• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

devil13

pm này nó đụng nhau với pm font magnifier 2.01 vì cái drm common của nó tới 3.30 còn của cái pm font có 3.11 bro ..giờ chỉ có thể cài 1 trong 2

elisphuong

bản này ko ổn rồi các bạn ơi, mình cài chồng vào bản 1.03, khi vào là nó nhảy ra lại ah. Vậy nên dùng lại 1.03 cho chắc ăn đi.
khuyến cáo: đừng nên cài 1.04

0903626599

bạn test kỹ chưa mà nói vậy.đang tính cài 1.04 nè.nói làm sợ wa.ai dám cài trời

mình đã cài irRemote 1.03 rồi.nhưng khi vào option thì thấy license là mình vẫn dùng bản dùng thử ko.máy mình hack và cài intallserver rồi

DUCBACLIEU

mình đã cài irRemote 1.03 rồi.nhưng khi vào option thì thấy license là mình vẫn dùng bản dùng thử ko.máy mình hack và cài intallserver rồi

bản này ko ổn rồi các bạn ơi, mình cài chồng vào bản 1.03, khi vào là nó nhảy ra lại ah. Vậy nên dùng lại 1.03 cho chắc ăn đi.

:))cài iremote 1.04 đè lên 1.03, sau đó cài lại file DRM . là chạy ngon àh kg cần lisence nữa,các bạn nhớ refresh lại nha:))

trananhtommy

Mình cài thử bản 1.04 của bạn nguyenpa vào N95 - 8gb chạy ngon lành phở... mỗi tội trưa nay về hý hoáy mãi mà chưa điều khiển được thằng nào. Thử 3 chú TV: Panasonic, Sony, Samsung mà chưa E nào nhúc nhích hi hi.....

Mình đang setup cho chú này là:
IR mode: Method 6
Skin: Minium
Hide prompts: On
Access point: Always ask
Orientation: Left

Có Pác nào đã chạy chú này điều khiển được các thiết bị trên N95-8gb chưa?

Kojiro

Super V.I.P

Ai kêu cài đè chi bạn, cài mới vào.

Ai kêu cài đè chi bạn, cài mới vào.

Tui N95 8G cài đè nè, có bị sao đâu:-??

Mình cài thử bản 1.04 của bạn nguyenpa vào N95 - 8gb chạy ngon lành phở... mỗi tội trưa nay về hý hoáy mãi mà chưa điều khiển được thằng nào. Thử 3 chú TV: Panasonic, Sony, Samsung mà chưa E nào nhúc nhích hi hi.....

Mình đang setup cho chú này là:
IR mode: Method 6
Skin: Minium
Hide prompts: On
Access point: Always ask
Orientation: Left

Có Pác nào đã chạy chú này điều khiển được các thiết bị trên N95-8gb chưa?

Ir mode để là 4 cho kết quả tốt hơn. orien thì để auto hoặc left đều được:) N95 8G dùng tốt nhưng khoảng cách không được như N95 thường:)

Thế bản 1.04 có gì hay hơn bản 1.03 không bạn (đang sài 1.03 thấy khá tốt), cài đè rồi có cần cài lại DRM không zậy :-?

Bản 1.04 này chỉ có 1 file setup duy nhất, tui đang dùng 1.03 cũng cài đè, không sao cả, cũng không có gì mới:)

vodang05

Bác ơi,máy em cài vào rùi chay chương trình thì nó báo là sory,but your mobile phone is not supported là sao? Máy em là kon N76!