• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (RC)

Status
Không mở trả lời sau này.

lonebeast

Bác Sơn ơi! Hồi hộp quá đi mất. Vẫn chưa giới thiệu bản mới à bác?:-??

HaChau

Super V.I.P
Bác Sơn ơi! Hồi hộp quá đi mất. Vẫn chưa giới thiệu bản mới à bác?:-??
Chưa xong trọn vẹn Help bạn à. Chúng tôi đang cân nhắc xem có miễn cưỡng phát hành theo lịch hay chờ Việt hoá xong Help thì mới release.

NBLam

Chưa xong trọn vẹn Help bạn à. Chúng tôi đang cân nhắc xem có miễn cưỡng phát hành theo lịch hay chờ Việt hoá xong Help thì mới release.

Hic, vẫn chưa xong à bác, hì, anh em mỏi mòn mong chờ hơi sốt ruột thôi :((

Thế có nên ra bản RC2 vào dịp này luôn ko các bác, vừa giải quyết đc việc bà con chờ đợi, vừa coi là bản test cuối trước khi có bản final? Mong quá bác Hà Châu ạ :D Hy vọng sẽ có bản mới sớm =D>=D>=D>

rosebeast

hix.em chờ bản final sốt ruột lắm rồi.vẫn chưa có hả pác.cố gắn lên nha.hok thì sốt nặng mất:D

salemgtvt84

hix.em chờ bản final sốt ruột lắm rồi.vẫn chưa có hả pác.cố gắn lên nha.hok thì sốt nặng mất:D

Các bạn yên tâm, hnay a.Tmap và a.Hachau đang fix hoàn thiện, sẽ có cho các bạn thui mà...Wait for perfect product...:)

lezu

Mình mong có nó quá, cảm ơn các Bro đã cực khổ. Chúc thành công

HaChau

Super V.I.P
Mình mong có nó quá, cảm ơn các Bro đã cực khổ. Chúc thành công
Có lẽ tối/đêm nay anh Tmap sẽ đưa lên, trễ mất một ngày do không ngờ đến những phút cuối cùng lại phát hiện ra trục trặc :(

Status
Không mở trả lời sau này.