• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc.irRemote Update version 1.04 (trang 21)

Kojiro

Super V.I.P
Bác ơi,máy em cài vào rùi chay chương trình thì nó báo là sory,but your mobile phone is not supported là sao? Máy em là kon N76!

N76 có hồng ngoại ko ta :-? Nếu ko có thì đừng cài chi cho mệt nhé :D

kenji_bushido99

help với mình đã lên trang web down file .ir dành cho TV Samsung aa59-10081f nhưng khi add vô thì thấy ko phải model aa59-10081f mà TV mình đang dùng dậy là sao hở mấy huynh:((

Chỉnh sửa cuối:

DUCBACLIEU

Bác ơi,máy em cài vào rùi chay chương trình thì nó báo là sory,but your mobile phone is not supported là sao? Máy em là kon N76!

=D>Nghĩa là phần mềm bạn cài kg phải là của S60V3 mà của S60V2 hay là pm của symbian khác.=D>NHƯNG CŨNG CÓ TRƯỜNG HỢP:do các File có tên wá dài ,chấm nhiều chấm wá nên máy kg hiểu và báo lỗi.Bạn hãy thử đổi tên file ngắn gọn lại nha và cài thử lại coi có được kg.=D>

MinhThang

Manager
mình down soft trong chủ đề này mà k phài sao đc đang xài 5700 đã thử 2 lần rồi cũng vậy

5700 có cổng hồng ngoại không bạn,nếu không có thì nó báo lỗi là không hỗ trợ cho bạn. Hoặc bản đó có thể không phù hợp cho máy của bạn.

vnpt1706

nó bị như vậy đó bạn

không có data của TV Samsung aa59-10081f,bạn có thể thử cái giống giống như thế có thể điều khiiển được ,tuy nhiên bị hạn chế 1 số chức năng ,(không nhất thiết phải giống nhau toàn bộ)

viet124084

Bạn ơi, mình cài vào con N93i ( đã hack rùi nhá b-) ) Tivi là tivi sam sung bóng hình, Làm thế nào để biết tivi nhà mình thuộc model nào thế. Mình thử 30 phút kô được , nản wa lên đây hỏi , cảm ơn trước nhá :D

MinhThang

Manager
Bạn ơi, mình cài vào con N93i ( đã hack rùi nhá b-) ) Tivi là tivi sam sung bóng hình, Làm thế nào để biết tivi nhà mình thuộc model nào thế. Mình thử 30 phút kô được , nản wa lên đây hỏi , cảm ơn trước nhá :D

Tivi nào cũng có modem của nó cả bạn à,bạn hãy xem tivi nhà bạn thuộc modem nào thì sẽ chọn trên ứng dụng với thông số tưong tự.

Cái model TV ko quan trọng bằng thông số ghi trên cái điều khiển đó. Chọn cái nào giống hoặc gần giống nhất với cái ghi trên đó là được. Nếu trên điều khiển ko có thì xem lại trên đọc ở góc tivi hoặc trên hộp tivi. Nếu mã trên đk ko có trên phone thì chọn hên xui:D

accountcodes

các bạn cho mình hỏi nên cài ở bộ nhớ phone hay trên thẻ.mình dùng N73me va setting cụ thể hồng ngoại như thế nào.thanks.

Zenki

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi nên cài ở bộ nhớ phone hay trên thẻ.mình dùng N73me va setting cụ thể hồng ngoại như thế nào.thanks.
Bạn cài vào bộ nhớ may hay thẻ gì cũng được. Về hồng ngoại thì khỏi cần chỉnh Setting, cứ vào thẳng chương trình, chọn loại hình thiết bị là có thể dùng được, giao diện sử dụng khá đơn giản, mày mò tí là được bạn ah :D

sonbanganh

minh xai con 5700,minh cai ban ir remote 1.03 nó đòi lienciense code,giờ ko bít làm sao để sử dụng dc,mong anh em chỉ giáo.thanks so much
imel 353965012364185

Kojiro

Super V.I.P
minh xai con 5700,minh cai ban ir remote 1.03 nó đòi lienciense code,giờ ko bít làm sao để sử dụng dc,mong anh em chỉ giáo.thanks so much
imel 353965012364185

Có bản 1.04 rồi đó bạn, không thấy sao :-? Trang 21.