• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pykeylocker-Khóa phím PRO nhất trong lịch sử Phần mềm

vokhanhyen

Phần mềm đc biên soạn lại bởi vokhanhyen

Tên PM: pykeylocker
Ngôn ngữ: vieNam
Phiên bản: 1.0.0
Hỗ trợ : os6.7.8
Yêu cầu : Python các phiên bản

Scre331431.bmp
Scre886976.bmp

Hình 1:Phiên bản PM với Ngôn ngữ Tiếng việt không có dấu mang dấu ấn độc quyền bởi VOKHANHYEN=))
Scre653753.bmp

Hình 2:Như các bạn thấy ! PM kết hợp 2 in 1 đó là khóa phím và khóa máy=>đó chính là khóa phím bằng PASS=>Không thể Pro hơn và không có 1 PM symbian có,kể cả keylocker hay easykeylock..v..v..

Tác dụng chính:
1.Các bạn thấy đấy,việc mở khóa bàn phím bắt buộc phải dùng 1 Mật khẩu mà trước đó đã cài đặt trước để mở:))
2.Đây là 1 vấn đề tế nhị cho anh em khi có người khác mượn máy của mình(mà thật sự mình rất ngại cho người khác sờ vào máy:p)
Ví dụ như thế này:Nếu các bạn dùng Pm khóa bàn phím thì không nói nhưng dùng khóa máy thì thật bất tiện(nếu quên mật khẩu thì sao???)Nêu ai đó mượn máy thì họ như thế nào:-/Họ nghĩ:" thằng kiệt sỉ ki bo,đầu to đít bé,có cái máy ghẻ mà cũng không cho mươn=))ha ha haNếu dùng Pykeylocker thì hoàn toàn khác,thật là tế nhị phải không;)Họ nói:mở khóa thế nào thế mày ơi ! mình trả lời :thằng hâm này ! có mỗi việc mở khóa không mở đc,mở đc thì dùng,không mở đc thì thôi ....Và thật sự còn nhiều cái điều tế nhị khác mà bạn không lường trước đc khi có 1 Ứng dụng nhỏ gọn và tuỵet vời này đã giải quyết giúp các bạn3.Việc sử dụng thật quá đơn giản chỉ vào 3 thao tác.Và đặc biệt cực kỳ dễ lấy lại mật khẩu đã quên mà nếu là khóa máy thì chịu chết =))

NOTE:PM này chỉ mang dấu ấn tiếng việt không dấu bởi VOKHANHYEN ! nếu có ai sửa đc thành tiếng việt có dấu,VOKHANHYEN xin bái làm sự cụ:)) ..ý quên =))SƯ PHỤ

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

Tác giả Vokhanhyen nghĩa là pm này do bạn viết ra đúng không?
Không phải đau đại ca ! mình chỉ biên soạn lại thôi,nhưng trong lúc làm thì viết hơi quá !:pVOKHANHYEN đã nói là Biên soạn lai ở trên đầu rồi mà,còn nguyên góc là là tiếng tàu và tên tác giải vẫn có trong PM>:)

hoanghuy16vn

Không phải đau đại ca ! mình chỉ biên soạn lại thôi,nhưng trong lúc làm thì viết hơi quá !:pVOKHANHYEN đã nói là Biên soạn lai ở trên đầu rồi mà,còn nguyên góc là là tiếng tàu và tên tác giải vẫn có trong PM>:)
Pm này quả là rất hay nó khoá được cả camera mặt sau, điều này hơn hẳn smartsetting. Nhưng có một số không bằng smartsetting đó là: khi khoá bàn phím bằng pm này thì nếu rút pin ra rồi mở máy thì bàn phím không bị khoá nữa (smartsetting mà tháo pin nắp lại thì bàn phím vẫn khoá). Còn 1 điều nữa là khi dùng pm Pykeylocker thì không dùng camera của máy được vì động vào camera cái là bị khoá bàn phím ngay. Nếu kết hợp được cả Pykeylocker và smartsetting thì quá tuyệt vời. Cảm ơn Vokhanhyen nhiều.

