• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"PPC SERIES" ROM ĐA NGÔN NGỮ

ppcboy

Hi ppc boy !
rom christmas wwe nay hay bi dung may do ban ,,,,ban da fix lai loi do chua
tét thu 2 ngay ma dung may khi co cuoc goi toi 3 lan do ban
xh
cảm ơn bạn. để mình kiểm tra lại. bạn nên dùng radio 2.14 hoặc 2.15 sẽ đỡ hao pin và máy cũng ổn định hơn. nhớ format máy bằng Task29 trước khi up rom nhé

thehunghd

vậy là mình chỉ cần tải bản này về rồi up rom bình thừng thôi hả
hay là có cần phải coi cái nào thích hơp cho tmobile ko bạn
MERRY CHRISTMAS
DAN * ELL * FRA * GER * ITA * NLD * PTG * RUS * SPA * WWE * TUR
mình tính up bản này nhưng ko hiểu mấy chữ đỏ này là sao
bạn chỉ giúp mình
thanks bạn

vậy là mình chỉ cần tải bản này về rồi up rom bình thừng thôi hả
hay là có cần phải coi cái nào thích hơp cho tmobile ko bạn
MERRY CHRISTMAS
DAN * ELL * FRA * GER * ITA * NLD * PTG * RUS * SPA * WWE * TUR
mình tính up bản này nhưng ko hiểu mấy chữ đỏ này là sao
Máy bạn đã HSPL rồi thì úp được hết bạn ạ. Các chữ kia là chỉ ngôn ngữ của bản rom đó, ví dụ như FRA = Pháp (FRANCE), GER = Đức (GERMANY), RUS = Nga (RUSSIA), TUR = Thổ Nhĩ Kỳ ( TURKEY),... còn riêng WWE là chỉ chung cho bản rom ngôn ngữ Tiếng Anh bạn nhé...

thehunghd

sao em cài bản này vào [ROM]"PPC-ShiftPDA_Series" {MULTILANG} WP7S_Final (17-12.10)
nó ko định vị weather ỡ vũng tàu được mặc dù em đã chỉnh lại trong phần định vị và ko có wifi

sao em cài bản này vào [ROM]"PPC-ShiftPDA_Series" {MULTILANG} WP7S_Final (17-12.10)
nó ko định vị weather ỡ vũng tàu được mặc dù em đã chỉnh lại trong phần định vị và ko có wifi
Trong Tab Weather của Manila bạn nhấn Menu/Enable location, Appy, sau đó nhấn Upgrade now để cập nhật thời tiết nhé...

myGenio

cha này đáng khâm phục nấu rom đều và nhanh liên tục, fix nhanh các bugs, giao diện thì hoành tráng. thank again.

alanlee

Cuối năm bận bịu quá, không lên dd nhiều.~X(
PPCBOY cho mình hỏi :

1> Link font China của bác là dành riêng cho ROM của bác trong việc hỗ trợ tiếng Hoa hay font " bình thường " cho nhiều loại ROM vậy ?:-/

2> Android là ROM HD2 có giao diện AD phải không ? :-/

ppcboy

Cuối năm bận bịu quá, không lên dd nhiều.~X(
PPCBOY cho mình hỏi :

1> Link font China của bác là dành riêng cho ROM của bác trong việc hỗ trợ tiếng Hoa hay font " bình thường " cho nhiều loại ROM vậy ?:-/

2> Android là ROM HD2 có giao diện AD phải không ? :-/

Hiii
font tiếng Hoa hỗ trợ nhiều loại bạn à, bản Androi là rom HD2 giao diện android.

ragent86

Ppcboy cho m hỏi bản androi k chạy đc file jar à bạn?M muốn chơi holla online mà k đọc dc file jar.Help?

myGenio

Ppcboy cho m hỏi bản androi k chạy đc file jar à bạn?M muốn chơi holla online mà k đọc dc file jar.Help?

Hình như bro này hơi bị nhầm lẫn thì pohải. file có đuôi .jar chỉ chạy trên simbian nếu mình ko nhơ nhầm.

ppcboy

Hình như bro này hơi bị nhầm lẫn thì pohải. file có đuôi .jar chỉ chạy trên simbian nếu mình ko nhơ nhầm.
hình như Bác nhầm đấy. Jar là java, máy nào hỗ trợ java là có thể chơi .jar được, HD2 cũng chơi được mà bác.

ragent86

hình như Bác nhầm đấy. Jar là java, máy nào hỗ trợ java là có thể chơi .jar được, HD2 cũng chơi được mà bác.

E down ở trang iwin.vn file jar về nhg ko đọc được, ko biết fai cài cái j, bác jup E với

myGenio

-để mình xem đã, nếu được mình sẽ trả lời bạn ngay

-hình như Bác nhầm đấy. Jar là java, máy nào hỗ trợ java là có thể chơi .jar được, HD2 cũng chơi được mà bác.

mình dùng WM tương đối lâu nhưgn chưa có bao giờ gặp file .jar cho wm cả từ các app cho đến games chủ yếu là .cab, còn files*.jar chủ yếu là cho BB, SS, và nokia. đành rằng là máy có java thì cài đặt dc file jar và jad.