• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.45 và megapymodule 2.01 (cập nhật trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

lephunghien

Bài 1 post lâu rồi mà bạn :) Hiện giờ có bản cập nhật là đương nhiên, nhưng mình thấy dùng các bản tại bài 1 là ổn nhất đó.

anh kổi cho em hỏi megapy 2.01 bị xung với pm nào hả anh? em cài toàn bị lỗi cập nhật.khi cài mega 1.52 thì ok nhưng không xài được Pyunintall vì nó báo chưa cài modunpack.em đã mở amply patch mà vẫn bị lỗi

Auto

anh kổi cho em hỏi megapy 2.01 bị xung với pm nào hả anh? em cài toàn bị lỗi cập nhật.khi cài mega 1.52 thì ok nhưng không xài được Pyunintall vì nó báo chưa cài modunpack.em đã mở amply patch mà vẫn bị lỗi
Mega 1.53 fix mình xài từ xưa tới nay ổn lắm đó bạn

Posted via Mobile Device

lephunghien

Mega 1.53 fix mình xài từ xưa tới nay ổn lắm đó bạn

Posted via Mobile Device

gửi cho mình bản 1.53 được không? quan trọng càn xài cái pyunintall để xóa pm img exchange

bạn nào xài Mega 2.01 bị lỗi cập nhật thì xài bản 1.53 ở dưới nhé

tienthongbkpro

hix,e down thu ve tren n81 8g tren noi bao loi,sao vay may huy:-/nh
Đây là nền tảng cho một số phần mềm, phiên bản tiếp theo của python 1.44 và megapy 1.52 Hiện nay rất nhiều ứng dụng chạy trên nền tảng phần mềm này nên các bạn nên cài và nhớ là cài vào bộ nhớ máy

Tập tin đính kèm
python1.45.part2.rar‎ (279.9 KB, 6555 lần tải)
python1.45.part1.rar‎ (293.0 KB, 6429 lần tải)
MegaPyModulePack.v2.01.part2.rar‎ (224.1 KB, 6084 lần tải)
MegaPyModulePack.v2.01.part1.rar‎ (293.0 KB, 6246 lần tải)

MinhThang

Manager
hix,e down thu ve tren n81 8g tren noi bao loi,sao vay may huy:-/nh
Đây là nền tảng cho một số phần mềm, phiên bản tiếp theo của python 1.44 và megapy 1.52 Hiện nay rất nhiều ứng dụng chạy trên nền tảng phần mềm này nên các bạn nên cài và nhớ là cài vào bộ nhớ máy

Tập tin đính kèm
python1.45.part2.rar‎ (279.9 KB, 6555 lần tải)
python1.45.part1.rar‎ (293.0 KB, 6429 lần tải)
MegaPyModulePack.v2.01.part2.rar‎ (224.1 KB, 6084 lần tải)
MegaPyModulePack.v2.01.part1.rar‎ (293.0 KB, 6246 lần tải)

Bị lỗi gì bạn, có thể do pm úp lên chia ra nhiều part không giải nén trên ĐT được chăng.

tuannhat199x

Cho em hỏi em cài Python 1.45 rồi
Nhưng tại sao khi cài MegaPyModulePack.v2.01 được 2/3 rồi nó lại báo là hok thể cài đặt :-?
Pro nào giúp em với

hoangqn135

các bác cho mình hỏi tí ha.nếu cài python rồi nhất thiết phải cài mega hả hay chỉ cần mỗi python thôi. Cái này mình mới dùng lần đầu nên chưa biết các bạn chỉ giúp mình với nhé

nguoimaanhy

Python này có phù hơp với FW30.033 của N96 không anh sao em sử dụng mấy cái phần mềm dùng trên nền python như End_app với fontchanger không dc vậy, cái nào cũng chóp 1 cái rồi thôi ko à anh ơi

51189

sẵn đây bác nào hướng dẫn giùm em cách xóa toàn bộ nhưng gì liên quan tới pyton ra khỏi máy giùm em, giờ em mún cài lại cái pyton và cái MegaPyModulePack nhưng không nhớ rõ lúc trước em đã cài bản nào nên mún xóa hết cài lại từ đầu vì em cài mấy bản sao này đều bị update error
em sài N81 2g
thanks các bác trước

MinhThang

Manager
sẵn đây bác nào hướng dẫn giùm em cách xóa toàn bộ nhưng gì liên quan tới pyton ra khỏi máy giùm em, giờ em mún cài lại cái pyton và cái MegaPyModulePack nhưng không nhớ rõ lúc trước em đã cài bản nào nên mún xóa hết cài lại từ đầu vì em cài mấy bản sao này đều bị update error
em sài N81 2g
thanks các bác trước

Bạn vào Quản lý ứng dụng tìm các pm có tên muốn xóa chọn xóa đi là xong.

huyduonghn

Mình xin mạo muội hỏi mọi người. Máy của mình chưa hack muốn cái đc cái pyton và cái MegaPyModulePack thì máy của mình phải sign trước àh. Xong rùi cài MegaPyModulePack, kế tiếp đến là pyton đúng ko? Mong mọi người chỉ giáo. Mình mới vào diễn đàn. Mình xài máy N96-1. :)

nhen_nuoc

Đây là nền tảng cho một số phần mềm, phiên bản tiếp theo của python 1.44 và megapy 1.52:) Hiện nay rất nhiều ứng dụng chạy trên nền tảng phần mềm này nên các bạn nên cài và nhớ là cài vào bộ nhớ máy:)

Mình cài python vào máy rồi, nhưng khi chạy 1 số pm nó vẫn báo là thiếu python script là sao nhỉ?

vinhnguyendl

Cài python xong nó nằm ở đâu vậy máy anh?Em cài vào bộ nhớ máy mà kiếm hoài ko thấy đâu hết

Kojiro

Super V.I.P
Cài python xong nó nằm ở đâu vậy máy anh?Em cài vào bộ nhớ máy mà kiếm hoài ko thấy đâu hết

Bạn vào appmgr xem có trình nào tên pythond đã được cài chưa nhé, ko thì cài thêm cái scriptshell là thấy icon của nó à :)

mình cũng muốn cai thử mà máy chưa hack sao cài được đây mấy bác

Thì hack đi rồi cài :(

thaychua111

Ai xài N95-8GB cài bản Megapymodul báo update error thì tải UltraPyModulePack-3.0.2 này về cài nhé! Lúc trước em cũng bực bội cái vụ Update error, giồ thì hết rồi, cài 1 phát vào là ok ngay :), Chúc mọi người vui vẻ! Link đây:
http://www.mediafire.com/download.php?y1z21ddktem
lần đầu em post bài, có gì sai sót mong mọi người thông cảm. ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.