• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

blackcat0312

bạn nào có link down java cho Wizard ko? mình tìm trong 4rum mà chả hiểu sao down ko đc, mình dùn MDA vario nên chưa có java thì phải

bibisalem

bác PhamQuang ơi giúp em với ...... em đang chơi trò Spear of Destiny v1.0 (Full) mà bác pót í ... nhưng ma đang chơi hay đên bàn 11 thi tự nhiên nó ko chạy nữa . cop lai. cũng ko chơi dc thế là bị sao zay . no' báo cái file VGAHEAD.SOD lỗi huhu ... đang ghiền mờ

haanhnguyen

có ai có game "metal slug" ko? mấy thằng lùn lùn bắn nhau loạn xạ í, cho tớ xin với, đang ghiền wá. cảm ơn rất nhìu......

Roberto_B

không biết trên PPC đã có GAME thể loại như FINAL FANTASY chưa nhỉ ?
ai biết làm ơn chỉ giúp
cám ơn

PhongQuang

Super V.I.P
Từ khi có bản 2002 đến bây giờ chưa có bản mới hơn đâu bạn à. Có lẽ các nhà sản xuất game bóng đá quên rằng trên thế gian này còn có cái gọi là PPC chăng???

bxd

em mong bác nào có lòng thương cho em game quản lý bóng đá, em rất thích trò này, bản mới thì càng tốt.

Coaxecva

Ai có game Click Deluxe 2 của astraware thì shar với nhé. kiếm mãi mà không được, phải dùng thử 5 ngày :(.
Thanks!

dcmax

Hic hic em dùng con Dopod 818Pro ko biết tải game ở đâu tải trên đây toàn lỗi thôi xin các bác cho e đừong link tải về với e xin cảm hơn và hậu tạ

quangphuc3

ai biết mã cheat của Super black bass chỉ mình với sẵn hướng dẫn mình cách cheat luôn

mấy bạn ơi chỉ mình mã cheat super black bass đi hướng dẫn cho mình cách cheat luôn nha thanks mấy bạn nhìu

kipkip

Các bác ơi em nhớ ngày xưa em có chơi cái trò xây cầu và xây tháp.bây giờ em kiếm hết trong box Game mà không ra,bác nào có biết trò đó thì chỉ em với.Thanks các bác nhiều

boykoolkool

Tớ rất thích các game bóng đá...nhưng PPC ko có game bóng đá nào điểu khiển bằng bàn phím nhỉ...FIFA 2002,hay các game khác thì toàn dùng cảm ứng,giả lập game boy thì file hơn 10mb đòi hỏi fan trống của storage & progam fai cao nên chơi giật :(
bạn nào có game bóng đá hay hay thi send giúp với,cảm ơn nhìu lắm :x