• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pykeylocker-Khóa phím PRO nhất trong lịch sử Phần mềm

hai_phanthiet

Không đúng. Cái này khóa cả Camera luôn nên rất bất tiện. Bật nắp Camera vẫn khóa máy như thường. Chỉ có Smartsetting mới bật nắp Camera là mở khóa. Chưa test thì nên test lại nhé

Mình có cách dùng các chức năng mà ko cần nhập pass đối với các máy kéo nắp camera như N70 ( nhưng máy phải có pm quản lý Jbak tasman nha. Lúc kéo nắp camera thì nhanh tay nhấn giữ phím menu 3s sau đó nhấn phím # chọn các app là vào xài thoải mái mà ko cần mở khoá, thế là coi như vô hiệu đc pm này rồi

duvuthacu261

Thông báo với mọi người aj xài pm này mà cài thêm ngage man là bị xung đột đó
chẵng sao hết, đã test ok trên n72

quangdct

Mình có cách dùng các chức năng mà ko cần nhập pass đối với các máy kéo nắp camera như N70 ( nhưng máy phải có pm quản lý Jbak tasman nha. Lúc kéo nắp camera thì nhanh tay nhấn giữ phím menu 3s sau đó nhấn phím # chọn các app là vào xài thoải mái mà ko cần mở khoá, thế là coi như vô hiệu đc pm này rồi
Tóm lại nếu để khóa máy thì phần mềm này đúng là vô địch. Vậy có cách nào mà kéo Camera xuống để chụp ảnh mà không bị khóa máy không? Hehe

nguyendoankk

Prô thật mình cài ra rồi vào xem thử thế nào.Hjx? Không ngờ phải tháo pin gấp.Sax...! Remover luôn.