các phiên bản dành cho WM2003/SE và WM5.0 cùng mã đăng ký.

Em cài "PocketMechanicPro v2.23.163" trên O2mini và chạy một số ứng dụng trong đó ngon lành, nhưng sau khi Reset lại thấy mất luôn Settings trong menu Start. Loay hoay hoài mà không thể xử lý được (máy em lại quên chưa backup).
Em đang sử dụng Win2003SE, hay chỉ em cách setup máy lại cũng được, cho em xin luôn soft win2003SE luôn. Em mới làm quen cài đặt softs nên gà lắm, nhờ các sư huynh chỉ giáo giúp gấp. Thanks.=)):(

:O:O

Em cài "PocketMechanicPro v2.23.163" trên O2mini và chạy một số ứng dụng trong đó ngon lành, nhưng sau khi Reset lại thấy mất luôn Settings trong menu Start. Loay hoay hoài mà không thể xử lý được (máy em lại quên chưa backup).
Em đang sử dụng Win2003SE, hay chỉ em cách setup máy lại cũng được, cho em xin luôn soft win2003SE luôn. Em mới làm quen cài đặt softs nên gà lắm, nhờ các sư huynh chỉ giáo giúp gấp. Thanks.=)):(
HR lại đi bạn : bấm và giữ nút Power rồi chọt reset! phần mềm cho W2k3 thì bạn tìm trong chủ đề Ứng dụng cho PPC - cập nhật, phần mềm nào có ghi tương thích W2k3 là cài được, cài soft thì chỉ copy file cab rồi chạy trực tiếp trên PPC, hoặc nếu là file Setu thì sync với PC rồi chạy file exe!

h2_viethoang

HR lại đi bạn : bấm và giữ nút Power rồi chọt reset! phần mềm cho W2k3 thì bạn tìm trong chủ đề Ứng dụng cho PPC - cập nhật, phần mềm nào có ghi tương thích W2k3 là cài được, cài soft thì chỉ copy file cab rồi chạy trực tiếp trên PPC, hoặc nếu là file Setu thì sync với PC rồi chạy file exe!

Ăc. Mỗi lần chạy cái này lại phải HR lại à bác. Em chạy xong thì mất tiêu các todayplugin luôn. Po' tay. Phải HR rùi cài lại.........

Ăc. Mỗi lần chạy cái này lại phải HR lại à bác. Em chạy xong thì mất tiêu các todayplugin luôn. Po' tay. Phải HR rùi cài lại.........
Phần mềm này nếu bạn ko rành thì đừng nên dùng nó, tốt nhất là dùng SKTools!

Azumy

AntonTomov Pocket Mechanic Pro
v2.45.191

Một công cụ bảo dưỡng và duy trì hệ thống để làm việc cực kì tốt
- Phiên bản lại nâng cấp với nhiều tính năng mới
- Ưu điểm là hỗ trợ các HDH từ WM02 trở lên

Tải về ở đây WM03
WM05
Cài đặt với khóa:
0EA-A06-C09-A00-67F-109-81D
0E2-A06-C09-A00-67F-109-81D

dellAximx51v

Tuy dùng defagement Volume sẽ làm chạy tốt hơn .,nhưng nó có hay bi lỗi chương trình giống như ơ trên win không do sắp xếp các file không đúng không ??.

TuyetKy

Híc, bản 2.45 này tui cài bị Error protection nên lại phải quay về bản cũ

LuongQuang

Super V.I.P
Với các phiên bản 2.4xx thì việc đăng kí không đơn giản như bản 2.3xx nữa. Đến thời điểm này chưa có K.E.Y thực sự work cho các ver mới này. Khi setup thì có máy chạy được, có máy không ĐK được báo sai SN, có máy lại ĐK được nhưng khi Reset vào lại soft thì báo lỗi ĐK...:((
Tốt nhất hãy dùng bản cũ v2.30.172 mình đã đưa ở trang trước để đợi tìm cách Đk khác ổn hơn. Hoặc dùng SKTOOLS có chức năng tương tự nhưng lành hơn! :D

Lưu ý:
- Khi cài đặt và đến lúc vào số ĐK thì nên Disconnet Net để đảm bảo số ĐK không bị vào blacklist thông qua kiểm tra bằng net của Anton.
- Soft này rất dễ phải HR máy khi dùng chùa, vị vậy hãy sao lưu dữ liệu quan trọng trước khi cài thử nhé!
- Remove sạch, kể cả các registry khi cài upgrate thì mới ổn. :D

Tiện đây đưa thêm 2 số ĐK để các bạn thử, vì không có máy test nên không biết có work không?

0EA-A06-409-A00-67F-909-815
0E2-A06-409-A80-67F-109-815

Chúc vui! :D:D:D:D

rockone1909

bản 2.45 mình chạy kk tốt mà, kk kèm theo của azumy xài okie, nhung mà thấy soft cũng không cải tiến gì nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Pocket Mechanic Professional v2.46.192

Pocket Mechanic Professional v2.46.192
Phiên bản mới cập nhật. Tính năng thì chắc không cần phải nói nữa!!!

Hỗ trợ WM2002-WM5
Download
Sử dụng Key này:
0EA-A06-C09-A00-67F-109-81D
0E2-A06-C09-A00-67F-109-81D

dellAximx51v

Bác ơi sao 2 key bác đưa ,chẳng hiểu sao máy mình không nhận được .bác cho key khác được không ?

tvn28

Bác ơi cho hỏi cái soft này em cái trên thẻ nhớ , crack luôn rùi nhé. Khi hardreset lại, lúc xài lấy trực tiếp trên thẻ nhớ thì cần crack lại ko bác?

NhatNguyen

Bác ơi cho hỏi cái soft này em cái trên thẻ nhớ , crack luôn rùi nhé. Khi hardreset lại, lúc xài lấy trực tiếp trên thẻ nhớ thì cần crack lại ko bác?

Àh không cần XXXX lại đâu nhé, sau khi bạn HR lại bạn dùng trình Resco Explorer v7 vào trong thư mục cài đặt trên thẻ giữ Tab và cho Send to shortcus , rồi ra Start sẽ có lại ngay, cái này rất tiện :) Sướng nha :p
Thân