• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.45 và megapymodule 2.01 (cập nhật trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

doanquy1

sao mình cài vào xong roài mà nó không hiện icon của chương trình vậy giúp mình với mình dùng n81.:((

Caominh171

sao mình cài vào xong roài mà nó không hiện icon của chương trình vậy giúp mình với mình dùng n81.:((

Bạn àh, cái Python này tùy máy nó mới hiện icon lận, chỉ cần cài các pm Python để test thử, nếu pm mà chạy bt tức đã cài thành công rồi đó. Còn chiện hiện hay hok đâu cần thiết đâu :-/

bluedragon0307

Ko hiểu sao python này là bản 1.45 nhưng lúc em cài vào máy thì máy lại báo đây là bản 1.04?:O

bluedragon0307

Ko hiểu sao nếu em cài bản python này rồi cài Mega thì máy báo Update error, xoá python đi cài Mega trc rồi mới cài python máy cũng báo như vậy, chả hiểu tại sao? Mong mọi người giúp đỡ

Black_Cat999

em xóa hết bản python cũ trong máy ra hểt rồi . cài cái Mega kiểu gì cũng hông ăn thua gì ráo , signed rồi cài vô thì báo lỗi cập nhật , chơi kiểu ko signed cài vô thì nó la chứng chỉ bị lỗi , hux , pó tay gòy , mong các pác giúp đỡ ..............

Black_Cat999

cài mấy cái này có cần secman ko vậy mấy pác..........máy em ko hack nhưng em chơi kiểu sign phần mềm ..........mong các pác jup đỡ .....bữa giờ cài hoài ko được .....hux hux

MinhThang

Manager
cài mấy cái này có cần secman ko vậy mấy pác..........máy em ko hack nhưng em chơi kiểu sign phần mềm ..........mong các pác jup đỡ .....bữa giờ cài hoài ko được .....hux hux

Chưa Hack thì Sign rồi cài bạn nhé!

gacon_007

Posted via Mobile Device
Theo thông tin copy đc thì lỗi update error xuất hiện khi có pm trog máy phiên bản mới hơn pm muốn cài (xảy ra với mọi pm, ko chỉ thằng megapy). Theo mình dò đc là trog bộ megapy đã có sẵn accelerate plugin và vài cái khác, khi cài megapy 1.5 thì các bạn check trc, nếu đụng cái nào thì tháo cái đó. Còn với thằng 2.1 thì chịu khó “mò”.
Điều bây h mình muốn bik là py 1.45 với py 1.96 khác nhau ở đâu, cài thằng 1.96 thì chắng xài đc cái jì

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Theo thông tin copy đc thì lỗi update error xuất hiện khi có pm trog máy phiên bản mới hơn pm muốn cài (xảy ra với mọi pm, ko chỉ thằng megapy). Theo mình dò đc là trog bộ megapy đã có sẵn accelerate plugin và vài cái khác, khi cài megapy 1.5 thì các bạn check trc, nếu đụng cái nào thì tháo cái đó. Còn với thằng 2.1 thì chịu khó “mò”.
Điều bây h mình muốn bik là py 1.45 với py 1.96 khác nhau ở đâu, cài thằng 1.96 thì chắng xài đc cái jì

Mình cũng thấy vậy, nên phải quay lại bản 1.45 cho nó lành.:D

southsea

em đang dùng python 1.4.5 nhưng khi em cài GhostS60 và MyNgage Backup thì không thể chạy được ứng dụng, mỗi lần chạy thì nó cứ nháy màn hình rồi lại thoát ra mong các anh giúp em với.

Kojiro

Super V.I.P
em đang dùng python 1.4.5 nhưng khi em cài GhostS60 và MyNgage Backup thì không thể chạy được ứng dụng, mỗi lần chạy thì nó cứ nháy màn hình rồi lại thoát ra mong các anh giúp em với.

E có cài megapymodule vào chưa, phải cài nó, cài hết vào bộ nhớ máy kể cả PM.

chanquadithoi3

Sau khi em cài python va megapython, em vào quản lí ứng dụng thì thấy: python1.45.sis Chưa cài đặt như hình sau. vậy máy em cài dc chưa... em dung E63 đã hack. thank

MinhThang

Manager
Sau khi em cài python va megapython, em vào quản lí ứng dụng thì thấy: python1.45.sis Chưa cài đặt như hình sau. vậy máy em cài dc chưa... em dung E63 đã hack. thank

Chưa cài đặt bạn chọn cài đặt lên xem nó có chạy nữa không?

lephunghien

anh minhthang cho em hỏi bản mega 2.01 bị xung với pm nào hả anh.em cài toàn bị lỗi cập nhật.cài mega 1.52 thì ok.nhưng pm pyunintall cài bản mega 1.52 thì không xài đc.nó báo chưa cài mega.em để amply pack rồi mà không dùng dc

Status
Không mở trả lời sau này.