• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PointUI2 Mod] PointSenseSuite V2-Make it mine (Hàng việt nhá)

longphibaccai

Bác nào thấy hợp với mình thì sài, không hợp thì có thể sài phần mềm khác, rất nhiều phần mềm hợp với sở thích...đây là giao diện mà bác peasea đã bỏ công sức tạo nên, tôi nghĩ bạn nào có thành kiến thì nên tôn trọng người tạo ra nó.
have fun.

Chỉnh sửa cuối:
Bác nào thấy hợp với mình thì sài, không hợp thì có thể sài phần mềm khác, rất nhiều phần mềm hợp với sở thích...đây là giao diện mà bác peasea đã bỏ công sức tạo nên, tôi nghĩ bạn nào có thành kiến thì nên tôn trọng người tạo ra nó.
have fun.

bác Peasea có công,ok.Mình không nói gì hết,mình chỉ phê bình,ý kiến theo quang diểm của mình thôi,mình nói về pointui thôi

tuanh1985

có bản 2.1.0.6 tốt gòi,bác nào có nhu càu thì PM nha...khẹc khẹc...^^

Mình cũng có qua bên trang web của bác peasea để down bản 2.0.1.1 về xài nhưng thấy các icon to quá, không xài được gì cả nên lại remove.
Bữa giờ bận quá,chưa thử bản 2.1.0.6 nữa ^^

longphibaccai

ZAY LÀ TẢI NHẦM BẢN VGA RỒI, BẠN XEM FÍA DƯỚI CỦA JIJPY ĐÓ. CÓ 2 BẢN QVGA VÀ VGA, CHỌN BẢN CẦN THIẾT VÀ DOWNLOAD. CÓ RẤT NHIỀU ỨNG DỤNG CẦN THIẾT TRONG MỖI BÀI POTS. HAVE FUN.

anhthai

Pointui Home 2 Pro v2.1.0.6c

Bản này mình thấy chạy khá mượt. Mình đã test trên X1 khá ok. Không biết có ai post chưa, nếu có rồi mod delete dùm em nha.
cài đặt đúng file cho máy mình rồi chép crack vào program file> Home 2 và thưởng thức.

Yêu cầu: WM 5.0 > WM6.5
Hỗ trợ Màn hình: WVGA, QVGA, VGA, WQVGA.
Hình ảnh:

LINK TẢI:

THAM KHẢO: http://www.pointui.com/products/home-2/

Chỉnh sửa cuối:

kenjing

đánh giá ban đầu là giao điện hơi sơ sài, các button không đẹp như của HTC Sense

stocking

có một số lỗi bạn ơi ko update được thời tiết và lỗi khi khóa Wm6.5

Xuanlap

Bản Pointui Home 2 Pro v2.1.0.6c bị lổi font tiếng Việt. Có bác nào khắc phục được không?