MinhThang

Manager

Tại không có máy test nên phải hỏi cho kỹ, tưởng em viết sao không viết Tiếng Việt có dấu luôn vậy mà.:D

NGUYENTRANDUNG

NOTE:PM này chỉ mang dấu ấn tiếng việt không dấu bởi VOKHANHYEN ! nếu có ai sửa đc thành tiếng việt có dấu,VOKHANHYEN xin bái làm sự cụ:)) ..ý quên =))SƯ PHỤ

Đã thấy pm này rồi. Sao bạn lại để dấu ấn gì kì lạ vậy?:D Bạn việt hoá có dấu cho mọi người đê=))

vokhanhyen

Chơi tiếng việt có dấu thì nói làm gì ! đã nói là Vokhanhyen cố tình để tiếng việt không dấu để không ai sửa đc mà ha ha ha ha ! định cho sang tiếng anh nhưng nghĩ tiếng anh lại không hay ha ha ha

vokhanhyen

Pm này quả là rất hay nó khoá được cả camera mặt sau, điều này hơn hẳn smartsetting. Nhưng có một số không bằng smartsetting đó là: khi khoá bàn phím bằng pm này thì nếu rút pin ra rồi mở máy thì bàn phím không bị khoá nữa (smartsetting mà tháo pin nắp lại thì bàn phím vẫn khoá). Còn 1 điều nữa là khi dùng pm Pykeylocker thì không dùng camera của máy được vì động vào camera cái là bị khoá bàn phím ngay. Nếu kết hợp được cả Pykeylocker và smartsetting thì quá tuyệt vời. Cảm ơn Vokhanhyen nhiều.

BẠn lại khóa bàn phím vào ! phìm phải + * ! bởi vì pykeylock này vẫn chạy ẩn ! ha ha ha :O;;)

kute_1988

hic
vạy là có thêm pm để vọc
ah mà cái này sợ ko băng smartseting há:O:-??

payken

Cái này hình như có vấn đề thì phải. Khi khóa phím mà có tin nhắn tới thì không mở được, nhấn phím gì cũng không có tác dụng (hic) phải khởi động lại máy. Đề nghị chủ topic xem lại giùm chút nha. Thank !....mình test trên N70.

vokhanhyen

Đúng vậy ! cái khuyết điểm của nó là khi mở khóa thì đặc biệt không có 1 cửa sổ thông báo nào đc bật nên,có thể trong menu,có thể trong Pm,nhưng đặc biệt là không có cửa sổ thông báo nào đc bật lên thì nó mới mở đc khóa ! he he he he he

Mr_Sulla

Dùng từ "khóa phím pro nhất trong lịch sử pm" cho pm này e rằng hơi quá. Pm thì chạy trên nền python, cài pm này thì phải cài cả bộ python. Bộ python thì hay cài vào thẻ vì dung lượng lớn=>tháo thẻ ra là...Cứ dùng advance device look + smart setting là ok nhất
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Dùng từ "khóa phím pro nhất trong lịch sử pm" cho pm này e rằng hơi quá. Pm thì chạy trên nền python, cài pm này thì phải cài cả bộ python. Bộ python thì hay cài vào thẻ vì dung lượng lớn=>tháo thẻ ra là...Cứ dùng advance device look + smart setting là ok nhất
Posted via Mobile Device

Nói thật là máy nào đã vào tay anhtam thì đừng có nghĩ tới chuyện khóa máy, màn hình sáng liên tục >> Thời gian đâu mà khóa=))

Mr_Sulla

Nói thật là máy nào đã vào tay anhtam thì đừng có nghĩ tới chuyện khóa máy, màn hình sáng liên tục >> Thời gian đâu mà khóa=))
anhtamhcm cho e hỏi ngoài lề tí, sao e sửa file TTPOD.RSC cứ sửa dòng version bằng số (3.40) chẳng hạn, cả mấy dòng tiếng trung ấy(khi bật about lên xem thì thấy đó) sửa lại vào TTPOD thì bị memory full nhỉ
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

anhtamhcm cho e hỏi ngoài lề tí, sao e sửa file TTPOD.RSC cứ sửa dòng version bằng số (3.40) chẳng hạn, cả mấy dòng tiếng trung ấy(khi bật about lên xem thì thấy đó) sửa lại vào TTPOD thì bị memory full nhỉ
Posted via Mobile Device

TTpod Độc quyền>> Không cho sửa phần About. Anh chưa cài TTPod nên cũng chưa thử:D

vokhanhyen

Anhtam ra tay làm topic sửa lại cái độc quền đó đi,ban nào thích tên mình thì anh làm cho họ,giống như đợi trước anh làm với cái jbak taskman ý !!!!

anhtamhcm

Anhtam ra tay làm topic sửa lại cái độc quền đó đi,ban nào thích tên mình thì anh làm cho họ,giống như đợi trước anh làm với cái jbak taskman ý !!!!

Éc, lại tâng bốc rồi. Anh đâu đủ trình làm việc này. Bức quá thì chỉ vài phần mềm Việt hóa cho anh em thôi. VKY ra tay đi;)

tuanhien98

anhtam hay ghe,pm nao kung choi duoc,ma e thay nik yahoo chang thy a dung bjo thi phai.

Posted via Mobile Device