• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pykeylocker-Khóa phím PRO nhất trong lịch sử Phần mềm

Thangnd31082

anhtam hay ghe,pm nao kung choi duoc,ma e thay nik yahoo chang thy a dung bjo thi phai.

Posted via Mobile Device

Anhtam "bận lém" ! ( nghe ổng nói thế chứ có được tận mắt thấy Ổng bận đâu ) . CÒn vụ nick niếc thì thấy Pro nói "anhtam bỏ chat" lâu rồi nhưng đừng nhụt chí bạn nhé , cứ thành ý trước sau sẽ có thành quả !

vokhanhyen

Anhtam "bận lém" ! ( nghe ổng nói thế chứ có được tận mắt thấy Ổng bận đâu ) . CÒn vụ nick niếc thì thấy Pro nói "anhtam bỏ chat" lâu rồi nhưng đừng nhụt chí bạn nhé , cứ thành ý trước sau sẽ có thành quả !

Anh8 bận thật ! tốt nhất để bác8 nghỉ ngơi cho khỏe ! có gì anh em alo trên 4r cũng đc !:)

coolxike

Góp ý Pykeylocker

Chào bạn VOKHANHNGUYEN, phần mềm Pylocker đúng là hay nhưng còn 1 vài chỗ chưa hoàn thiện:
1. Khi mình gọi điện thì bị khoá bàn phím trong khi mình vẫn còn thao tác bấm phím số để gọi.(mình để 5s khoá bàn phím)
2. Chỉ khoá bàn phím khi ở màn hình standby.
3. Khi có cuộc gọi tới thì phải mở bàn phím thì mới nhấn nút nghe được--> hơi phiền.
4. Chương trình chạy ẩn ngốn 1.4mb ram (so với keylockerpro chỉ ngốn 0.2 mb ram, mức chênh lệch cao quá.)
p/s: mình sử dụng 6 béo để test.:-?

thanhtu8888

Chào bạn VOKHANHNGUYEN, phần mềm Pylocker đúng là hay nhưng còn 1 vài chỗ chưa hoàn thiện:
1. Khi mình gọi điện thì bị khoá bàn phím trong khi mình vẫn còn thao tác bấm phím số để gọi.(mình để 5s khoá bàn phím)
2. Chỉ khoá bàn phím khi ở màn hình standby.
3. Khi có cuộc gọi tới thì phải mở bàn phím thì mới nhấn nút nghe được--> hơi phiền.
4. Chương trình chạy ẩn ngốn 1.4mb ram (so với keylockerpro chỉ ngốn 0.2 mb ram, mức chênh lệch cao quá.)
p/s: mình sử dụng 6 béo để test.:-?

mỗi phần mềm đều có ưu điểm và khuyết điểm riêng nếu bạn thấy không phù hợp thì dùng chương trình khác :-? nhiều tính năng hơn tất nhiên tốn Mb nhiều hơn >:)

antiloving

Dùng từ "khóa phím pro nhất trong lịch sử pm" cho pm này e rằng hơi quá. Pm thì chạy trên nền python, cài pm này thì phải cài cả bộ python. Bộ python thì hay cài vào thẻ vì dung lượng lớn=>tháo thẻ ra là...Cứ dùng advance device look + smart setting là ok nhất
Posted via Mobile Device

chính xác lun, mà xài n70 thì hoi bất tiện, trượt nắp là mở khoá lun ùi. mà còn cái advance device lock cũng tốt, khoá cái tinnhắn mún vào phải có code haha.

ngại nhất là cho mượn đt, lục lọi máy mình, rùi lung tung lắm. lúc trước xài 6630 xài 2 soft này k hỏi ai mượn máy lun

thanhtu8888

Phần mềm đc biên soạn lại bởi vokhanhyen

Tên PM: pykeylocker
Ngôn ngữ: vieNam
Phiên bản: 1.0.0
Hỗ trợ : os6.7.8
Yêu cầu : Python các phiên bản

Scre331431.bmp
Scre886976.bmp

Hình 1:Phiên bản PM với Ngôn ngữ Tiếng việt không có dấu mang dấu ấn độc quyền bởi VOKHANHYEN=))
Scre653753.bmp

Hình 2:Như các bạn thấy ! PM kết hợp 2 in 1 đó là khóa phím và khóa máy=>đó chính là khóa phím bằng PASS=>Không thể Pro hơn và không có 1 PM symbian có,kể cả keylocker hay easykeylock..v..v..

