• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6 (v1.0 SP1)

Status
Không mở trả lời sau này.

kanel

hixxxx.....Bác ơi em cài xong nó chẳng hiện lên cái gì hết ngay cả vào profile và setting cung ko được luôn là sao vậy a.???Help me

Tmap

Super V.I.P
hixxxx.....Bác ơi em cài xong nó chẳng hiện lên cái gì hết ngay cả vào profile và setting cung ko được luôn là sao vậy a.???Help me
Bạn hãy khôi phục lại hệ thống, có thể PVLIP không tương thích với máy của bạn.

thienly12333

em đang xài con atom bản 6.1 của bác sonblack cũng bị hiện tượng như trên,làm thế nào để có thể xài được hả bác!!!!

loteo

Mình cài xong rồi khởi động lại, nhưng k sử dụng đc phần Phone, bấm vào mà nó chả có tác dụng gì hết, và cái HTC HOME cũng k hiện lên lun đang xài exec win 6.1

heo_map

Máy của mình là Atom sau khi up rom của Sonblack bản mới nhất và cài pvlip1.0 thì bị tình trạng sau: mất màn hình HTC home , bấm phím CALL ko hiện bàn phím điện thoại nên ko gọi dc chắng hạn cho một số chưa có trong contact vì ko có chỗ bấm,hai là trong Start menu tuy là có cài dặt và ứng dụng nhung program và setting vẫn còn trong đó mặc dù bấm vào ko hiện ra gì cả, đã tets đi test lại vài lần vẫn vậy, nhưng khi trở lại tiếng eng thì lại ok. ko hiểu sao nữa.

máy mình cũng bị tình trạng vậy nhưng sau khi đổi về tiếng anh thì phần start menu vẫn chẳng có ji bùn wa ko biết làm sao.

HaChau

Super V.I.P
Mình cài xong rồi khởi động lại, nhưng k sử dụng đc phần Phone, bấm vào mà nó chả có tác dụng gì hết, và cái HTC HOME cũng k hiện lên lun đang xài exec win 6.1
Đã có bản fix lỗi không mở được Phone ở topic thư viên các bản vá lỗi cho PVLIP rồi.
Cố gắng trong ngày mai hoặc tuần sau sẽ có bản PVLIP SP1.

heo_map

mình tải các bản vá lỗi rùi sao phần phone cũng ko vào được vậy, ca fan HTC home cũng vẫn mất tiêu. help me

maixuanvu

Phần mềm cài vào bị lỗi làm cách nào cài máy lại được? Em mời xài nên chưa biết gì nhiều. Máy đang xài là HTC touch II

Lesangmd

Bản VLIP 1.0 SP1 vẫn còn lỗi bị các hàng nhòe trong phần CAMERA với bản ROM mới nhất dành cho EXEC của Bác Cường , đèn flash cũng bị lỗi không kích hoạt được . Các phím cứng sau khi cài VLIP 1.0 SP1 cũng không có tác dụng gì nữa . Bản 1.0 mặc dù còn một số chi tiết chưa việt hóa được nhưng lại không bị lỗi phím cứng . Bác Hà Châu ạh ! :D

HaChau

Super V.I.P
Tuần vừa rồi tập trung làm Phone Porter nên chưa thể bắt tay vào hoàn thiện PVLIP được.
Đây vẫn là project chính của bọn mình và sẽ tập trung phát triển nó để hoạt động được trên nhiều dòng máy. Có điều, hiện nay mình có rất ít thời gian dành cho PPC, có chăng chỉ là tranh thủ coding được 1 lát buổi tối và 1 chút thời gian buổi trưa ở cơ quan mà thôi nên tiến độ chậm không được như dự kiến.
Hy vọng với kinh nghiệm thu thập được qua một số project trên PC và PPC, bản PVLIP mới sẽ ổn định hơn trước nhiều.

Bản VLIP 1.0 SP1 vẫn còn lỗi bị các hàng nhòe trong phần CAMERA với bản ROM mới nhất dành cho EXEC của Bác Cường , đèn flash cũng bị lỗi không kích hoạt được . Các phím cứng sau khi cài VLIP 1.0 SP1 cũng không có tác dụng gì nữa . Bản 1.0 mặc dù còn một số chi tiết chưa việt hóa được nhưng lại không bị lỗi phím cứng . Bác Hà Châu ạh ! :D

PhongQuang

Super V.I.P
Em mới up bản rom mới v33f của Bác Pham Quang khi chạy VietLip thì không thể vào được Danh bạ.

PhongQuang

Super V.I.P
Sao bản FINAL lâu ra thế các Bác ơi? Nếu cần thêm người Việt hóa thì ới em, em sẵn lòng nhiệt tình để giúp cho bản VLIP sớm ra với anh em hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.