• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PROJECT] phục hồi music cho 5800

sieutocdo1994

file ấy trong mỗi effect đều có mà, bạn xem lại đi.

Tất nhiên là trong mỗi effect đều có .nhưng mún edit file manifest.mf phải có tool edit file.mf chứ bạn. mà mình ko có tool đó. nếu bạn có thì làm ơn share cho mình nha. thanks bạn

ohannguyent

bác galabun post cho anh em bản cook của bác cho ae mở mang tầm mắt đi. Thấy mấy vip ai cũng có bản cook của mình, muốn xem bản của vip gala wá.
Mong đc đáp ứng. Thanks. ᓓᔞ

JokerB

mình cũng chưa thấy bác galabuon cook bao giờ nhưng tất cả các cooker ở PViet mà k có bác chắc k có được các bản cook tuyệt vời đc :-*
Chắc tại bác galabuon hay online bằng điện thoại nên ít khi cook :))

TungBach

mình cũng chưa thấy bác galabuon cook bao giờ nhưng tất cả các cooker ở PViet mà k có bác chắc k có được các bản cook tuyệt vời đc :-*
Chắc tại bác galabuon hay online bằng điện thoại nên ít khi cook :))

Hok phải đâu . do gala dùng 3G nên dung lượng có hạn , mong các bạn thông cảm :D , Có hay hok box s60v5 tặng Gala 1 bộ D-com 3G nhỉ ? hihi

bosscarrot

Không biết mấy bạn có bị không, máy của mình ko chỉnh được chế độ stereo, chỉnh balance cũng không được.

bosscarrot

Okey, Do từ lúc flash ko nghe nhạc nên mình cũng ko để ý nữa. Thanks bạn nhiều, máy mình đã quay về thời hoàng kim hihi

nh0xpr04798

cam on bac galabuon nhieu ! tu khi up len C6 cam nhan la phan nghe nhac k hay cho lam !!nhug nho co bac ma con 5800 cua e da tro thanh No1 !!

ntcuong266

Cho em hỏi là 5800 dùng cái link trên hay link dưới thì tốt hơn ạ. Các bác đã test rồi làm ơn chỉ dùm em. Thanks!!!

01239508793minh

mình không muốn phai flash lại máy đâu có cach nào cài trực tiếp không flash thì mất hết còn gì??????(5800)