Tác dụng chính:
1.Các bạn thấy đấy,việc mở khóa bàn phím bắt buộc phải dùng 1 Mật khẩu mà trước đó đã cài đặt trước để mở:))
2.Đây là 1 vấn đề tế nhị cho anh em khi có người khác mượn máy của mình(mà thật sự mình rất ngại cho người khác sờ vào máy:p)
Ví dụ như thế này:Nếu các bạn dùng Pm khóa bàn phím thì không nói nhưng dùng khóa máy thì thật bất tiện(nếu quên mật khẩu thì sao???)Nêu ai đó mượn máy thì họ như thế nào:-/Họ nghĩ:" thằng kiệt sỉ ki bo,đầu to đít bé,có cái máy ghẻ mà cũng không cho mươn=))ha ha haNếu dùng Pykeylocker thì hoàn toàn khác,thật là tế nhị phải không;)Họ nói:mở khóa thế nào thế mày ơi ! mình trả lời :thằng hâm này ! có mỗi việc mở khóa không mở đc,mở đc thì dùng,không mở đc thì thôi ....Và thật sự còn nhiều cái điều tế nhị khác mà bạn không lường trước đc khi có 1 Ứng dụng nhỏ gọn và tuỵet vời này đã giải quyết giúp các bạn3.Việc sử dụng thật quá đơn giản chỉ vào 3 thao tác.Và đặc biệt cực kỳ dễ lấy lại mật khẩu đã quên mà nếu là khóa máy thì chịu chết =))

NOTE:PM này chỉ mang dấu ấn tiếng việt không dấu bởi VOKHANHYEN ! nếu có ai sửa đc thành tiếng việt có dấu,VOKHANHYEN xin bái làm sự cụ:)) ..ý quên =))SƯ PHỤ

sao mình sài không khóa được vậy bạn >> thử kiểm tra thì khóa được còn ra ngoài menu nó cứ trơ ra :-?

phuonggm

Báo cáo gat. camera là bàn fím mo? Test trên n72
Posted via Mobile Device

traitimcodon89

Posted via Mobile Device anh oi cái này đúng là hay thât nhưng xin lưu ý với mọi người 2điêm sau. Đó là khi su dung chung voi phan mềm nào đó có thể phát sinh lỗi(xuất hien 1day so mà ta ấn nút C để xoá cũng ko đc)tắt nguồn cũng ko dc vì đang khóa phim. 2 hum wa thấy cái này pro nên test thử trên n76 sau đó đố đám bạn mở kết quả vì bị bấm saj mã nhiêu lần= > máy đơ cứng phải tháo pim:D
Đó là 2lỗi em gặp ở N7610 anh nào dùng 76 nên lưu ý 2 điểm trên nha:D

0988345352

Công Nhận Là Nuột.. Nhưng bạn ơi.. khi mình vào các MENU bên trong.. hoặc vào các chương trình thì nó không khóa thì phải ?

thanhtungsx

Đã click thanks khích lệ tinh thần chia sẻ của ku Yên. Nhưng đt N70 của anhh vẫn đơ ko có dấu hiệu gì của việc khóa phím cả. Đã test nhiều cách nhưng vẫn đơ

Sanvu88

Member
Hi hay quá đã test ok trên 6681 chạy rất nuột ko thể tuxệt hơn kết quả rất mĩ man từ nay chẳng sợ ai phá máy nửa.Hi.Thank pro

Kenkute93

Thông báo với mọi người aj xài pm này mà cài thêm ngage man là bị xung đột đó

h04ngl0ng

Tuyệt thật. Nhưg mà thích có dấu hơn
Ps: Admin làm káj nút thank cho phiên bản mobie cái.Tải nhiều mà muốn thank cũng không đc

duyk0jpr0

Phần mềm đc biên soạn lại bởi vokhanhyen

Tên PM: pykeylocker
Ngôn ngữ: vieNam
Phiên bản: 1.0.0
Hỗ trợ : os6.7.8
Yêu cầu : Python các phiên bản

