• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerCAD - Phần mềm đọc file AutoCAD .DWG trên PPC

arthurking

ko biết bản này có đọc được Cad 2007 ko các bác nhỉ........chỉ sợ cài vô đọc ko được...
Không đọc được Autocad 2007 đâu. Save as thành Ver. 2000 cho chắc ăn. File >1MB thì Open cũng khá lâu đó.:-?

nhatha

hic..hic..hôm qua e mở file Cad 2007 vô, khoảng 3M, nhưng lại ko được.
Sau đó mở file 2000, khoảng 3,6M thì ngồi chờ khoảng 15 mới lên được, nhưng mà chậm lắm...

maximum

hic.mình ko thể nào tải dc link die hết rùi
chán ghê ko tài nào giải nén dc,mãi mới tải dc mà bây giờ ko cài dc buồn wa

Last edited by a moderator:

Azumy

tdmavth175

em đã tải đc power cad pro 5.5 nhưng không có crack ai có thì giúp em cái em là dân kiến trúc nên cần phần mềm này quá mà nó chỉ cho demo 30 days

XuanTruong

Super V.I.P
em đã tải đc power cad pro 5.5 nhưng không có crack ai có thì giúp em cái em là dân kiến trúc nên cần phần mềm này quá mà nó chỉ cho demo 30 days

BQT đã cấm hỏi, tuyên truyền "Vừng" công khai trên PV rồi Bạn à! Lần sau đừng post bài kiểu này nữa nhé! sẽ bị del bài đó! Chúc vui!=D>

sonicdisto

Bản 5.5 chỉ hỗ trợ đuôi save ở cad2000 thôi à ,đã có bản nào đọc đc đuôi 2004 hoặc cao hơn chưa các bác ?

salemgtvt84

Dùng bản này rất khổ vì nó ko tiện dụng, dân kỹ thuật, công trình bây giờ phần lớn sử dụng Cad đến đời 07 rùi....Nếu có bản nâng cấp hơn thì hay biết mấy...:)

hakkinen

Mình cũng học XD, ngày trước nghe có phần mềm này cũng phê, cơ mà máy RAM ít nên mở mãi k được 1 bản vẽ lớn lớn 1 chút, nên cũng nản

XuanTruong

Super V.I.P
toan` link hong thoi cac bac oi toi k down dc :(

minh co down dc dau cac' bac' giup do~ nhe hihi

Linh download vẫn OK! Bạn xem lại cách dùng PC và trình duyệt Web của Bạn nhé! Xem hình dưới đây!!!:|