Scre331431.bmp
Scre886976.bmp

Hình 1:Phiên bản PM với Ngôn ngữ Tiếng việt không có dấu mang dấu ấn độc quyền bởi VOKHANHYEN=))
Scre653753.bmp

Hình 2:Như các bạn thấy ! PM kết hợp 2 in 1 đó là khóa phím và khóa máy=>đó chính là khóa phím bằng PASS=>Không thể Pro hơn và không có 1 PM symbian có,kể cả keylocker hay easykeylock..v..v..

Tác dụng chính:
1.Các bạn thấy đấy,việc mở khóa bàn phím bắt buộc phải dùng 1 Mật khẩu mà trước đó đã cài đặt trước để mở:))
2.Đây là 1 vấn đề tế nhị cho anh em khi có người khác mượn máy của mình(mà thật sự mình rất ngại cho người khác sờ vào máy:p)
Ví dụ như thế này:Nếu các bạn dùng Pm khóa bàn phím thì không nói nhưng dùng khóa máy thì thật bất tiện(nếu quên mật khẩu thì sao???)Nêu ai đó mượn máy thì họ như thế nào:-/Họ nghĩ:" thằng kiệt sỉ ki bo,đầu to đít bé,có cái máy ghẻ mà cũng không cho mươn=))ha ha haNếu dùng Pykeylocker thì hoàn toàn khác,thật là tế nhị phải không;)Họ nói:mở khóa thế nào thế mày ơi ! mình trả lời :thằng hâm này ! có mỗi việc mở khóa không mở đc,mở đc thì dùng,không mở đc thì thôi ....Và thật sự còn nhiều cái điều tế nhị khác mà bạn không lường trước đc khi có 1 Ứng dụng nhỏ gọn và tuỵet vời này đã giải quyết giúp các bạn3.Việc sử dụng thật quá đơn giản chỉ vào 3 thao tác.Và đặc biệt cực kỳ dễ lấy lại mật khẩu đã quên mà nếu là khóa máy thì chịu chết =))

NOTE:PM này chỉ mang dấu ấn tiếng việt không dấu bởi VOKHANHYEN ! nếu có ai sửa đc thành tiếng việt có dấu,VOKHANHYEN xin bái làm sự cụ:)) ..ý quên =))SƯ PHỤ

cho em xin link khac voi .Link trang 1 ko down duoc

vokhanhyen

Xin lỗi anh em !!! bỏ điện thoại lâu rồi ! tự nhiên hôm nay vô PDA dạo chơi,tình cờ qua cái BOX này,chắc bi giờ anh em toàn cao thủ !!! mình tài hèn sức mọn chỉ biết gọi là vài cái cơ bản thôi !!! cái này anh em nào muốn dịc sang tiếng việt có dấu thì chuyển thành mã hóa Cp... gì gì ý:-/ thú thật là ko thể nhớ tên của nó nữa.cái này dùng PM chuyển đổi các loại mã hóa của python ý....sau đó dùng siêu dịch copy và pase cái đoạn mã hóa vào là ok !!! còn cách thứ 2 là các bạn dùng PM PEDedit ,chỉnh lại câu lệnh trong tệp PY là xong !!! thú thật,lâu quá rồi ko nhớ ,anh em hết sức thông cảm !!!

phogioz8x

PM này ko thể tự khóa bàn phím sau khi chỉnh thời gian,gạt nắp camera xuống thì cũng tự mở bàn phím luôn(khi bàn phím đang ở trạng thái khóa)-đã test rất nhiều lần trên N70.

quangdct

PM này ko thể tự khóa bàn phím sau khi chỉnh thời gian,gạt nắp camera xuống thì cũng tự mở bàn phím luôn(khi bàn phím đang ở trạng thái khóa)-đã test rất nhiều lần trên N70.
Không đúng. Cái này khóa cả Camera luôn nên rất bất tiện. Bật nắp Camera vẫn khóa máy như thường. Chỉ có Smartsetting mới bật nắp Camera là mở khóa. Chưa test thì nên test lại nhé